เจ้าของ: BIGBANG
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

6 Things to do before you plastic surgery [มาเตรียมตัวก่อนขึ้นเขียงกัน]

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-4 09:25

พี่ทราย รูปร่างมันเป็นแบบนี้

ยืมรูปเพื่อนๆ จาก เวปมาฝาก

ครับผม
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-4 09:29

ขนาดเล็กขึ้นเป็น 205 บาทครับ

ถ้าต่างจังหวัดต้องซื้อในร้านขายยาจะมีมากกว่า

ก้องไปสำรวจตามโลตัส คาฟูร์ ไม่เห็นเลยคัรบ
สวัสดีค่ะ หลังเสริมแล้วสามารถกลับมากิน วิตามินได้เลยไหมค่ะ หรอว่าต้องรอไห้หายก่อน แล้วหลังจากทำสามารถกิน herballife ได้เลยป่าวค่ะ
กินได้เลยคัรบ ดูวิตามินที่กินแล้วดีได้จากที่นี่ โดย อาเฮียก้องคร้าบ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=409&highlight=
กนิได้เลยครับ
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-4 17:44

ขอบคุณคร่า ทีตอบ
ของกานยุบช้า สงสัยกินข้าวเหนียวสังขยาเกือบทุกวัน
-*-  จะทำพรุ่งนี้แย้วนะคะ..อือๆๆๆ
เป็นกำลังใจให้ครับ ทำวันเดียวกับน้องหนิงเลย
ขอบคุณคร๊าบบบบ
พวกพีช่วยโพสรูปพลาสเตอร์สีเนื้อไห้หน่อยดิ มันเป็นยังไงเพราะเราอยู่ต่างประเทศเลยไม่เคยเห็น เวลาไปซื้อจะได้เอาแบบไปบอกเค้า ขอบคุณนะค่ะ
ตอนนี้รุป ขวดของ cetaphil ได้เปลี่ยนไปแล้วนะครับ เปลี่ยนสีใหม่ไปเลยครับ
ว่าง ๆ จะ up รุปให้ดู
cetaphil ซื้อที่ boots ราคา 499 ตอนนี้เขาเพิ่มแบบสำหรับคนหน้ามัน เป็นสิวง่ายด้วย (แต่แบบนี้ต้องใช้น้ำล้างออกเท่านัน)
บอบซื้อเซตาฟีล แพจเกจใหม่ มา 425 บาทคัฟ

ที่เซฟดรัก คาร์ฟู รัชดาคัฟ

แต่ร้านเซฟดรัก มีสาขาอยู่หลายที่ ใครสนใจ ก็ลองไปดูน่ะคัฟ ถูกๆ ดีคัฟ
ตอนนี้รุป ขวดของ cetaphil ได้เปลี่ยนไปแล้วนะครับ เปลี่ยนสีใหม่ไปเลยครับ
ว่าง ๆ จะ up รุปให้ดู
cetaphil ซื้อที่ boots  ...
ต้นฉบับโพสโดย tspace เมื่อ 2009-6-7 11:53

ช่วยอัพรูปไหม่เร็วๆๆนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ใกล้จะไปทำแล้วค่ะ
น้ำเกลือเอามาทำอะไรบ้างอะครับ
ว่าแล้ว ก็เดินเข้าห้องน้ำไปถ่ายรูปมาให้น้องวุ้นดูเลยคัฟ

อันนี้เป็นแพจเกจจิ้งแบบใหม่น่ะคัฟ หน้าตาก็เปนแบบนี้ล่ะคัฟ
มันกลับด้านอ่ะคัฟ

5555

แถมด้วย

เซตาฟีล รุ่นลูก ขนาดพกพาน่ะคัฟ อันนี้ได้แถมมาคัฟ

IMG_3964.JPG (198.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 32)

ว่าแล้ว ก็เดินเข้าห้องน้ำไปถ่ายรูปมาให้น้องวุ้นดูเลยคัฟ

อันนี้เป็นแพจเกจจิ้งแบบใหม่น่ะคัฟ หน้าตาก็เปน ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-6-7 22:40

ขอบคุณคับพีบ๊อบ
โห เรียก "น้องวุ้น" เลยหรือ
ดีไม่เรียก น้องวุ๋นวุ้น
เพิ่งไปสอยน้องวุ้น(ของบ๊อบ)มาอ่ะมะวาน คิคิ
ถามพี่ๆค่ะ เจลเรพาริจและบัวหิมะ ทาหลังทำวันแรกเลยหรอป่าวค่ะ หรอว่าต้องรอเป็นอาทิตย์ค่ะ
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-13 01:40:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถามพี่ๆค่ะ เจลเรพาริจและบัวหิมะ ทาหลังทำวันแรกเลยหรอป่าวค่ะ หรอว่าต้องรอเป็นอาทิตย์ค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย NamWun เมื่อ 2009-6-12 19:15

ทาตั้งแต่วันแรกเลยก็ได้คับ แต่ต้องเบาๆอย่างมากนะคับ จะช่วยทำให้หายบวม ฟกช้ำได้เร็วมาก จากประสบการณ์ตรงของผมเองนะคับ แล้วอย่าลืมประคบเย็นบ่อยๆด้วยนะคับผม แหะๆ
ข้อมูลแน่นปึ๊กเลยนะเนี่ย เราคงอาจได้ใช้เร็ว ๆ เนี้ยแหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้