12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: decazenight
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกครบ 3 เดือนแล้วนะครับ ที่หมอวิมล เชียงใหม่ครับ

[คัดลอกลิงก์]
หล่อจิงๆ จะไปทำมั้ง ค่ะ
ของผม เพิ่งทำมาเบี้ยวครับ คุณมอให้ใช้มือดัด แต่ผม ทำไม่ไหว ครับ เจ็บบวดมาก
เวลาดัดนี่ปวดขึ้นหัวเลยครับ แต่เพิ่งทำได้ สองอาทิตย์เอง อาทิตย์หน้าคุณหมอนัดไปดู
แต่มันเบี้ยวอยู่ นี่ผมจะได้เสียเงินรอบสองป่าวเนี่ย กลุ้มครับ เฮ้อ ๆ
พี่แพทพัทสนเลยอ่ะ
มาเยี่ยมครับ  อยู่เชียงใหม่เหมื่อนกันเลย
ดูดีมากคะ...วันนี้จะแวะไปปรึกษาอยู่พอดีเลยค่อยมีกะลังใจดีหน่อย  ....  เยี่ยมมากคะ
HaPPy valenTinE นะครับคนหล่อ
พูดได้คำเดียวว่า หล่อมากกกกกกก ครับ
อื้ม...ฮือ หล่อจัง
แถวไหนของเชียงใหม่อ่ะคับ
น่าจะเป็นเพราะว่าจมูกที่ไปทำทรงดีอยู่แล้ว หมายถึงมีดั้งเป็นทุนเดิมอยู่แล้วอ่ะ

ถึงออกมาดูเป็นธรรมชาติ หล่อเลย หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ ของเราก็ทำกับหมอวิมลเหมือนกันแต่ของเราไม่

ค่อยมีดั้งเลยหรือเรียกว่าไม่มีเลยด้วยซ้ำ  หมอทำให้เราเป็นธรรมชาติมากมาก อยากแก้ค่ะ เพิ่งทำได้แปดวันเอง

ฮือฮือ ทำไมถึงไม่โด่งสวยเหมือนคนอื่นก็ไม่รู้ เดี๋ยวจะเอารูปให้ดูน่ะ

Picture0023.jpg (48.57 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

Picture0036.jpg (37.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

Picture0187.jpg (29.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

Picture0224.jpg (29.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

P1000561.JPG (313.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

พี่จขกท.
หน้าเหมือนกับพระเอกหนังเกาหลีเรื่อง antiequeเลยครับ
คนนี้แหล่ะ  หล่อคับ พระเอกเกาหลีเลยอ่ะ  เครียดดดดดด แล้วตูเป็นอะไรดี
ขอเป็นคนทำสวนให้พระเอกเกาหลีแล้วกัน

คิคิ
จมูกสวยดีคับ
หล่อมากค่ะ  ของอย่างงี้ขึ้นอยู่กับบุญพาวาสนาส่งด้วยค่ะ
รอดูรูปก่อนทำน่ะคับ
เราก็เพิ่งไปทำมาได้ 2 วันแระ ไม่เห็นเจ็บอย่างที่คิดไว้เลย  
หล่อ ! จนน้ำหมากกระจาย :)
อยากเห็นรูปก่อนทำเร็วๆ จัง ^_^
หล่อที่ซู้ด5555
หล่อมากๆครับผม ดูดีอ่ะ มันไม่เยอะไปไม่น้อยไป พอดี
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้