ดู: 1727|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไม่ไหวแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกมากๆ ไปนั่งรอที่คลีนิคหมอเฉลิมทั้งวันก้อไม่ได้

คิวก้อยาวนานมาก  อยากทำช่วงนี้ด้วยเพราะยังไม่เปิดเทอมอะคับ

ก้อเลยตัดสินใจไปทำกะหมอบุญ อะคับเลยถามจะถามเพื่อนๆว่า ดีไหมอ่าคับ

ยังไงพีเอมมาก้อได้คับ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ ว่าหมอบุญนี่ทำจมูกผู้ชายเปนไงบ้าง
ขอแลกคิวสิค่ะ  ใจร่มๆ นะค่ะ ส่วนหมูก หมอบุญ มะทราบค่ะ  เข้าไปปรึกษาหมอบุญก่อนก็ได้ค่ะ แต่มะแน่ใจว่า จะมีค่าบริการรึป่าวก็มะทราบนะค่ะ แต่ที่ทราบ คุนมะต้องเอาแบบไปให้หมอบุญดูหรอกค่ะ เพราะ หมอแก มะทำตามแบบ แกจะดูรุปหมูกของคุน แล้วก็แนะให้ว่าเป้นแบบไหน ยังไงก็ลองเข้าไปปรึกษาดูนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-28 18:20:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้าไปมาแล้วคับ แต่ไม่ได้คุยกะหมอโดยตรงอ่า คุยกะเมียเค้า

อยากทำนะคับ แต่ก๊เกรงๆอยุ่อะ กลัวออกมาไม่ดี
อยากหล่อต้องรอ หน่อยนะครับ อดทนครับ  อีกอย่างหมอบุญถิ่นไม่ทำตามแบบที่เราเอามานะครับ คิดให้ดี
อย่าเป็นแบบ เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายเลยค่ะ{:13_938:}

ช้า ๆ ได้พร้าเ่ล่มงามนะคะ {:13_931:}
ใช่ค่ะรอหน่อยดีกว่าอย่ารีบเลยเเล้วจะเสียใจภายหลัง
ศึกษาให้ดีๆก่อนนะค่ะ
ใจเยน ๆนะครับ
ลองไปอ่าน รีวิว คนที่ทำกะหมอบุญถิ่นดูนะคับ
เพื่อเป็นการประกอบการตัดสินใจ

ปล. แต่ผมเคยอ่านเจออ่ะ หมอบุญถิ่นผมว่าเหมาะกับผู้หญิงมากกว่าอ่ะคับ
เพราะหมอให้แกนเล็ก แล้วถ้าเป็นผู้ชายใช้แกนเล็กเราอาจไม่พอใจได้คับ
แต่สำหรับผมว่าแกนเล็กมันจะดูเป็นจมูกผู้หญิงอ่ะคับ อีกอย่างระวังปลายเชิดแล้วจมูกสั้นด้วยนะคับ
(อันนี้ขึ้นอยู่กับความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ)

ปล. ผมก็อยากทำเร็ว ๆ เหมือนกันอ่า แต่ต้องรอถึงเดือนสิงหาแน่ะ T_T
ใจเย็น ๆๆๆๆๆๆๆๆ
สู้ ๆค๊าบ ผมว่า รอหน่อยดีกว่าอ่า
จมูกผู้ชายแนะนำว่าคุณหมอเฉลิมสุดยอดแล้วค่ะ เนียน โด่ง และดูเป็นธรรมชาติที่สุดแล้ว แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นแล้วก็ขึ้นอยู่กับความเหมาะสมของคุณค่ะ ถ้าจะทำกับคุณหมอบุญก็ศึกษาให้ดีก่อน  ถ้าจมูกคุณเรียว ยาว ปีกไม่หนา ปลายไม่สั้น เราว่าทำกับหมอบุญก็คงได้ค่ะ แต่กับหมอเฉลิมคุณหมอแก้ไขปัญหาจมูกได้มากกว่า พิจารณาดูนะค่ะ
จมูกผู้ชายแนะนำว่าคุณหมอเฉลิมสุดยอดแล้วค่ะ เนียน โด่ง และดูเป็นธรรมชาติที่สุดแล้ว แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นแล ...
ต้นฉบับโพสโดย rosearmy เมื่อ 2009-5-28 23:08

เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-29 13:18:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกความเหนมากๆคับบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้