12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kaewwowo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] +++ เพิ่งทำจมูกมาค่ะ กับคุณหมอไพศาลแถวบางแค ไม่ใช่ไบโอนะคะ ++++

[คัดลอกลิงก์]
.... เราเพิ่งไปทำมาเมื่อวันที่ 30 เมษายน ตอนนี้จะครบสามวันล่ะ เด๋วจะลงรูปให้ดูนะค่ะ
จขกท หายไปเลย อัพรูปให้เพื่อนๆดูความสวยหน่อยนะคะ รอดูค่ะ
ศิษย์เดียวกันจร้า งิงิ
ไปทำมาเหมือนกันเลยค่ะได้  12  วันแล้วอ่ะค่ะแต่ยังบวมอยู่เลย
เพือนเราไปทำมา3-4คน ออกมาสวยทุกคนเลยแต่คุณหมอเค้าทำแบบธรรมชาติอ่ะไม่โด่งมากเราก็เก็บข้อมูลอยู่ ตัดสินใจไม่ถูก บางทีเราเห็นในรูปสวยของจริงอาจไม่สวยก็ได้
สวยๆ  จะๆปทำเหมือนกัน
ตอนนี้ก็นั่งเครียด เราคิดว่าเราไม่ทำอ่ะดีอยู่เเล้วมั้งเนี้ย 555+ พอไปทำมาเริ่มจิตตก ทำไมไม่เข้ากับหน้าเลย
เเต่เราเชื่อมือหมออดทนให้ถึงสามเดือน ยังไม่ถึงเดือนเลย เเต่งหน้าเเล้วมันดูปลอมมมอ่ะ ๆๆๆ
เซงมากเลย
มีเบอร์คลีนิคไหมค่ะ แล้วพบคุณหมอก่อนทำไหมค่ะ
หรือว่าพบแล้วทำเลย?
หายไว..........ไวนะค่ะอีกเดี๋ยวก็สวยแล้ว
เขาไปปรึกษาก่อนก็ได้ค่ะ  024541534 เบอร์ที่ร้านหมอค่ะ  ของเราโทรไปนัดค่ะเพราะติดสอบ
เศร้าเครียดไปหมดเเล้ว   ทำได้มาประมาณสองอาทิตย์ เเล้วมันยังดูแปลก เลย
เครียดไปหมดเเล้วว จะเข้ามหาลัยเเล้ว หน้ายังไม่เข้าที่เลย จะรอวันที่เราสวยนะค่ะ
ทำมาได้สองบีแล้ว สวยดี ตอนนี้อาจทำอย่างอื่นต่อ แต่ไม่รู้ว่าเค้ายังเปิดที่เดิมไหม ใครพอมีเบอร์บ้างค่ะ รบกวนขอหน่อยค่ะ
เราไปทำมาสองวันพรุ่งนี้แกะพาสเตอร์ออก มองไม่ดด่งเลยอะ แอบนอย กว่าจะได้ทำใหม่อะ ขอให้โด่งด้วยน้าๆๆไม่อยากแก้อะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้