ดู: 3592|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กินมา 3เดือนแล้วยังไม่ขาวเลย

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-1-21 09:27:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กินแล้วไม่ได้ผลเหมือนกัน เลยเปลี่ยนไปกินอะไรที่มันดูดซึมได้ดีขึ้น  ลองกินอะเชอรี่ร่าเชอร์รี่แบบซองของแอมเวย์(วิตามินซีสูง)+กับโปรตีนแบบผงของแอมเวย์อีกน่ะแหล่ะ   นี่เรากินเป็นปี  ผิวก็ดีขึ้น ใครๆก็ทักนะ ว่าเมื่อตอนม.ปลายดำ เดี๋ยวนี้ใสขึ้นมาก  แต่เรากินเป็นปีๆนะคะ  และต้องดูแลระบบขับถ่ายด้วยนะ อันหลังสำคัญมาก   เออ...แล้วล่าสุดกิน อะมิโนเป็ปไทม์แบบ ผง  แต่เพิ่งกินนะ  ยังไม่รู้ว่าจะดีเปล่า  ดีเดี๋ยวมาบอกนะคะ  เราชอบกินเป็นผง  ผสมกับน้ำอะไรพวกนี้  ดูดซึมเร็วดี  ที่รู้มาคือ วิตามินซีได้ประโยชน์สูงสุดในรูปแบบผง  ส่วนโปรตีนนี่ก็สำคัญ  ทั้ง ผม เล็บ ผิวก็ต้องการโปรตีน เคนได้ยินป่ะ  อะมิโนโปรตีนไง   เห็นค้าว้ากันงั้นนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้