ดู: 1747|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใต้ตาเหลือง ช่วยด้วย อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาแล้ว 5 วันครับ เริ่มยุบลงเรื่อยๆ  อิอิ  สิวเสี้ยนนี้เพียบไม่รู้แห่มากจากไหน
แต่ใต้ตามันยังเหลืองอยู่เลยอ่ะครับใครรู้วิธีลดไม่ให้มันเหลือง บอกป๋มทีคร๊าบ
ตอนนี้แก้มก็บวมๆออกป่องๆอ่ะ  ยาลดบวมที่หมอให้มาก็จะหมดแล้ว  สงสัยต้องไปซื้อ danzen มากินบ้าง
ป้าเมย์เค้าเป็นหมอ บอกเมย์อย่ากินเพิ่มที่หมอให้กินอ่ะคะ  กลัวจะมีผลข้างเคียง  เด๋วก็หล่อแล้วใจเย็นๆ  วันจันทร์ไปพบคุงหมอเหมือนกันใช่มะคะ  วันนี้เมย์มาทำงานแล้ว  หน้าบวมตุยยยเลยค่ะ

ป.ล.เมย์ก็เหลืองเหมือนกันนะ
โอ้ว ทำมา 5 วันแล้วหร่า อย่าเพิ่งไปซื้อยาลดบวมนะครับ รอไปพบหมอวันที่ 7 เลย ครับ
หมอเค้าจะให้ยาลดบวมมากินเพิ่มอีก 1 อาทิตย์ครับ  จะได้ไปดูด้วยว่ามันเบี่ยวมันเอียงหรือเปล่าด้วย
ไม่อยากให้เปลืองเงินนะครับ  อ้อ อย่าลืมมาอัพรุปหล่อๆ ด้วยนะครับ อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
รอสักพักเดี๋ยวก็หายครับผม
ใจเย็นๆ ครับ เดี๋ยว ก็ ดีแล้ว ครับ ประคบเย็นๆเรื่อยถ้ามีเวลานะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-29 12:01:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนมากนะครับที่มาตอบให้  อิอิ
คุณเมย์ วันจันทร์อาจจะได้เจอกันนะครับ ผมทำวันเดียวกะคุณเมย์อ่ะครับที่คุณเมย์ถามผมว่าเจ็บไหมอ่ะครับ
ว่าแต่ไปให้หมอตรวจจมูกนี่มีค่าใช้จ่ายไหมอ่ะงับ
ไม่มีแล้ว คร้าบบบบบ.... สบายใจได้ หลังจากทำก็เป็น service จากทาง clinic ที่ หลายๆคน บอกมาว่าประทับใจครับ {:13_948:}
ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ  มันเป้นบริการหลังการทำศัลยกรรม  มีแต่จ่ายค่ารถไฟใต้ดินไปหาหมอ อิอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้