เจ้าของ: acake101
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ว่าด้วยเรื่อง ฉีดผิวดีกว่าที่คิด

[คัดลอกลิงก์]
อยากขาวมั้ง ต้องเก็บเงินอีกนานนน
ตอนนี้ฉีด P 3000 อยู่

ก็รู้สึกว่าเนียนขึ้น กะว่าจะรอผลเข็มถัดไป
ต้องประมาณ 1 กล่องอ่ะถึงจะเห็นผลอ่ะ  แต่ถ้าให้ดีก็ต้องฉีดร่วมกับ Placenta นะ
^
^
^
^
^

พี่ฐาปนาค๊ะ!!!

นิ่มจะฉีดครั้งแรก จะใช้สูตรนี้ได้ป่ะค๊ะ Mixing white +  biocell +  intregro

แร้วสามารถหาซื้อได้ที่ไหนมั่งค๊ะ?? ฉีดที่ไหนยังไงบ้าง?? ต้องเสียค่าหมอเป็นสัปดาห์ด้วยรึป่าว??
จาขาวไปไหนเยอะเเยะ แบ่งผมหน่อยจิ อิอิ เเต่ผมชอบดำๆๆมากกว่า
สูตรที่ว่ามาก็ดีเลย จ้าน้อง Puonim
เพราะว่าต้อง Biocell อ่ะช่วยปรับเรื่องโทนสีผิวให้สม่ำเสมอกันทั่วตัว
ส่วนตัว Integro นั้นจะช่วยเรื่องความเนียน ใส และลดเลื้อยรอยแตกลายทั่วร่างกายสำหรับตัวนี้อ่ะ แนะนำเลยว่าดีจริง
ฉีดติดต่อกัน 12 สัปดาห์เริ่ดมากกก

แต่ว่าส่วนใหญ่จะต้องเสียค่าฉีดต่อครั้งฉีด 300-500 บาทแล้วแต่ที่จ้า
เคยลองกลูต้า สเปนกันบ้างไหมคะ อยากรู้ว่าขาวไหม

เพราะเดี๋ยวเห็น P-3000 เดี๋ยวนี้ฉีดแล้วไม่ค่อยรู้สึก ขาวเหมือนเมื่อก่อนเลย

ปกติเวลาฉีด ใครมีสูตรในการฉีดยังไงบ้างคะเนี้ย

Vitacicol P-3000+ViTC  +Biocell Collagen + Biocell Placenta

ปกติตอนเช้ากิน DHC HyaกับCollagen ตอนท้องว่าง +ซิงค์แบบเม็ดฟู่ ผสมน้ำดื่ม

กลางวันกิน Gluta LPWHite +ViC

ใครสนใจกลูต้าแบบฉีด  ราคาน่าจะถูกนะคะ (ในความคิดของเรา)
ขอราคาตัวฉีดผิวขาวด้วยคน นะค่ะ เพราะว่าสนใจ ตัวKojic Acid , NC 24  , Vitacicol P 3000 , Mixing White ขาวเวอร์มาก เข็ม แรกก็แตกต่างแล้ว

ขอข้อมูลกลับมาที่นี่เลยนะค่ะ anna_2_5@hotmail.com ด่วนนะค่ะ
ที่พี่บอกว่าขายส่งราคาถฤูก ขอข้อมูลกับราคา ตัวKojic Acid , NC 24  , Vitacicol P 3000 , Mixing White ขาวเวอร์มาก เข็ม แรกก็แตกต่างแล้ว

email : anna_2_5@hotmail.com ด่วนนะค่ะ(ขอบคุณค่ะ) แบ่งๆข้อมูลกันนะ อิอิอิ....
พี่บอกว่าขายส่งราคาถฤูก ขอข้อมูลกับราคา ตัวKojic Acid , NC 24  , Vitacicol P 3000 , Mixing White ขาวเวอร์มาก
mail  k.pingping@hotmail.com  ขอบคุณค่ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
สเปนหรอฉีดอยู่ตอนนี้ตัวยาจะเข้มข้นมากฉีดแล้วจะปวดๆๆหน่อย  แต่ว่าเราว่าเหมาะกับที่จะใช้ทำเมโสหน้ามากกว่า
เพราะว่าทำแล้วหน้าจะใสดีอยู่

สูตรหรอมีเหมือนกันไงก็ PM มาแหละกัน แต่ที่บอกเนี้ยกับเรามันเห็นผลดีอยู่ แต่ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับการตอบรับของผิวแต่ละคนว่ารับกับตัวยานั้นไหม
มีครายเคยฉีด MF3HPกับ VP มาบ้างไหมคะ

อยากรู้ราคาคะ ว่าเท่าไหร่ แล้วอันไหนดีกว่ากัน นานไหมกว่าจะเห็นผลคะ
เราก็ฉีดเหมือนกาน ฉีดแถว ม กรุงเทพ เป็นคลีนิกเพราะเราเรียนอยู่ที่ ม.กรุงเทพ เพื่อน ๆ มาฉีดกันเยอะเลย อิอิ.....
BABY-PinK  => เราตอบผ่านทาง PM ไปแล้วนะ ตามที่ถามมาจ้า
อยากฉีดเหมือนกันไม่เคยฉีดเลยจะอันตรายไหมต้องฉีดเข้าเส้นหรือป่าวจะอันตรายไหมกับระบบหัวใจและถ้าแพ้จะอันตรายไหมนะ
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
คนฉีดแถว ม.กรุงเทพอะ  ม.กรุงเทพรังสิตหรือกล้วยคับ ราคาเท่าไหร่ บอกรายละเอียดมั่งสิคับ
ขอแชร์ด้วยคน เราฉีดที่ ราม 1 ที่คลีนิกคุณหมอมียาเป็นแคตล๊อคเลย วางให้เราเลือก ซื้อกับหมอที่ฉีดนี่แหละชัวว์ดีกลัวยาปลอม ฉีด NC24 ค่ะ 5เข็ม (1 กล่อง) = 1 เดือนแล้ว อิๆ ทีแรกเราว่าเราไม่ขาวขึ้นเลย แต่ แฟนเราบอกว่าใสขึ้นเยอะเลย ขาวขึ้นด้วยตอนแรกว่าจะหยุดฉีด แต่ได้อ่านของเพื่อน ๆหลายคนบอกว่าต้องฉีด 10 เข็มถึงจะเห็นผลชัดเจน เราก็เริ่มสบายใจมีกำลังใจฉีดต่อ เพื่อความขาว
เรื่องของเรื่องคือฉีดที่ไหนดีค๊ะ dm มาก่ได้ค๊ะ อยากขาวๆวิ๊งๆค๊ะ ((:
เห้อ  อยากขาวมั่งจัง  แต่ว่าจะซื้อทางเว็บก็กลัวของปลอมใครมีเว็บที่เชื่อถือได้บอกต่อด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
เท่าทีรู้ไม่เคยเจอนะ ต้องถามคนเคยเจอ เพราะว่าซื้อมาเกือบปีแหละก็ยังไม่เจอซักที ( อาจจะเพราะว่าใช้เยอะก็เลยรู้มั้ง )
อีกอย่างเพื่อนเป็นดีเทลยาก็เลยไม่มีปัญหาตรงนี้

ที่รู้เลยส่วนใหญ่ในเวปก็จะรับมาจากที่เดียวกันแหละขึ้นอยู่กับว่าเวปไหนบวกมาก บวกน้อย เท่านั้นเอง ( ประสบการณ์ตรงเลย )
เราฉีด P3000 + PLACENTA + VIT C มาประมาณ 10 ครั้งแล้ว ผิวใสขึ้นเยอะเลย
กำลังคิดอยู่ว่าจะฉีดอะไรต่อ สนใจระหว่าง s-white กับ proswiss

ใจจริงอยากลอง MF3 HP ด้วย แต่ยังไม่เจอเวปไหนแบ่งขาย ไม่กล้าเสี่ยงซื้อมาทั้งกล่อง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้