เจ้าของ: eehhrr
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] review ฉีดฟิลเลอร์ เสริมหน้าอก อัพไซส์สดๆร้อนๆค่ะ:p

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-13 14:02:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เขินจุงเบย พอใจขนาดหน่มหน๊มของตัวเองตอนนี้ที่สุดแล้วคะฟินมว๊าก
สวยมากมากคะ  อยากทำเลยเนะนำหน่อยนะ
ของเก่าหนูก็ดูโอเคแล้ว แต่พอให้คุณหมอ ที่เอเมดฉีดอัฟไซส์ให้ อิชั้นว่าคนรักคงดีใจนะ เยี่ยมคะ
หน้าม้าเยอะจังเลยเนอะ แนะนำเสริมซิลิโคน หมอเทพ หมอธีร์ ถูกกว่าตั้งเยอะ ปลอดภัยกว่าด้วยค่ะ
ใหญ่ขึ้นมาก สวยขึ้นค่ะ อยากทำบ้าง อิอิ
ตัวการตูนน่ารักอ่ะ

ฉีดไปแค่100cc เองหรอค่ะ ดูสวยพอดีเลยค่ะ
ชอบทรงนี้ค่ะ ดูสวยมาก
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 14:21:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้สนใจเรื่องร้อยไหมจมูกมากทำแล้วจมูกจะโด่งขึ้นจริงไหมคะใครมีคุณหมอเก่งๆแนะนำบ้างคะ
นมสวยมากค่ะ อยากฉีดบ้าง ข้างละ200cc เป็นเงินเท่าไหร่ ค่ะ
ก่อนทำก็หน้าอกใหญ่แล้วแต่ไม่ตึง หลังทำสวยมาก เด้ง ตึง ขึ้นมาเลย ดีใจด้วยค่ะ
อยากได้หน้าอกแบบนี้จัง ก่อนทำสวย หลังทำโครตสวยเลย
ก่อนทำสวยหลังทำสวยdubble สวย
ก่อนทำก้อตึงสวยแล้วนะคะผิวละเอียดเนียนสวยมากจ้า มีเคล็ดลับบำรุงผิวไหมคะ
ข้างละ50 หรือว่าข้างละ100 คะ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-23 11:32:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Wonderp เมื่อ 2013-3-11 19:48
ข้างละ50 หรือว่าข้างละ100 คะ

ข้างละ 100cc ค่ะ ตอนนี้โปรโมชั่น 90,000 บาท กะว่าจะไปเติมเพิ่มอยู่ค่ะ

และกะว่าจะร้อยไหมด้วย เพื่อนไปทำที่เอเมด มา 2 คน สวยเป๊ะมาก แต่รอถามชื่อคุณหมออ่ะค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-23 11:34:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย coffeetim เมื่อ 2013-3-11 19:29
ก่อนทำก้อตึงสวยแล้วนะคะผิวละเอียดเนียนสวยมากจ้า มี ...

ฉีด white formular ค่ะ ตอนนั้นฉีด 6 ครั้ง ราคา 9000 บาท แต่เห็นผลมากๆ เพื่อนทักว่าไปทำอะไรมา แต่เราก็เนียนๆ ว่ากินวิตตามินซี และวิตตาทมินเสริม อิอิ หลังสงกรานต์จะไปฉีดเพิ่มอยู่ค่ะ หาเวลาอยู่
เพิ่งไปทำมาค่ะที่ เอเมด คลินิกเหมือนกัน เดี๋ยวลงรีวิวให้ดูค๊าาา
หน้าอกคุณสวยมากค่ะ ชอบทั้งก่อน-หลังทำเลยอยากมีแบบนี้บ้าง
มายกมืออีกเสียงว่าสวยจริงค่ะ ถามไปแล้วหลังบ้านรบกวนตอบหน่อยนะคะ
สวยมากเลยค่ะ อยากไปทำบ้าง
ทำมาแล้วสวยขึ้นเลยนะคะ ฉีดฟิลเลอร์นี่ไม่มีผลข้างเคียงใช่ไหมคะ พอดีสนใจอยากไปทำบ้าง
แต่ไม่กล้าโทไปคุยก่าผู้ชาย
อยากไปทำดูมดูมหน้าอกบ้างค่ะ ทำใจแปบ555
เคยฉีดแค่จมูกมาค่ะ ระยะเวลาอยู่ได้นานเท่ากันหมคะจมูกเรา1-2ปีไม่เกินนี้ หมอบอก
เจ็บมากมั้ยคะ??แล้วมีผลข้างเคียงหรือป่าว สนใจจะไปฉีดเหมือนกันค่ะ
หืมมม ดูใหญ่ เต้งตึง และกระชับขึ้นเยอะเลยอ่า ทำไปกี่ CC หรอ
100 cc ดูใหญ่ขึ้นมากเลยค่ะ ติดต่อผ่าน Dermalink จะได้ส่วนลดเพิ่มมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้