ดู: 5674|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] หุ่นดี 7 วันเห็นผล!!! จากประสบการณ์จริง

[คัดลอกลิงก์]
หุ่นดี 3 วันเห็นผล!!!   ♥ ♥ 0910720019
ถาวร ปลอดภัย ไม่ใช้ยา ไม่ต้องออกกำลังกาย ได้ผล100% ลดอย่างถาวร  www.facebook.com/shopthebank

page1111.jpg (99.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 27)

เป๊ะเวอร์ ไม่ต้องตายแล้วเกิดใหม่ก็สวยได้ในชาติเน้
ถ้าจะขายของไปโพสในห้องกระทู้ขายของได้เรยคะ ระวังจะโดนทำโทษจากแอดมินนะคะ
เอิ่มมม ... ไม่ไหวมั้งค่ะ
ช่วยเอารูปที่ไม่ได้เก่ามากกกกก ขนาดนี้
มาเปรียบเทียบได้รึเปล่าค่ะ

ซักต้นปี(ซึ่งก็ถือว่านานมากแล้ว) หรือไม่ซักกลางปีก็ยังดี
แต่นี้มันนานเกินไปค่ะ ... แต่ถ้าจะขายของก็ไปที่ห้องตามที่รีบนๆบอกเลยคร้าาา
ผ่าตัดกระเพาะ ยังใช้เวลา เกือบปี กว่าจะผอม แต่นี่ 7 วัน ไม่น่าเชื่อ!!!
รูปน้องในกระทู้น่ารัก แต่กระทู้น่ากลัวนะ
สตอเห็นๆเลยครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-11 21:40:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำ ความ เข้าใจ กันหน่อยนะครับ อย่าพึ่งกล่าวหากันนะ  คือ เห็นผลใน 3 วัน คือ เริ่มเห็นผล ไง  เเต่รูปที่เปรียบเทียบกัน คือ  รูปผม ตอน อายุ 15  กับ 19 ปี ปัจจุบัน  ครับ
อย่างน้อยๆก็ทำให้รู้ว่า คนเรามันเปลี่ยนกันได้จริงๆนะเออ....เฮ้อ
พัฒนาสุโก่ยมากก นับถือเลย ^^
พัฒนาในทางที่ดีครับ แต่ว่าเรื่องผอมนี้ผมนับถือครับ ผมเห็นคนที่เคยอ้วนแล้วผอมได้ผมก็ดีใจด้วย ขนาดผมลดห้าโลก็ยังท้อเลย แต่นี้โห อดทนจริงๆ สุ้ๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้