เจ้าของ: supernunan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก By หมอเกม BB you

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-1 09:50:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Momochy เมื่อ 2012-12-31 20:02
เราว่าสวยเป็นธรรมชาติดีแล้วนะ

ขอบคุณคะ เรากำลังรอ ว่ามันจุยุบอีกมั้ย คะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-1 09:52:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย waterrandom เมื่อ 2012-12-31 21:24
อยากทราบว่าไปปรึกษาวันไหน แล้วได้คิววันไหนคะ  เราโท ...

ขั้นแรกเราโทรไปขอวันเข้าไปปรึกษาคะและเราเข้าไปที่คลีนิคเลย และเค้าจะถามวันสะดวกพร้อมกับวันที่หมอเข้าคะ จากนั้นก็จ่ายมัดจำ 1000 บาท จากนั้นเตรียมตัวสวย/หล่อกันได้เลยคะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-1 09:55:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cookieboo เมื่อ 2013-1-1 06:26
จขกท ทำออกมาทรงสวย แถมไม่ช้ำไม่บวมเลย เราก็เพิ่งทำม ...

วันแรกไม่บวมมากคะ แต่วันที่ 2-3 จะมีรอยช้ำที่ตานิดเดียวคะ  จากนั้นทานยาตามที่หมดสั่งให้ตรง หลังจากเอาพลาสเตอ ออก จมูกจะมันๆ คะ  แต่เราก็ยังออกไปไหนมาไหนตามปกตินะคะ  เนื่องจากพลาสเตอรที่หมอแปะให้ไม่ได้น่าเกลียดคะ  ป ล เราแอบนอยนิดหน่อย อยากได้สูงกว่านี้คะ แต่เราจะรอมันยุบก่อน  ถ้าไม่เอียง เราก็ไม่แก้แล้วคะ เพราะคนรอบข้างบอกว่าสวยและเหมาะกับหน้าเรามากคะ  เป็นกำลังใจให้สวยๆดั่งใจเช่นกันนะคะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-1 09:56:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cookieboo เมื่อ 2013-1-1 06:28
ไม่ทราบว่าตอนเลือก เลือกเป็น โด่งธรรมชาติ มาก หรือ  ...

ตอนแรกจะเลือดโด่งมากคะ แต่หมอและผุ้ช่วยแนะนำว่า แบบนั้นทรงจมูกแบบผู้ชาย และมันจะแข็ง เราเลยเลือกแบบธรรมชาติอะคะ และพอคุยกับหมอ ก็บอกเอา ธรรมชาติ กึ่งโด่งมาก  หมอเลยบอกว่า เอาแบบออกมาสวยๆเลยและกัน เราเลย ok คะ และผลที่ออกมาก็เป็นแบบนี้ ^^
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-1 09:56:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Phil เมื่อ 2013-1-1 06:44
very cute, take care,kaaa

Thx ka !! Yoo too na ka
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-1 10:02:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 5 คะ

อาการดีขึ้นแต่ยังไม่ยุบ ยังบวมเปล่งอยุ่แต่ไม่เขียวมากคะ

จากนี้ไปเราจะมารีวิว หลังครบ 7 วัน และประจำเดือนทุกๆเดือนนะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่แวะชมและแสดงความคิดเห็นนะคะ

ขอให้ทำออกมาสวยๆ หล่อ ๆ กันทุกคนคะ
น่ารักมากมายคร่า จมูกสวยดีอ่ะค่ะ^^ชอบบบ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-2 16:00:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 6 คะ

เราก็ทำจมูกกับคุณหมอเกมส์นะค่ะ แอบนอยเหมือนกัน คุณหมอเสริมให้โด่งเพิ่มแค่ช่วงดั้งตรงหว่างคิ้วอะค่ะ
ธรรมชาติดูไม่รู้เลยว่าเสริมจมุกมา แต่เราอยากได้แบบโด่งๆ
คุณหมอเสริมเพิ่มให้นิดเดียวเหมือนของ จขกท เลยค่ะ
นับวันพอจมูกเราหายบวมเหมือนความโด่งของจมูกยิ่งน้อยลง

35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-2 23:47:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fulloption เมื่อ 2013-1-2 19:44
เราก็ทำจมูกกับคุณหมอเกมส์นะค่ะ แอบนอยเหมือนกัน คุณห ...

เราก้กำลังยุบและรุ้สึกเหมือนโด่งน้อยมาก เหมือนเสริมขึ้ยมาระหว่สงคิเวคะ...แต่ก้คิดอีกมุมนึงว่ามันก้ยังดีกว่สตอนยังไม่ได้เสริมมั้ง...อต่ถ้ามองในแง่ดี  มันก้เปนธรรมชาตินะคะ(ธรรมชาติเกิน)..แต่คนรอบข้างบอกว่สสวยแล้ว
สวยแล้วค่ะ โด่งมากไปความน่ารักหายหมด หน้าจะแข็งไปนะคะ ตอนนี้น่ารักมากๆ
กำลังสวยจ้า
สวยแล้ว โด่งไปไม่สวยหรอกใครเค้าก็ดูออกไปทำมา นี่กำลังดี เนียนมาก
สวยอยู่แล้ว ยิ่งทำยิ่งสวย
ก่อนทำก็สวยอยู่แล้ว หลังทำยิ่งสวยขึ้นอีก
สวยมากค่ะ อยากทำกับหมอเกมเหมือนกัล แต่โทรไปถามมาอะคะ ถ้าอยากได้หมอเกมเท่าไร เค้าบอกว่า 20000 อ่ะคะ แพงเกินไป ถ้าราคาเท่าของพี่หนูจะทำเลยอ่ะคะ Y^Y
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-7 22:58:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย IsYokVocal เมื่อ 2013-1-7 05:11
สวยมากค่ะ อยากทำกับหมอเกมเหมือนกัล แต่โทรไปถามมาอะค ...

โทรถามที่ไหนคะ ให้ถามที่ bb you นะคะราตาไม่แพงพร้อมคุณภาพคะ
อ่อค่ะ พี่ อยากทราบว่า ที่บีบี ยูคลีนิก ถ้าไม่ได้หมอเกมส์ เป็นหมอคนอื่น จะสวย เหมือนของพี่มั้ยค่ะ
พี่ค่ะ หนูรบกวนขอเบอร์คลีนิกหน่อยได้มั้ยค่ะ นูอยากจมูกสวยเหมือนพี่บ้าง รบกวนหน่อยนะคะ
หมออยู่แถวไหนค่ะ
อยากไปทำหมอเกมส์เหมือนกันค่ะ ไม่ทราบว่าเป็นคนเนื้อจมูกน้อยรึป่าวค่ะ คือเราจมูกเหมือนจะเนื้อบางกลัวทำไม่ได้ไม่สวย แล้วหมอฉีดยาชาหรือดมยาค่ะ แอบกลัวอ่ะค่ะ
สวยจัง
ไม่ทราบว่าเดิมจมูกมีเนื้อน้อยหรือมากค่ะ

สวยคะ เข้ากับหน้าแล้วคะ
วันนี้เราไปทำมาสดๆ ร้อนๆ กะหมอเกมส์ค่ะ ถามนิดนึงค่ะ หลังทำมีเลือดออกไหม ของเราไม่มีเลือดออกมาเหมือนที่คลีนิกบอก
เลยอยากรู้ว่าปกติไหมคะ แล้วปวดจมูกบ้างหรือเปล่าคะ เราเริ่มปวดหน่วงๆละ แต่ไม่มาก
สวยมากค่ะชอบทรงจมูกมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้