เจ้าของ: tuk_ka_ta_
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก 29/1/2010>>>โดยหมอศิริพรชัยจร้า

[คัดลอกลิงก์]
คือทำมาแล้วแล้วกำลังจะไปแก้น่ะค่ะ พอดีมีพี่ที่รู้จักเค้าแนะนำให้ไปแก้ที่โตเกียวคลินิค  เลยอยากจะสอบถามน่ะค่ะ ยังไงรบกวนขอเบอร์หรือเมล์ไว้คุยได้มัีั๊ยคะ lekpiggy@hotmail.com
ดูดีอ่ะ อยากได้แบบนี้บ้าง

รอลุ้นกันเนอะ

ขอให้ของตาลออกมางามๆแบบนี้ละกันเนอะ
อยากจะทราบอะค่ะว่า ถ้าทำไปหลายปี จมูกจะดูเป็นแท่งไหมค่ะ
เห็นของน้องสาวทำมาประมาน สามปี ทำไมดูเป้นแท่งแข็งจังค่ะ หรือมันยุบตัวค่ะ
กังวลอะค่ะ กลัวทำช่วงเดือนแรกทรงจะสวย ไม่เป็นแท่ง แล้วถ้าทำไปนานๆ
จะมีผลเปลี่ยนแปลงอย่างไรบ้างค่ะ
คล้าย ได๋ ไดอาน่า่ค่ะ
สวยดีค่ะ

ของพี่ เสริมเท่าไหร่คะ
แ้ล้วซิลิโคน นิ่มปะคะ อยากได้แบบที่บิดไ้ด้เลย
พอดีเป็นคนซุ่มซ่าม ไม่ค่อยระวังค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย GIFT90 เมื่อ 2010-10-21 13:35

นี้ก้อไปทำที่โตเกียวคลินิกแถวสีลมเหมือนกันค่ะ ดูหลอกอ่ะ เขาทำเร็วมาก ซิลิโคนมันแหลมส่วน ด้านบนก็เล็ก อยากแก้อยู่แต่กลัวตอนเอาอันเก่าออกแร้วเจ็บ เพราะทำมา 2 ปีแร้วยังงัยขอคำปรึฏษาด้วยน้าคร้า
สวยอ่ะ อยากแก้อยู่เหมือนกันค่ะ ....

ช่วยบอกรายละเอียดที่อยู่หน่อยน๊า
แก้มาสวยมากเรยอ่าค่ะ ๆ

กรี๊ดดด ๆๆ  ชอบมาก ๆ
สวยจังเลอยากทำมั่ง
แก้มาแล้ว สวยมากเลยคะ
สวยขึ้นเยอะเีรยคะ ดีใจด้วยนะ อยากทัมเหมือนกันคะ  
ทำแล้วค่ะ มาทำที่นี่เหมือนกันกับเจ้าของกระทู้เลย  รอผลนี่ล่ะว่า จะสวยเหมือนเจ้าของกระทู้ไม๊น๊า ^^
สวยยยมากคร้า
หมอศิริพรชัยนี่ที่ไหนค่ะ มีเบอร์มั้ยเอ่ย..
มองไม่ออกเลยนะครับว่าเสริมมา
ส่วนตัวผมชอบนะเพราะ สันดั้งกับหน้าผากเข้ากันได้ดีเลยครับ
ส่วนกลางจมูกไม่เป็นแท่งจนเกินงาม คุณหมดเนียนจริงๆ
จมูกสวยมากค่ะไม่มีคำว่าบวมเลยตั้งแต่วันแรก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kingnoo เมื่อ 2011-12-17 19:13

อยากแก้เหมือนกันค่ะ เคยทำมาแล้วหนึ่งครั้ง... ถ้า 20000 แล้วแกทำสวยแบบนี้แล้วไม่มีปัญหาเท่าไรก็เลิศเลยเนอะคะ ... แต่... รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ เคยมาอ่านเจอเคสคุณหมอเยอะจังเลยว่า ที่ไม่ค่อยบวม ช้ำ เพราะว่าแกแกนไม่ค่อยแน่น แล้วมีปัญหากันเยอะมากเลย แต่ส่วนตัวชอบทรงแกที่สุดแ้ล้วค่ะ สวยสมใจทุกคน ... อยากแก้กับแกแต่เลยพยามศึกษาข้อมูลให้มากที่สุดค่ะ
ตอนนี้อัพเดท feed back การทำจมูกแกในบอร์ดนี้เป็นไงกันบ้างแล้วคะ รบกวนแนะนำนะคะ กลัวววเจ็บอีก ไม่อยากแก้เป็นครั้งที่สามแล้วหง่าค่ะ  ><
สวยมากค่ะ เป็นธรรมชาติที่สุด ^^ อยากเสริมบ้างแล้วสิ คลีนิคอยู่แถวไหนคะ ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้