เจ้าของ: Amelie:
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] คุณหมอท่านใดศัลยกรรมปากบางของคุณได้สวย

[คัดลอกลิงก์]
ผมเชียหมอภูนะ  เพราะผมก็ทำหมอภู มาเหมือนกัน  ชอบตรงที่พี่หมอแกมือเบา เย็บแผลสวย ไม่ค่อยบวม ทรงok
ถ้าอยากได้ทรงข้างบน บอกหมอเลยครับว่าเอาปีกนก
หมอภู เพราะกำลังไปทำ หมอกับคนงบน้อย  เงินไปทำอย่างอื่นอีก  ได้เยอะ

และที่่สำคัญหมอจำนงค์ ใกล้ที่ผมอยู่  อิอิ
เท่าที่ดูรีวิว หมอจำนงค์จะทำดูเป็นธรรมชาติ ทรงสวย แต่จะไม่บางมาก คุณหมอภุก็ทรงสวย แต่เนื้อปากจะบางมากๆ แล้วแต่ว่าถ้าเป็นคนเนื้อปากหนา เยอะ ต้องการบางแนะนำหมอภู แต่ถ้าเป็นคนปากบางอยู่แล้ว แต่อยากได้ปากทรงกระจับ แนะนำหมอจำนงค์ค่ะ
หมอภูค่ะคุณหมอเก่งมากค่ะแผลเย็บสวยมากๆๆๆ ทำมากแล้วค่ะไม่เจ็บเลยเจ็บแต่ตอนฉีดยาค่
หมอภูค่ะ  ทรงแป๊ะมาก
ตอนนี้หมอจำนงค์ราคาเท่าไหร่แล้วคะ
สอบถามได้จ้า
หมอภู หมอวิทวัส หมอนพรัตน์ หมอเฉลิม หมอจำนงค์จ้า
หมอภูค่ะสวยที่สุดจากที่ดูรีวิวมา แต่เขาจะไปทำกับหมอจำนงค์รังสิต ในเดือนสิงหาค่ะ เพราะหมอภูแพง แต่ของหมอจำนงค์รังสิตก็สวนค่ะ แถมราคาประหยัดด้วยค่ะ
กำลังจะไปทำกะหมอนก พะเน้ค่ะ ไว้ทำละจะมารีวิวนะค่ะ หมอภูคิวยาวค่ะ รอไม่ไหว
ต้นฉบับโพสต์โดย Prettysis เมื่อ 2013-1-4 10:53
2 เดือนแล้วค่ะ หมอภูค่ะ

สวยมาก ดูเหมือนดาราเกาหลีเลยค่ะ
เราทำกะหมอภูต้องไปแก้เสียเงินอีก
หมอภู!!!!! สู้ๆ เชียร์หมอภูค้ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Kwannka เมื่อ 2012-12-3 00:36
เรา เพิ่งทำปากบาง  กับหมอนก centuryมา  เราปลื้มนะ ...

เท่าไรอะครับ ขอทราบราคาได้ไหมครับ อยากทำปากมั้ง
เรา ทำ หมอจำนงค์ นะ สวยดี ดูธรรมชาติไม่ เวอร แล้วก็โอเครด้วยนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย aewjo เมื่อ 2013-7-14 19:22
ตอนนี้หมอจำนงค์ราคาเท่าไหร่แล้วคะ

ข้างละ 8000 ครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย Zarah55 เมื่อ 2013-6-26 09:58
เท่าที่ดูรีวิว หมอจำนงค์จะทำดูเป็นธรรมชาติ ทรงสวย แ ...

เห็นด้วย
หมอจำนงค์คะ คอนเฟิม
ศิษย์ หมอภูคะแต่ตอนนี้หมอนกก็มาแรงไม่แพ้กัน จำนงค์ยังคงหนาไปหน่อย สำหรับคนที่ชอบแบบธรรมชาตินะ
หมอภูเก่งเรื่องศัลยกรรมปาก เห็นรีวิวเยอะละครับ
โหวตหมอภูค่ะ  เจ็บตัวทั้งที อยากออกมาสวยแป๊ะต้องหมอภูค่ะ
อยากทำบ้าง
หมอจำนงค์คับ เพราะเพิ่งทำมาถูกใจคับราคาไม่แพงด้วย  เดือนหน้าขึ้นราคาแล้วนะคับ
อยากทำเหมือนกันค่ะ  เลยมาศึกษาข้อมูล
เรื่องปากต้องหมอภูค่ะ เทพจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้