ดู: 26448|ตอบกลับ: 88
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว ดูดไขมันหน้าท้อง Vaser สลายไขมัน ที่ Amed clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เนื่องจากกระแสแรงเงาฟีเว่อร์ ชะนีอย่างเราเกิดความระแวงกลัวสามีนอกใจ เลยต้องมาอัพๆๆความสวย ฟิตหุ่นให้เช้งกระเด๊ะทันใจ เลยต้องมาพึ่งตัวช่วย 55 ใช้วิธีดูดไขมันค่ะ วันนี้จะมารีวิวหน้าท้อง ก่อนหน้านี้เคยดูดขาไปแล้ว เรียวสวยสมใจ เอาละถึงคิวมากำจัดพุงกระทิต่อจะมัวชักช้าอยู่ไย ราคาเราซื้อเปนคอร์สจ่ายไป 298000 คะ

พุงตรงๆกะพุงข้างๆ

ภาพอันนี้ถ่ายที่clinicเลยค่ะ ให้เค้าถ่ายให้มานั่งดูตอนนี้แล้วตลกค่ะทำไมหมอวาดภาพไขมันเหมือนหน้าตัวการ์ตูนเลย สามีเราเห็นครั้งแรกถามว่าหมอเค้าวาดรูปหน้าโดเรมอนให้หรอ55 มันเหมือนจริงๆด้วยตลกดีค่ะ นี่จะเป็นภาพจุดไขมันทึ่หมอจะดูดออกนะคะ ลืมบอกว่าเราดูดไขมันแบบ Z-slim ค่ะ เห็นว่าเป็นเทคนิคเกาหลีแผลจะเล็กค่ะ

ทำตอนเย็นหลังเลิกงาน วันรุ่งขึ้นตอนเช้าเรายังมึนๆอยู่เลยค่ะ สงสัยยานอนหลับที่หมอให้ทานแรงจริง ตอนทำไม่รู้สึกอะไรนะคะ เพราะหมอเค้าฉีดยาชาบล๊อคไว้ด้วยค่ะ แล้วก็ให้น้ำเกลือตามจุดเปิดที่จะดูดไขมันค่ะ  มาดูภาพหลัง ทำกันเบยยย

พุงหายไปแล้นน

อะแฮ่ม มาดูข้างๆบ้าง

อีกด้าน ภูมิใจนำเสนอมากๆคะ

รอยแผลจะมี 5 จุดนะคะ ด้านข้าง ของพุง2 จุดด้านขอบ กกน. 2 จุด และตรงสะดือ 1 จุด  รู้เท่าที่เห็นในภาพแหละ
หลังทำเจ็บไหม ???? ตอบว่ามีเจ็บหน้าท้องตอนคืนแรกที่กลับบ้านค่ะ ต้องทานยาแก้ปวดตลอดเลย  

ตอนนี้ผ่านมาได้ 5 วันแล้วค่ะมีรอยช้ำตรงบริเวณที่ดูดบ้าง แต่ไม่น่ากลัวเท่าไร หมอให้เซ็ตทำแผลมาทำแผลเองที่บ้านค่ะ พร้อมยาบำรุงอีก 1 กุรุสกินอิ่มเลย ส่วนชุดกระชับพอแผลหายดีเราจะเริ่มใส่ละประโยชน์คือจะช่วยป้องกันผิวเหี่ยวค่ะ

หลังทำนี่งดยกของหนักทั้งหลายทั้งปวงนะคะ อารมณ์เหมือนผ่าตัดเล็กเลยหน่ะขอค้างไว้แค่นี้ก่อนนะคะ เดี๋ยวจะมารีวิวต่อค่ะว่าหลังจากแผลหายแล้วมันเป็นยังไง รอชมภารกิจฟิชโช่สลายไขมันมัดใจสามีกันค่ะ จะมาคุยเรื่อยๆอย่างต่อเนื่องเลยใครมีคำถามไรทิ้งไว้ได้เลยคะ

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

เริ่ดเวอร์ ดูดไขมันที่ amed หุ้นดีทุกคนเลย คุ้มสุดๆ
ลดลงแบบเริ่ดมากๆเลย ยังไงรบกวนหลังไมค์มาด้วยค้า
ลดลงเยอะมากๆเลยค่ะ เราจองโปรดูดไขมัน amed clinic ตอนนี้รอคิวว่างเพราะคุณหมดคิวเต็มเยอะมากๆ ดูดเสร็จจะมารีวิว อีกเสียง
คือมันสุดยอดมากอ่ะ หุ่นดีจนน่าอิจฉา ราคาแพงแต่คุ้มค่าจิงๆๆ
หลังทำหุ่นดีสุด  ๆ เลยคร้า ยังไงก็ระวังเรื่องการรับประทานด้วยนะค่ะ เด๋วเจ้าไขมัน มันกลับมาอีกคร้า
ว้าววว อยากทำบ้างจัง เห็นหุ่นสวยๆแล้วอิจฉาเลย
แผลเล็กมากค่ะ ไขมันหายไปเยอะเลย
ว๊าวววว พุงหายเลยจ้า งานนี้ เท่าไหร่ๆ อยากรู้ๆ
อื้ม หืมมม ดูดออกไปได้เยอะอยู่เหมือนกันนะคะ และพวกรอยแผลก็จะค่อยหายไปเองใช่ป่ะ
โห ดูดไขมันออกไปเยอะเหมือนกันนะคะ
เราเองก็แอบสนใจ ราคาเท่าไหร่หรอ?
สนใจทำมากค่ะ ขอline ด้วยคนนะคะ อยากปรึกษาสนใจดูดไขมันหน้าท้องที่เอเมดค่ะ
โหหห สุดยอดมากกก ดูดเยอะเฟ่อออ เห็นชัดสุดๆ เท่าไหร่หรอที่ทำมา
สวยแล้วววว แต่ราคาแอบโหด 55
ตื่นเต้นด้วย กำลังหาข้อมูล เจอโปรล่อใจ
ทำกับคุณหมออะไรคะจองคิวไว้รอไปทำค่ะ ยิ่งอ่านรีวิวคนอื่นรู้สึกตื่นเต้นง่ะ
น่าสนมากเลยอ่า ดูดแบบนี้แพงป่ะจ๊ะ
น่าสนใจมากครับ มีดูดแบบทำเป็นซิคแพค มั๊ยครับ
หลังทำแล้ว แซ่บเลยจ้า สุดๆอิจฉา หุ่นดีขึ้นทันตาอ่า
ลดลงเยอะมากค่ะ แผลนิดเดียวเอง
หุ่นดีเลยยคร๊า ^^ ลดลงไปเยอะมาก แอบสนใจเหมือนกันนะเนี่ยย
2 แสนกว่าบาทเลยเหรอคะ
เหมือนซี่รี่ส์เลยคะมีภาคแรกด้วยฮ่าๆ หารีวิวลดพุงดูเจอภาค2 ยังดีที่ จขกท. ลงลิ้งไว้ให้เลยตามมาถูกค่ะ
หายไปเยอะมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
โห ไม่มีรอยช้ำเลยนะคะ พักฟื้นนานไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้