12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: phetzy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

5 กพ จะไปอัพดั้ง กะหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
เพชรค่ะ เค้าอยากไปเสริมด้วยอ่ะค่ะ....ตกลงไปได้ป่าวอ่ะค่ะ....เหอๆๆๆ...ตื่นเต้นอ่ะ อยากมีเพื่อนไปทำอ่ะ...แอบกลัวๆๆแล้วอ่ะค่ะ เหอๆๆ..อย่าลืม เอ็มมาบอกเค้านะค่ะ...
สวยขึ้นแน่นอนค่ะ
อัพด้วยนะ  อยากเห็นๆ
อัพรุปยังคะ อยากเห็นอ่ะ
อัพรูปด้วยนะ...อยากดูเหมือนกันอ่ะ
เปงกำลังใจให้ค่...ดูแล้วทำมาสวยแน่นอน..รูปใบหน้าจะเรียวยิ่งขึ้นค่ะ
ดีค่ะ รบกวนถาม จขกท หน่อยค่ะ
ดีค่ะ รบกวนถามหน่อยค่ะ
คือเราเคยทำจมูกมาแล้วครั้งนึง และก็เอาออกไปแล้วประมาณปีนึง
ตอนนี้เราอยากทำใหม่กะหมอบุญถิ่นอะค่ะ คุณหมอจะทำให้มั้ยค่ะ
อยากทำมั้งจัง ขอให้สวย ๆๆ นะ อิอิ
อยากปัยทามมั้งอ่ะ

ขอความคิดเห็นหน่อยคร่า าาา
เราก็ว่าจะไปเสริม วันพรุ้งนี้...แต่ยังรู้สึกกลัวๆๆ อยู่
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้