เจ้าของ: Amelie:
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] คุณหมอท่านใดศัลยกรรมปากบางของคุณได้สวย

[คัดลอกลิงก์]
ไม่รู้เหมือนกันค่ะ ทำกับหมอภูมา แผลเป็นเห็นชัด หมอให้แก้ แต่ไม่อยากแก้ที่เดิมละ กไม่รู้จะแก้ที่ไหน กลุ้มอยู่ค่ะ
ถ้าจะทำกับหมอภูคิดให้ดีๆนะค่ะ เราทำมาปีกว่าแล้ว รู้จักพี่ที่ทำหลายคน ไม่ได้ดิสเครดิตนะค่ะ
เกร็งปาก ถ่ายรูปออกมาสวยมาก แต่จริงๆแล้วแผลเป็นนูนด้านข้าง เก็บไม่หมด ไม่โอเลยค่ะสำหรับเรา คนที่ปากดีๆอยู่แล้ว สวยอยู่แล้ว ขอให้หยุดคิดที่จะทำ หาหมอให้ดีๆก่อนค่ะ หมอภูใจดี น่ารักมาก แต่เราเห็นคิวยาวขนาดนี้ก็หวั่นใจ สงสารคนไปทำค่ะ เราเครียดมากจริงๆ  แม่ด่า คนรอบข้างก็ทัก หมอจะให้กลับไปแก้ แต่เราว่าแก้ก็ไม่หายหรอกค่ะ มันอยู่ที่การเย็บ ศึกษาดีๆนะค่ะ  ขอร้อง  อย่าดูแต่ภาพ  ให้ดูตัวจริงคนทำด้วย ไม่อยากให้เสียใจเหมือนเราตอนนี้ค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เชียร์หมอภูค่ะ
หมอจำนงค์คะ
ขอบคุณมากน่ะค่ะ เอารูปปากปัจจุบันมาแปะให้เพื่อน ๆ
เชียร์หมอภูค่ะ
น่าหมอภูจำนงธรรมชาติไป
หมอภูกับหมอจำนงค์ค่ะ แต่เห็นบางรีวิวหมอภูทำกระจับเวอร์มากเกินไป ไม่ธรรมชาติเอามากๆ
เอาใจช่วยน่ะค่ะ สู้ๆค่ะ !!

ขอให้สวยวัน สวยคืนน่ะค่ะ อิอิ
หมอ ภูเรยจร้า เท่าที่ดูรีวิวมานะค่ะ หมอภูทำทรงสวยดีค่ะ บางๆกระจับสวยๆ
เลือกหมอจำนงค์ละกันค่ะ  เพราะมีนัดคิวไว้ 2 มีนา นี้แล้ว '

หมอภู สวยสุด เท่าที่เห็นมานะ
เชียร์หมอภูครับ  เห็นหลายเคสแล้วว่าสวยมาก
ปากบางเขายกให้หมอภูค่ะ สวย เป๊ะ เวอร์
หมอภู ภูณิศาคลินิก มาแรงจริงๆถ้าเป็นไปได้ยากย้อยเวลาไปทำหมอนี้จังเลยปากเราอาจจะสวยกว่านี้
อยากทำมากๆเลยค่ะ มารอชมความคิดเหนด้วยค่ะ แบบว่าเคยทำแต่แต่โดนหมอจัยร้ายทำหั้ย เสียจัยมากๆเลยค่ะ
คือหมอภูเนี่ย แกจะดังเรื่องทำปากมากๆ เพราะเหนรีวิวมาหลายปีแล้วค่ะ

ส่วนท่านอื่นๆเพิ่งจะมีคนรีวิว เพิ่งบูมอ่าค่ะ  หมอภูราคาคืออับสูงมากเมื่อก่อน

บอกต รงๆ 5000 เองมั้ง อยู่ใกล้ๆบ้านพี่สาว แต่คือยังไม่ค่อยมีรีวิวค่ะ

เดวนี้ชื่อเสียงแกดังค่ะ ราคาสูงมาก คิวก้อเยอะพอสมควรแต่เรื่องฝีมือการเยบ

เชื่อมือแกที่สุดค่ะ ส่วนท่านอื่นๆก้อสวยนะคะ แต่รีวิวยังน้อยจร้า

ทำกะหมอภู ไม่เท่ากัน ผิดหวังมาก ไม่รุ้แก้ให้ฟรีป่าว
แต่ตะไปแก้กะหมออื่นละคะ ได้คิว 3 มีค. นี้คะ
สวยค่ะ
รีวิวหมอภูสวยมากค่ะ  แต่ต้องเห็นตัวจริง  เหอ เหอ เหอ อยากให้ดูเยอะๆนะค่ะ กันพลาด
ต้นฉบับโพสต์โดย Ying_Pavadee เมื่อ 2013-2-21 20:17
ทำกะหมอภู ไม่เท่ากัน ผิดหวังมาก ไม่รุ้แก้ให้ฟรีป่าว
...

เฟมือนกันเลยค่ะ  ของเราไม่เท่ากัน แล้วก็เป็นคีลอยนูนเห็นชัดเลย ด้านข้างปากเป็นแบบกล้ามปูเลยอะค่ะ แก้ให้นะค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาหมอ ถ้าหมอให้แก้  เค้าจะเก็บค่ายา 1-3 พันบาทค่ะ  แต่เราเลือกแก้กับหมอคนอื่นแล้วอะค่ะ  ดูตำแหน่งเย็บแล้วไม่โอเค  เพราะพลาดมากับตัว  ตามกระแสเพราะรีวิวบนเว็บนี้ละค่ะ  ถ่ายรูปออกมาสวยมาก  แต่ปากจริงเป็นแผลเป็น  คิดแล้วเศร้า
หมอภูเก่งด้านปากที่สุด เราควรให้หมอเฉพาะทำ เพราะหมอผ่านการทำมามาก
ทำมาแล้วค่ะ ทำมาแล้ว

แสดงความคิดเห็น

หมอภูค่ะ  โพสต์ 2013-2-27 17:27
อยากทำปากบางมากๆครับ ขาดความมั่นใจ ฟันเหยินไม่พอปากห้อยอีกต่างหาก
หมอภู ได้ทรงตามที่ต้องการค่ะ
หมอจำนงค์ เน้นธรรมชาติค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้