เจ้าของ: padzeeiew
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โพลสำรวจ.. เสริมจมูกกับหมอท่านไหน สบายใจที่สุด!??

[คัดลอกลิงก์]
หมอเกมส์ BB You Clinic ค่ะ
ประทานพร
หมอเกมส์ บีบี คลินิค จ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2014-5-19 23:14
ขอบคุณครับ

สอบถามค่ะ หมอนพรัตน์โอเคมั้ยค่ะ
หมอ พิชาญศักดิ์  V-plast ดีไหมคะ
หมอสุวิทย์ค่ะ หมอเอาใจใส่ดีทั้งก่อนหลัง เสริมออกมาสวยมาก ของเราสองปีแล้ว ไม่มีปัญหาอะไรเลย
หมอเกมส์ค่ะ ไม่มีอาการเจ็บเลย บวมน้อย ไม่มีรอยเขียวด้วย 3 วันก็หายแล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย mookmunin เมื่อ 2013-9-16 18:42
ไม่เห็นมีคนพูดถึงคุณหมอที่ยันฮีเรย คัยเคยทำมาบ้างค ...

น้องสาวเราทำที่ยันฮีค่ะ คือไม่สวยนะ แบบโด่งกว่าเดิมไม่เยอะ แต่ดันไม่สโลป เป็นแท่งด้วยค่ะ
มีใครเคยทำกับ "หมอไพศาล บางแค" บ้างค่ะ ทำสวยมั้ยค่ะ ขอฟังเสียงคนที่ทำกับหมอไพศาลหน่อยจ้า
หมอสำรวย ค่ะ ไม่มีใน Choice แต่อยากโหวตอ่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย salvo เมื่อ 2013-3-17 01:25
ทำกับหมอยุทธพงค่ะ เวิลด์ชามมิ่ง แต่ตอนนี้เบี้ยว จะไ ...

เราทำแล้้วแย่ค่ะ ไม่่สวยเลย เหมือนกระดูกไก่ค่ะ หาที่แก้อยู่
ต้นฉบับโพสต์โดย Happyathena9 เมื่อ 2013-3-20 12:42
เราก็ทำกับหมอยุทธพงษ์มาเมื่อปีที่แล้ว ปรากฎว่าดูแ ...

เห็นด้วยค่ะ หมอยุทธ
ต้นฉบับโพสต์โดย Happyathena9 เมื่อ 2013-3-20 12:42
เราก็ทำกับหมอยุทธพงษ์มาเมื่อปีที่แล้ว ปรากฎว่าดูแ ...

เห็นด้วยค่ะ หมอยุทธพงศ์ หาญวงศ์ ทำไม่สวย สำหรับคนจมูกเนื้อน้อยค่ะ หว่างคิ้วสูง ซิลิโคนแข็งมากกก
สถานที่ก็เก่าๆ ไม่คุ้มค่ากับราคาเลยค่ะ แฟนเค้าก็สะตอ เกินค่ะ เรามาเอาออกก็บอก ทรงสวยจัง
ทำแล้วเย็บกระดูกอ่อนไม่ดี มีติ่งในรูจมูกด้วยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-1-6 16:22
เชียร  หมอเกมส์จร๊า  ทำมาเหมือนกันได้ 6เดือนกว่าแล้ว ...

เหมือนกันค่ะ  คุณ หมอ ทำปลายไม่สวย ปลาย เราใหญ่ และบานมาก ไม่ถุกใจด้วยค่ะ เหมือนจะเบี้ยวๆด้วย
เชียร์หมอสำรวยจ้า หมอให้คำปรึกษาดีมากๆคะ
หมออืนไม่รู้นะ แต่เราทำหมอสำรวยจรัญ 53 มา ถามเรื่องสบายใจหมอก็ไม่ได้ด่านะ บริการก็โอเค แต่สบายใจมันไม่ได้ทำให้สวยขึ้น เราขอแบบไม่สบายใจแต่สวยดีกว่า หมอทำดี เน้นธรรมชาติ ไม่มีปัญหาทีหลัง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NuQueen เมื่อ 2014-8-28 08:32

สรุปทำที่ไหนดีค่ะ...กำลังหาข้อมูล
ช่วยตอบหน่อยนะ สับสนมาก เลือกไม่ถูก
มีช้อยส์ หมอมนัสเมโกะคลินิคมั้ยคะ อิอิ
cookky_ky ตอบกลับเมื่อ 2013-7-23 19:41
เคสของคุณอะไรค่ะ ที่ว่าเบี้ยว พอดีเราก็สนใจคุณหมออยู่

เคสของเราเองจ้า อยากแก้อีกแต่กลัวๆๆเลยยังไม่ได้แก้เลย
amplemiracle ตอบกลับเมื่อ 2012-11-23 10:29
เลือกข้อ5 หมอสำรวย หมอเฉลิม

หมอสำรวยทำดีใช่มั๊ยคะ
มารออ่านคำตอบ
ถ้าจมูกผู้ชายล่ะ หมอไหนดี
หมอมนัสค่ะ
เราเชียร์หมอสุวิทย์ ค่ะ ของเราเป็นเคสแก้นะคะ เพราะเนื่องจากครั้งแรกทำออกมาเป้นะรรมชาติมากมายเหมือนไม่ได้เสริมค่ะ และจมูกเรามีเนื้อเยอะเหมือนจมูกชมพู่อะค่ะ เป็นเคสที่ยากคุณหมอก็จัดให้ ทรงสวยเลยค่ะ โด่งถูกใจ ค่ะ
สดๆร้อนๆทำไปได้2อาทิตย์กะลังจะลงรีวิว.(หาวิธีลงก่อนพึ่งเป็นสมาชิก555)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้