เจ้าของ: padzeeiew
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โพลสำรวจ.. เสริมจมูกกับหมอท่านไหน สบายใจที่สุด!??

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่มหมอ อรรถพร สะพานใหม่ด้วยคนครับ
หมอสำรวยอีกเสียงจ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย ju-error เมื่อ 2012-11-29 21:43
โหวต+เชียร์หมอเกมส์ค่ะ ทำจมูกให้โด่งสวยสมใจ ปลอดภัย  ...

หมอเกมส์อีกคนคะ โด่งไม่หลอกตา
เราทำที่นึงครบปีพอดีมะวานบอกแฟนส่องดูแผลข้างในจิ ปรากฏว่า เห็นซิลี่สีขาวๆแต่หนังเรายังหุ้มอยู่ใสๆ เครียดจัง อย่างงี้ต้องรีบแก้มั้ยเพื่อนๆ
มาเก็บข้อมูลด้วยคนค่ะ
ทำไมบังคับแ่ค่ 4 ท่านนี้คะ หมอดังๆไม่ติด list เลย
เก็บข้อมูลเช่นกันจร้า
หมอจำรูญคะ
มีรีวิวคะ www.facebook.com/beautysurgerybb
เราทำที่รพ.เลอลักษณ์ หมอกิตติศักดิ์ค่ะ
ส่วนตัวชอบมากๆๆเลยค่ะ

เฉลิม จบทุกคำตอบ
เฉลิม จบทุกคำตอบ
หมอเกมส์ค่ะ สวยและธรรมชาติดีจ้า
หมอศรัณย์......ห่วยมาก
หมอเฉลิม
ขอเพิ่มหมอที่มีชื่อเสียงอีก 3 ท่าน ผมเคยดูรายการขบคมเซียนครับ เซ๊ยนศัลยกรรมที่เก่งที่สุดมี 3 ท่านน่ะครับ  
1.หมอมนัส เมโกะ ครับ
2.หมอสมศักดิ์ คุณจักร
3.หมอบางมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย benchasun เมื่อ 2014-1-10 18:20

หมอเกมส์ จมูกทุนเดิมดีก้อออกมาสวยค่ะ แต่ถ้าจมูกใหญ่ปลายบานฯลฯไม่แนะนำ หมอเสริมได้แต่แก้ไขให้ดีขึ้นไม่เป็นค่ะ
หมอเกมส์ bb คลีนิก สวยและธรรมชาติ
ลองดูจาก Link นี้ได้ความรู้ดีครับ ชอบๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=Xy8TtyXuDJE
เพิ่มหมอทนงศักดิ์ด้วยดีไหมค่ะ?
แล้วหมอเทพล่ะคะ มีใครเคยทำกะหมอเทพบ้าง
น่าจะหมอเกมส์
ต้นฉบับโพสต์โดย พอลน่า เมื่อ 2012-12-30 07:30
หมอจำนงค์ รังสิตคลอง2ฝีมือดีปราณีตไร้กังวล สวยมากคะ ...

ไปอ่านลิงค์นี้ก่อนตัดสินใจทำกับหมอท่านนี้ดีกว่าค่ะ ช่วงหลังความแม่นยำหมอดูแล้วลดลง แถมทั้งคลีนิคมีผู้ช่วยคนเดียว ห่วยแตกสุดๆ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=88526
สมเพรช สวยหลายคนละ
หมอไพศาลบางแค่ค่ะ โด่งสวยทุกคนค่ะ
หมอบอย ธนพรคลีนิคค่ะ โด่ง สวย เป็นธรรมชาติเข้ากับหน้า สัมผัสเหมือนจริง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้