ดู: 1513|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

!!ช่วยผมด้วยครับ!!

[คัดลอกลิงก์]
ได้อ่านกระทู้ในห้องนี้ รู้สึกว่าทุกคนลงแรงดูและตัวเองให้ดูดีบ้างครับ
อ่ะแฮ่ม.... ซึ่งผมก็อยากจะดูดีกับเขาบ้าง 555+  ขอเริ่มเลยนะครับ (อย่าเพิ่งเซงนะครับ ผมคิดว่าคงมีคนถามเยอะ แต่ช่วยผมหน่อยนะครับ )
เรื่องมันมีอยุ่ว่า ตอนนี้ผมเป็น นร ม. 6 อีก สาม อาทิตย์จบแล้วครับ !! เย้~
เลยอยากจะเปลี่ยนตัวเองก่อนเข้ามหาลัยครับ เพราะรู้สึกว่า ตัวเองสู้เด็ก กทม ไมได้จริงๆ - - เศร้านะเนี่ย
ผมเป็นคนผิวสองสี ไม่ดำไม่ขาว  หน้าก็เป็นสิวผดเล็กน้อย + กับเคยเป็นสิวอักเสบ พอหายเหลือแต่ หลุม ไว้ไห้
ไม่เคยเข้าทำทรีทเมนท์ที่ไหน เพราะคิดว่าผู้ ญ เท่านั้นที่ทำกันครับ ( คิดผิดมหันต์ T^T )
ผมเลยอยากเปลียนแปลงตัวเองครับ
ผมพยายามเปลี่ยนปลงอยู่ น่ะ สั่งซื้อกลูต้าไทโอนมาทานได้ 2 อาทิตย์แล้ว รู้สึกว่าตัวเองดู ขาวขึ้นมานิดหน่อย
ก็ยังดีครับ แต่ว่าผมอยากให้มันขาวกว่านี้  ขอเคล็ดลับนะครับ ถ้าใครเคยทำตามคลีนิค หรือ แหล่งความงามชี้แนะด้วยครับ ส่วนเรื่องสิว ผมไม่อยากให้มันเป็นหลุมสักเท่าไหร่ T^T ใครพอทราบวิธีทำให้หลุมมันดูเรียบไปกับหน้าบ้างครับ ตอนนี้ผมเริ่มหาหมอ ได้ยามาทาสิว สิวหายไปเยอะแล้วครับ เหลือแต่รอย กับหลุมสิว

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ อ้อ ผมอยุ่ จ.ระนอง ครับ ผมคิดจะต่อ Abac ครับ จีนเพื่อการธุรกิจ (ผมไม่ใช่จีนแต่ผมชอบครับ)
ผมอยากดูดี งานนี้ ไม่อั้นครับ (คุณแม่ให้ งบ แต่ยังไม่ทราบแหล่ง + ข้อมูล) รบกวนด้วยครับ ! ขอบคุณล่วงหน้า
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-23 14:56:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้ Profile รูปผมครับ  
ดูใกล้ๆ อาจจะเห็นหลุมสิว - - รึเปล่า
เดอมาโรลเลอร์ช่วยลดหลุมสิวได้คับ........
ของงี้ไม่ใช่ ทุ่มเงินทีเดียวจะดูดีเลยนะครับ
มันต้องมีระยะเวลา และความใส่ใจด้วย...
เอาเป็นว่า ตามสถานความงาม ดูแลผิวพรรณ

ที่ไหนก็โอเคครับ เด๋วนี้

ทุกอย่างต้องใช้ระยะเวลาครับ

ขอให้หล่อขึ้นครับ
จะมาเป็นรุ่นน้องที่มหาลัยหรอนี่ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้