เจ้าของ: padzeeiew
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โพลสำรวจ.. เสริมจมูกกับหมอท่านไหน สบายใจที่สุด!??

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2012-11-23 10:29
เลือกข้อ5 หมอสำรวย หมอเฉลิม

หมอเฉลิมทำจมูกสวย
หมอสุวิทย์ของเราก็เบี้ยวนะ สงสัยจะเป็นเคสหลุด

แสดงความคิดเห็น

เราไปแก้กับคุณหมอท่านแก้ให้ฟรีแต่ก็ยังเบี้ยวเหมือนเดิมดีขึ้นนิดหน่อย  โพสต์ 2015-2-18 16:06
จิงอ่ะ โห้ยเคสหลุดเคสแรก พึ่งอ่านเจอนะ เราก้อว่าจะไปปรึกษาหมอท่านอยุ  โพสต์ 2013-7-9 15:03
เราก้อกำลังอยากไปทำ หมอไหนที่ทำเนียนๆไม่เปนสันเปนแท่งๆ แนะนำหน่อยนะค่ะ
ยังไม่เคยทำกะหมอท่านใดเลยค่ะกำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
หมอไพศาล บางแค
หมอเฉลิมค่ะ แผลเนี้ยบสวย ดั้งตรงเป๊ะ มือเบาสุดๆ แต่คิวยาววววว

เฉลิมไหนค่ะ. เลอลักษณ์ป่าว  โพสต์ 2014-5-10 22:25
ต้นฉบับโพสต์โดย paewnaja เมื่อ 2013-7-8 14:02
หมอสุวิทย์ของเราก็เบี้ยวนะ สงสัยจะเป็นเคสหลุด ...

เคสของคุณอะไรค่ะ ที่ว่าเบี้ยว พอดีเราก็สนใจคุณหมออยู่
ไม่มีใครเชียร์หมอฉันทัสบ้างหรอคะ. สนใจจะไปทำกับแก ไม่ทราบว่าเดี๋ยวนี้เป็นอย่างไรบ้างคะ  จะไปปรึกษาหมอสุวิทย์ด้วยค่ะ แต่คิวยายเวอร์ กลัวรอไม่ด้ายยยยยยยยย
เพิ่งจองคิวหมอเฉลิมไป 2กันยา เลิกเครียดเรื่องเลือกหมอซะที
หมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์ ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย girlyfruit เมื่อ 2013-8-1 16:04
หมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์ ค่ะ

ยืนยันด้วยคน ^^
คุณหมออภิรักษ์ ช่วงสุวนิชคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Tuktik22112529 เมื่อ 2013-3-30 22:09
ใช่ค่ะใจดีมากๆบีบกดสิวให้ด้วย วันนี้ไปตัดไหมยังหน ...

ที่ไหนหรือคะ
หมอบุญถิ่นค่ะทำมาได้ 1 เดือนล่ะ โ่งกำลังดีค่ะไม่บวม ไม่เอียงก่อนทำถามทุกอย่างที่สงสัยหมอตอบหมดค่ะแต่เสียงคุงหมออาจจะฟังดูดุๆนิดนึ่งค่ะ
หมอบุญถิ่น
หมอบุญถิ่น. ทำมาเหมือนไม่ได้ทำ จะกลับไปแก้ไม่รุ้ว่าจะทำให้ไหม
แนะนำหน่อย แก้หมอไหนดี หมอบุญถิ่น ไม่เวิร์ค
หมอ สุชาติ 555
คุณหมอเกมส์ค่ะ

สำหรับคนที่มีเนื้อจมูกน้อยมากก็โด่งได้ค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำ เป็นที่ปรึกษา

และผลที่ทำออกมาก็ได้โด่งสวยธรรมชาติปลอดภัยค่ะ

เป็นอีกหนึ่งทางเลือกสำหรับคนเนื้อจมูกน้อยนะค่ะ หรือคนที่อยากได้โด่งๆแบบธรรมชาติค่ะ
ไม่เห็นมีคนพูดถึงคุณหมอที่ยันฮีเรย คัยเคยทำมาบ้างค๊ะ ขอข้อมูลหน่อย
ถ้าเรื่องความปลอดภัย ระยะยาว มือ1คงต้องให้ หมอสำรวย แบบนอนมาเลยล่ะ
หมอเสมาสเตอร์พีชคลินิคคะอยากรีวิวแต่ทำไม่เปน เอาเปนว่าตามไปดูที่igเราได้Ladyyaya31
ไม่มีหมอที่เราทำเลยค่ะ

สำหรับเรา  จมูก  ตา... หมอจรัญ มหาทุมะรัตน์
เลือกหมอที่ทำออกมาแล้ว เคสหลุดน้อยที่สุด และเมื่อเกิดปัญหา ไม่พอใจหรือมีอะไรหมอรับผิดชอบแก้ให้ดีและไม่คิดเงินเพิ่มค่ะ;
ต้นฉบับโพสต์โดย paewnaja เมื่อ 2013-7-8 14:02
หมอสุวิทย์ของเราก็เบี้ยวนะ สงสัยจะเป็นเคสหลุด ...

ไม่ใช่เคสแรกหรอกค่ะ แค่ไม่มีใครออกมาโพสต์เท่านั้นเอง

เคสเราเองจ้า  โพสต์ 2015-2-18 16:09
เคสเราเองจ้า  โพสต์ 2015-2-18 16:09
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้