เจ้าของ: angoonzaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มารีวิว แล้วค่ะ หมอธี แอริแกน 340 ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-12-9 19:19:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กี่ccค่ะ ช่วงแรกอย่าเพิ่งนวดมากค่ะ รอตัดไหมก่อนจะดีกว่ารอคำแนะนำจากคุณหมอนะคะ แผลหายแล้วเวลานวดบ่อยๆ นมจะยิ่งฟูกว่านี้ค่ะ รีวิวให้ดูบ่อยๆนะคะ
2#
โพสต์ 2012-12-10 15:02:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพื่อนๆ"ตอนนี้ริเซ่อยู่ที่คลีนิกหมอธีค่ะ!!ตื่นเต้นจังอะ คุณหมอจะให้กี่cc น้าา พี่หนิงบอกว่าอีก1 ชั่วโมงค่ะ คิวยาวมาก ก็เลยมานั่งกินฟูจิในเซน"รอคิว จะได้เท่าไหร่ก็ไม่รู้ แล้วจะกลับมาบอกนะคะ" จขกท"ตัดไหมแล้วขยันนวดนะคะจะได้ฟู..
3#
โพสต์ 2012-12-10 19:44:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ริเซ่มีไรมาบอกนะคะ"ยิ่งนึกก็ยิ่งเสียวอะ วันนี้หลังจากไปกินฟูจิก็กลับมานั่งรอคุณหมอต่อ จากนั้นก็มีเจ้าหน้าที่มาเรียกไปลองใส่สิลิโคน ในห้องๆหนึ่ง ลองไปลองมาเพลินๆ(ถ่ายรูปเก็บเอาไว้ให้เพื่อนๆดูด้วย)ก็ได้ยินเสียงร้อง เสียงผู้หญิงคนหนึ่งร้องดังมากๆมันทำให้ริเซ่รู้สึกถึงความปวดชนิดที่ไม่ต้องพูดกันเลย ก็ยังคิดเหมือนกันค่ะว่าทำไม่เค้าถึงร้องกรี้ดเป็นระยะเวลายาวยาวขนานนั้น ใครทำอะไรเค้าอะก็คิดไปอีก ก็คิดไปอีกทำไมผู้หญิงคนนั้นร้องกรี้ดด้วยความเจ็บปวดจนริเซ่ขนลุกฟู่ไปหมดเลย"เค้าเจ็บอะไร!!ก็ได้รู้จากเจ้าหน้าที่ว่า"ที่ร้องเพราะว่าเจ้าหน้าที่นวดนม"ฮือฮือฮือ....มันหน้ากลัวมากเลย(สำหรับริเซ่นะ). ไม่ได้พูดให้กลัวนะ แต่รู้ก็จะได้ทำใจและเตรียมใจเอาใว้ ริเซ่ก็คงต้องเตรียมตัวและเตรียมใจเหมือนกันอะ จขกท ริเซ่แนะนำว่าก่อนนวดกินยาแก้ปวดซะหน่อยนะคะ ไม่รู้จะช่วยได้ป่าว แต่ก็ไม่รู้จะพึ่งอะไรอะ
4#
โพสต์ 2012-12-10 19:47:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท ช่วงเเรกๆไปนวดกับพี่แป้นน่าจะดีนะคะ ต้องเชื่อมือพี่เค้าคะ เค้านวดมาตั้งแต่นมริเซ่ยังไม่ขึ้นมั้งคะ อิอิ ถ้าใครนมไม่สวยเค้าก็นวดให้สวยคล้อยได้คะ
5#
โพสต์ 2012-12-10 20:20:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้เวลาถึงคิวริเซ่แล้วคุณหมอเข้ามา บอกคุณหมอไปว่าอยากได้ 380cคะ คุณหมอก็วัดดูคุณหมอบอกว่า หน้าอกริเซ่ใส่ได้ถึง 410cc. และก็แนะนำ 410ccให้ริเซ่ ความเครียดและความสับสนมาเยีอนอีกแล้ว วกไปวนมากับคุณหมอระหว่าง 380 กับ 410 ไมรูไงดี คุณหมอบอกว่าใส่ 380ccมันจะลดเหลือ 340cc ถ้าใส่ 410 cc. ก็จะได้ 380cc. พอดี ก็เลยไม่ได้ให้คำตอบคุณหมอในวันนี้  เพื่อนคนไหนที่รีวิวหน้าอก 410ccแนะนำให้ริเซ่หน่อย ชื่ออะไร ริเซ่จะได้เข้าไปดู ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ........เครียด.........ตอนแรกก็ตั้งใจและมั่นใจแล้วว่าจะใส่ 380cc.
6#
โพสต์ 2012-12-10 20:25:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท เคยมีเพื่อนที่ยังปวดมากอยู่ยังไม่อยากไปตัดไหมเพราะว่าจะต้องโดนนวด เค้าก็เลื่อนไปซักวันสองวันอะค่ะ แต่ก็โทรไปบอกก่อนดีกว่านะคะ
7#
โพสต์ 2012-12-10 20:57:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่ากลัวค่ะ"เเค่เตรียมตัวดีกว่าค่ะ เวลาเรารู้ว่าต้องเจ็บมากๆ และเวลาโดนนวดเจ็บมากแต่เราก็รับได้แล้วใงละคะ ดีกว่า"คงจะไม่เจ็บเท่าไหร่ เอาเข้าจริงโครตเจ็บแล้วเราจะทนไม่ไหว ทำใจนะคะ!!เพื่อความสวย,เพือจะไม่เกิดพังผืด
8#
โพสต์ 2012-12-18 09:15:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นยังใงบ้างคะ ถ่ายรูปน้องนมให้ดูหน่อยสิคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้