ดู: 2486|ตอบกลับ: 7

[ทั่วไป] เฟิร์นผลัดเซลล์ผิวขาว จากดำก็ขาวได้

[คัดลอกลิงก์]
จากครั้งที่แล้วเฟิร์เคยรีวิวภาพตัวเองมาแล้ว 2 ครั้งมีหลายคนถามทำไมผิวเฟิร์นถึงเปลี่ยนวันนี้จะมาตอบคำถามนะค่เมื่อประมาณ 2 กว่าๆ เฟร์นได้รู้จักกับเจ้าของโรงงานทำครีมคนหนึ่ง เฟร์นได้ปรึกษาเขาเรื่องผิวเขาทำครีมมาให้เฟิร์นลองหลายตัวจนได้ตัวที่ดีที่สุดเห็นผล แต่กว่าจะได้มาก็ลองมาเยอะมาก จนผิวหน้าขาวใสสมใจแบบที่ตัวเองต้องการ พอผิวหน้าขาวก็อยากผิวตัวขาวเลยได้ผลัดเซล์ผิวมาเรื่อยละใช้เซรั่มกลูต้าผิวขาวมา ตอนนี้ก็ผลัดเซลล์มา 20 ครั้งล้วตอนนี้เซรั่มทาตัวก็ใช้บ้างไม่ใช่บ้างแล้วแต่ขยันนะค่ะ ผิวเฟิร์นก้ไม่กลับไปดำแต่ก็จะทากันแดดเวลาที่ต้องโดนแดดกันแดดตัวที่เค้าทำมาให้ก็เป็นสูตรพิเศษผสมอาหารผิวบำรุงผิวให้แข็งแรงทำให้ผิวขาวคงทน สำหรับเพื่อนๆที่ดำแล้วอยากขาวอย่าท้อนะค่ะคนดำอย่างเราก็ขาวได้แค่อดทนและก้ใช้เวลานิดหนึ่ง
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-16 02:51:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จากครั้งที่แล้วเฟิร์เคยรีวิวภาพตัวเองมาแล้ว 2 ครั้งมีหลายคนถามทำไมผิวเฟิร์นถึงเปลี่ยนวันนี้จะมาตอบคำถามนะค่เมื่อประมาณ 2 กว่าๆ เฟร์นได้รู้จักกับเจ้าของโรงงานทำครีมคนหนึ่ง เฟร์นได้ปรึกษาเขาเรื่องผิวเขาทำครีมมาให้เฟิร์นลองหลายตัวจนได้ตัวที่ดีที่สุดเห็นผล แต่กว่าจะได้มาก็ลองมาเยอะมาก จนผิวหน้าขาวใสสมใจแบบที่ตัวเองต้องการ พอผิวหน้าขาวก็อยากผิวตัวขาวเลยได้ผลัดเซล์ผิวมาเรื่อยละใช้เซรั่มกลูต้าผิวขาวมา ตอนนี้ก็ผลัดเซลล์มา 20 ครั้งล้วตอนนี้เซรั่มทาตัวก็ใช้บ้างไม่ใช่บ้างแล้วแต่ขยันนะค่ะ ผิวเฟิร์นก้ไม่กลับไปดำแต่ก็จะทากันแดดเวลาที่ต้องโดนแดดกันแดดตัวที่เค้าทำมาให้ก็เป็นสูตรพิเศษผสมอาหารผิวบำรุงผิวให้แข็งแรงทำให้ผิวขาวคงทน สำหรับเพื่อนๆที่ดำแล้วอยากขาวอย่าท้อนะค่ะคนดำอย่างเราก็ขาวได้แค่อดทนและก้ใช้เวลานิดหนึ่ง
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-16 02:51:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
http://www.facebook.com/chulida.watcharawipop?ref=tn_tnmnอันนี้เฟสนะค่ะพอดีอัฟภาพไม่ได้
โพสต์ 2012-12-16 19:57:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอดเฟนรีเคสแล้วนะคุยทางเฟสกัน มีอะไรดีๆ แน่ะนำหน่อยจ้ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-17 00:17:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีค่ะ
โพสต์ 2013-3-17 10:50:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณเฟริฯ ชมพู่แอดไปแล้วนะคะ ถ้าว่างช่วยแนะนำด้วยนะคะ ^^
โพสต์ 2013-8-16 12:55:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอดูรูปก่อนขาวได้มั้ยคะ ว่าผิวสีไรอ่ะค่ะ
โพสต์ 2013-9-15 13:46:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Add fb ไปแล้วนะคะ ช่วยรับด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้