ดู: 2524|ตอบกลับ: 17

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอสุรพลมาไม่โด่ง อยากแก้กับคุณหมอใหม่ อยากรู้คุณหมอคิดราคาเท่าไหร่ครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากแก้มาก คุณหมอจะแก้หั้ยมั๊ยครับ  ใครเคยแก้บ้างครับกับคุณหมอ
โพสต์ 2012-12-13 23:31:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นเหมือนกันค่ะ หมอจะคิดราคาเพื่มไหม
โพสต์ 2012-12-14 01:20:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอดูรูปหน่อยครับ before after  
โพสต์ 2013-1-1 21:51:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเราเหมือนกัน เสริมกะตัดปีก รูไม่เท่ากัน ฐานสูงต่ำไม่เท่ากัน ตัดปีกเล็กข้างใหญ่ข้าง ไม่ต้องสังเกตก็เห็นชัดเลย แถมจมูกแบบเหมือนไม่ได้เสริมเลย เราโทไปก็แล้ว ก็ยังตอบแบบข้างๆคูๆ เราก็เลยเข้าไปหาตั้งสองครั้ง จะให้ดูชัดๆเลยว่าเราอยากแก้เพราะหมอผ่าตัดพลาดอย่างแรง (แต่เราก็พูดดีๆนะ) ปัดเราไปโน่นนี่นั่น สรุป ไม่แก้ให้ แถมพูดกวน...น อีกต่างหาก(เมียหมอนะไม่ใช่คุณหมอ) เพราะหลังจากที่ทำแล้วจะไม่มีสิทคุยกะคุณหมอเลย คุณเมียรับหน้าตลอด บอกเราว่าทำมา 18 ปี ไม่เคยมีใครต้องแก้ เหอะๆ ก็แหงดิ เพราะว่าไม่รับผิดชอบไม่ยอมแก้ให้ใคร ของเราเนี๊ยะสุดๆ หมอยังบอกว่าเท่ากันเลยเอาตาใหนดูวะ ความเห็นสวนตัวนะ ใครคิดต่างเราก็ไม่ได้ว่าไร แต่เรามหาซวย!
โพสต์ 2013-1-8 18:49:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอว่าแก้ 2000 ค่ายานี้ละเราโทรไปหาแล้ว แต่ของเราอยากแก้เพราะโด่งไป หรือต้องรอสัก 3 เดือนก่อนมันโด่งไปอ่ะเราไม่ชอบเท่าไร
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-25 18:22:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย polokpok022 เมื่อ 2013-1-8 18:49
หมอว่าแก้ 2000 ค่ายานี้ละเราโทรไปหาแล้ว แต่ของเราอยาก ...

เราเสริมมา  10000 หมอเลยบอกเราว่าต้องแก้  5000 เพราะต้องแก้ครึ่งราคา  เราโทถามตอนเดือน ธันวา  55  
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-25 18:25:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Force777 เมื่อ 2013-1-1 21:51
ของเราเหมือนกัน เสริมกะตัดปีก รูไม่เท่ากัน ฐานสูงต่ ...

ใช่ของเราไม่โด่ง แต่ก็เหมือนไม่อยากแก้หั้ยเราด้วย (ยอมรับเลยว่า  เมียหมอพูดไม่เพาะจริง พูดไม่เข้าหูเราเลย)
โพสต์ 2013-1-25 18:27:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เเก้จมูกกับหมอใหม่12000บาทค่ะ เเต่ต้องให้คุณหมอดูก่อนว่าเสริมจมูกมากี่ปี เสริมด้วยอะไรค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-25 18:48:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย S_jane เมื่อ 2013-1-25 18:27
เเก้จมูกกับหมอใหม่12000บาทค่ะ เเต่ต้องให้คุณหมอดูก่อน ...

แต่ผมทำจมูกกับคุนหมอเลยนะครับ แล้วจะแก้กับคุนหมอ แล้วคุนหมอคิดราคา 12000 เลยหรอครับ  ผมเพิ่งทำได้  4  เดือนเอง  
โพสต์ 2013-1-25 19:01:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย aonkub เมื่อ 2013-1-25 18:48
แต่ผมทำจมูกกับคุนหมอเลยนะครับ แล้วจะแก้กับคุนหมอ แ ...

เข้าใจเเล้วค่ะ หน้าจะเข้าใจผิดเรื่องชื่อค่ะ ราคาที่เเจ้ง12000บาทเป็นราคาเเก้จมูกกับคุณหมอชื่อใหม่ค่ะ ไม่ใช่เเก้จมูกกับคุณหมอสุรพลใหม่นะค่ะ
โพสต์ 2013-1-26 12:05:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย aonkub เมื่อ 2013-1-25 18:25
ใช่ของเราไม่โด่ง แต่ก็เหมือนไม่อยากแก้หั้ยเราด้วย  ...

ใช่ พูดไม่เพราะ เหมือนไม่อยากจะรับผิดชอบอะไรซักอย่าง พูดโน่นนี่นั่น เยอะแยะ แต่ไม่มีเหตุผลเอาซะเลย
โพสต์ 2013-2-12 05:03:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าใจความรู้สึกนะคะ ไหนๆก็เจ็บตัวแล้ว ก็อยากให้โด่งบ้างอะไรบ้าง ธรรมชาติเกินไปเราก็ไม่พอใจเหมือนกันนะ
โพสต์ 2013-11-17 10:00:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำมาก็ธรรมชาติเกิ๊น เหมือนไม่ได้ทำ ทำมาได้4เดือนอยากจะแก้กับหมอเก่าแต่ไม่รู้ว่าหมอสุรพลจะคิดค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มมั้ย
โพสต์ 2014-1-2 21:47:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอใหม่ บลิ้งคลีนิก ห่วยแตกมากค่ะ!! ห่วยแตกจริงๆ พนักงานก็แย่ค่ะ แย่มาก... หมอเข้าถึงยากจริง ถ้าคิดว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอก่อนทำ บอกเลย คุณจะได้คุยกับพนักงาน ไม่ใช่หมอ คุณจะได้เจอหมอ ตอนคุณตกลงจ่ายเงินทำแล้วเรียบร้อย และเจอกันบนเตียงทำเลย หมอไม่นั่งคุยกับคนไข้หรอกค่ะ แม้แต่ซิลิโคนก็ไม่ให้คนไข้เห็น หมอพูดน้อย ไม่แนะนำ ส่วนตัว!! หมอถามแค่ว่าอยากได้แบบไหน? พอเอารูปให้ดู หมอเงียบ ไม่พูดไรต่ออีกเลย และทำจมูกบ้าไรไม่รู้ค่ะ ใช้เวลา 10 กว่านาที ทำเอายอดอย่างเดียว ไม่มีความปราณีต เย็บแผลข้างนอก ผลเป็นไงล่ะคะ รูจมูกแหว่งค่ะ รูจมูกไม่เท่ากัน มีแต่เค้าเย็บซ่อนแผล หมอคนนี้แปลก เย็บโชว์แผล ทุเรสมาก มีปัญหาไร เดินทางเข้าคลีนิก กะจะปรึกษาหมอคุยกับหมอให้อุ่นใจ เปล่าเลย เดินทางเป็นชั่วโมง ไปถึงก่อนเวลานัด แต่พอถึงเวลากลับต้องนั่งรอเป็นชั่วโมงๆๆ พอเจอหมอๆคุยด้วยแค่ 3 นาที บอกแค่ให้รอ !!!! นี่หรือหมอ...นี่หรือ!! พนักงานเอาใจแต่ลูกค้าหน้าใหม่ ถ้าเป็นลูกค้าเก่า นอกจะไม่สนใจ หมอก็ไม่ตามงาน ดิฉันทำมา ครั้งแรกก็เสียความรู้สึกเยอะมากกับที่นี่ แย่ๆๆ เพื่อนดิฉันทำที่นี่เหมือนกัน ผลคือ เบี้ยว เอียง แก้ที่เดิม จ่ายเพิ่ม 5,000 บาท ผลที่ได้ครั้งที่ 2 ก็เอียงเหมือนเดิม ทางคลีนิกเงียบ ไม่สนใจ ส่งรูปให้คลีนิกดู ตอบกลับมากวนส้นเท้ามาก ตอบมาว่า เข้ามาดูที่คลีนิก ให้มันเห็นๆกันเลย!!!!! พระเจ้า นี่คุณคงหมายถึงคนไข้ เค้าตอแหลเหรอคะ(วะ) คนไข้ทุกข์จะแย่ แย่มากๆๆ เพื่อนคนที่ 2 ก็แก่นเบี้ยว อย่าคิดว่าที่นี่จะรับผิดชอบค่ะ ไม่มีทาง เกลียดมากคลีนิกนี้ ย้อนเวลาได้ อย่าเจอกันเลย ห่วยแตกค่ะ (ระบายนะคะ)
โพสต์ 2014-1-2 21:49:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย S_jane เมื่อ 2013-1-25 19:01
เข้าใจเเล้วค่ะ หน้าจะเข้าใจผิดเรื่องชื่อค่ะ ราคาที ...

หมอใหม่ บลิ้งคลีนิก ห่วยแตกมากค่ะ!! ห่วยแตกจริงๆ พนักงานก็แย่ค่ะ แย่มาก... หมอเข้าถึงยากจริง ถ้าคิดว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอก่อนทำ บอกเลย คุณจะได้คุยกับพนักงาน ไม่ใช่หมอ คุณจะได้เจอหมอ ตอนคุณตกลงจ่ายเงินทำแล้วเรียบร้อย และเจอกันบนเตียงทำเลย หมอไม่นั่งคุยกับคนไข้หรอกค่ะ แม้แต่ซิลิโคนก็ไม่ให้คนไข้เห็น หมอพูดน้อย ไม่แนะนำ ส่วนตัว!! หมอถามแค่ว่าอยากได้แบบไหน? พอเอารูปให้ดู หมอเงียบ ไม่พูดไรต่ออีกเลย และทำจมูกบ้าไรไม่รู้ค่ะ ใช้เวลา 10 กว่านาที ทำเอายอดอย่างเดียว ไม่มีความปราณีต เย็บแผลข้างนอก ผลเป็นไงล่ะคะ รูจมูกแหว่งค่ะ รูจมูกไม่เท่ากัน มีแต่เค้าเย็บซ่อนแผล หมอคนนี้แปลก เย็บโชว์แผล ทุเรสมาก มีปัญหาไร เดินทางเข้าคลีนิก กะจะปรึกษาหมอคุยกับหมอให้อุ่นใจ เปล่าเลย เดินทางเป็นชั่วโมง ไปถึงก่อนเวลานัด แต่พอถึงเวลากลับต้องนั่งรอเป็นชั่วโมงๆๆ พอเจอหมอๆคุยด้วยแค่ 3 นาที บอกแค่ให้รอ !!!! นี่หรือหมอ...นี่หรือ!! พนักงานเอาใจแต่ลูกค้าหน้าใหม่ ถ้าเป็นลูกค้าเก่า นอกจะไม่สนใจ หมอก็ไม่ตามงาน ดิฉันทำมา ครั้งแรกก็เสียความรู้สึกเยอะมากกับที่นี่ แย่ๆๆ เพื่อนดิฉันทำที่นี่เหมือนกัน ผลคือ เบี้ยว เอียง แก้ที่เดิม จ่ายเพิ่ม 5,000 บาท ผลที่ได้ครั้งที่ 2 ก็เอียงเหมือนเดิม ทางคลีนิกเงียบ ไม่สนใจ ส่งรูปให้คลีนิกดู ตอบกลับมากวนส้นเท้ามาก ตอบมาว่า เข้ามาดูที่คลีนิก ให้มันเห็นๆกันเลย!!!!! พระเจ้า นี่คุณคงหมายถึงคนไข้ เค้าตอแหลเหรอคะ(วะ) คนไข้ทุกข์จะแย่ แย่มากๆๆ เพื่อนคนที่ 2 ก็แก่นเบี้ยว อย่าคิดว่าที่นี่จะรับผิดชอบค่ะ ไม่มีทาง เกลียดมากคลีนิกนี้ ย้อนเวลาได้ อย่าเจอกันเลย ห่วยแตกค่ะ (ระบายนะคะ)
โพสต์ 2014-4-14 01:24:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Mini_k เมื่อ 2014-1-2 21:49
หมอใหม่ บลิ้งคลีนิก ห่วยแตกมากค่ะ!! ห่วยแตกจริงๆ พนั ...

เราทำกับหมอใหม่เหมือนเราไม่ได้ทำอ่ะไม่โด่งเลยพึ่งสังเกตุว่าเย็บแผลออกมาข้างนอกกลัวรูจมูกไม่เท่ากัน
โพสต์ 2014-9-15 23:13:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราไปทำกับหมอสุรพลมา ตอนนี้นอยด์มากค่ะ เฮ้อ อยากแก้มากๆ เหมือนไม่ทำเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้