12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Koko1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] รีวิว ทำตา2ชั้น by หมอนก centuryค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยขึ้นมากเรยค่ะ
ทำมาแล้วหน้าเปลี่ยนมากค่ะเหมือนคนละคนเลยหน้าหวานขึ้นเยอะค่ะ
ตาหวานขึ้นเยอะเลยครับ หน้าดูสดใสขึ้นด้วย ที่สำคัญสวยขึ้นด้วยครับ
ดูสวยมากๆเลยค่ะ มีแผลเปนมั้ยคะ
ทำมากี่เดือน ตาถึง เข้าที่ ค่ะ รบกวน ขอข้อมมูลที พอดีไปทำมาเหมือนกันค่ะ 2 เดือนกว่าแล้ว แต่ไม่มีวี่แวว ว่าตาจะยุบเลย ชั้นหนา และเบ้าลึกมาก ค่ะ เครียดมากๆ เลย อยากแก้
เราก็คุ้นรูปนี้ โพสต์แล้ว โพสต์ซ้ำแน่ค่ะ แต่เรื่องชื่อเสียงของคลีนิคเนี่ย อืม เล่นเอางงเลย คงต้องหาข้อมูลที่แท้จริงกันต่อไปนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuuamm เมื่อ 2013-5-21 22:50
ทำมากี่เดือน ตาถึง เข้าที่ ค่ะ รบกวน ขอข้อมมูลที พอดี ...

ดีขึ้นหรือยังค่ะ คุณNuuamm เคยเห็นรูปที่ลงไว้ นี่ผ่านมาหลายเดือนแล้ว เป็นยังงัยบ้างค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย rinchapat เมื่อ 2013-6-26 17:03
ดีขึ้นหรือยังค่ะ คุณNuuamm เคยเห็นรูปที่ลงไว้ นี่ผ่าน ...

ไม่เลย ค่ะ ตายังใหญ่เหมือนเดิม ตอนนี้ ก้ 3 เดือนกว่า แล้ว ชั้นตา ยังหนา เหมือนเดิมเลย เบ้าตาก้ลึก เครียดมากค่ะ อยากแก้ตามาก เพราะ หน้าแก่มากตอนนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuuamm เมื่อ 2013-6-27 13:48
ไม่เลย ค่ะ ตายังใหญ่เหมือนเดิม ตอนนี้ ก้ 3 เดือนกว่า  ...

เคยอ่านเจอ กระทู้แก้ตาของหมอกลม นะคะ  
http://www.meedmoh.com/webboard/index.php?topic=385.0

ทั้งนี้ ควรศึกษาให้ดีๆ ก่อนแก้ไขอีกครั้งนะคะ เพราะข้อมูลบนเน็ทที่เราอ่าน อาจจะไม่ถูกต้องหรือถูกสร้างขึ้นมาเพื่อให้เราเข้าใจไปในทางที่ดีอย่างเดียวนะคะ  

ตัวเองก็เพิ่งทำตามาได้ 1 เดือนค่ะ (เซงงงงงมากกก) เพราะไม่ชอบเหมือนกัน นอยส์สุดๆ โดยเฉพาะสองสามอาทิตย์แรก ตอนนี้ ก็พยายามคิดในทางที่ดีค่ะว่า หายบวมคงจะดีขึ้น เพราะอย่างน้อยก็ทำแล้วตาไม่ได้ผิดปกติ (ตาไม่แหก) ก็ถือว่าโชคดีมากแล้วค่ะ รอเวลาให้แผลรักษาตัวเองก่อนนะคะ อาจจะ 1 ปีแล้วค่อยคิดหาทางแก้ไขดีกว่าค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ ต่อไปค่ะ
หน้าม้าชัดๆ
ถ้าไม่ใช่ของจริง ก็รู้สึกไม่ดีนะ
เพิ่งไปทามปากกับหมอนกเเละฉีดหน้าเรียว ส่วนตัว คิดว่าหมอทามดี ถูกใจมากค่ะ
ปล.ไม่ใช่หน้าม้า นะจ๊ะ:)
สวยมากเลยค่ะ
ตอนไม่กรีดอายไลเนอร์นี่ดูไม่ได้เลยอะ ชั้นตาหนาเวอร์
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้