ดู: 4220|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก@หมอมนัสคุ้มมากๆๆๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ก็รู้สึกว่าตัดสินใจถูกแลวค่ะที่เชื่อคุณแม่เลยเลือกที่เมโกะคลินิก ตอนแรกที่พึ่งทำเสร็จก็กลัวมากค่ะ
เพราะหน้าซ้ำมากกกกๆๆๆ ( ไม่เคยเจอใครช็ำขนาดนี้เลย ) แบบบวมไปทั้งหน้าเลย รอบตาไรงี้ บวกเหมือนคนโดนซ้อมเลยค่ะ^^
แต่พอไปพบคุณหมอ คุณหมอก็บอกว่าไม่ผิดปกติอะรัยค่ะ คือแต่ละคนจะมีอาการแตกต่างกันไป อย่างกี้เป็นคนที่ซ้ำง่ายอยู่แล้วด้วย
แล้วก็ขาวมันก็เลยเห็นชัดแต่ไม่ได้ถือว่าผิดปกติ คุณหมอก็ให้ยามาทานค่ะ ( เสียดายลบรูปตอนนั้นไปหมดแล้ว )
หลังจากนั้นก็ค่อยๆดีขึ้นค่ะ
"แต่ก็เทียบกับผลที่ได้รับ ถือว่าคุ้มมากๆค่ะ ไม่เสียดายเงินเลย"

ก่อนทำค่ะ^^        

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-24 17:56:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย keenaka เมื่อ 2012-11-24 17:57

พิจารณากันหน่อยน่ะค่ะ  
มาอัพรูปหลังทำค่ะ^^

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-24 17:59:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
After  Kaaaaa!!!

แสดงความคิดเห็น

หลังทำจมูกรูปหน้าตรง ดั้งยังแบนเกินไป สันจมูกน่าจะสูงกว่านี้อีกนิดนะ  โพสต์ 2012-11-24 19:53

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทำตาอีกนิดสวยแจ่มจร้า
อยากเชียร์ให้ทำตาคับ แต่ไม่รู้ว่าอยู่ในความคิดรึเปล่า
ผมว่าถ้าทำตาแล้ว Girl gen' ชิดซ้ายหัวทิ่มแน่คับ
ดูดีขึ้นจริงๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย keenaka เมื่อ 2012-11-24 17:59
After  Kaaaaa!!!

หลังทำจมูกรูปหน้าตรง ดั้งยังแบนเกินไป สันจมูกน่าจะสูงกว่านี้อีกนิดนะ

ลองถ่ายรูปด้านข้าง90องศาดู  ก็จะรู้ว่าดั้งแบนราบไปหรือไม่
ทำตาค่ะ สวยแน่ๆ
ทำมาเท่าไหร่คะ
สวยน่ารักขึ้นเลยค่ะ บางคนไม่จำเป็นต้องดั้งโด่งมากดูเก๋ไปอีกแบบ
สวยเข้ากับหน้ามาเลยค้าบบบ บ ^^
ดูดีขึ้นจริง ๆ คะ เชียร์ให้ทำตาอีกคนคะ สวยเริ่ดแน่ ๆ คะ โครงหน้าดีมากแล้ว

แสดงความคิดเห็น

จิงค่ะ  โพสต์ 2012-11-26 08:55
สวยมากเลยครับ   ตาอีกนิดเปะเลยยย ><
สวยเลยคับ   ....
น่ารักไปเลยยย เห็นคนอื่นทำละดูดี อยากได้บ้างแต่ยังลังเล ฮือๆ

เราว่าธรรมชาติดีแล้วคะ

สวยขึ้นเยอะเลย
สวยขึ้นจิงๆค่ะ
ธรรมชาติมากค่ะ
หน้าสวยมาก
สวยขึ้นจิงๆๆ
จมูกสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้