123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: massy12345
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช้ำมากค่ะจะหายมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
หายไวๆนะเจ้าค่ะ  กินยาให้ครบตามหมอสั่งนะเจ้าค่ะหายไวๆนะ
ทำที่ไหนทำไมช้ำน่ากลัวแบบนี้อ่าค่ะ หาหมอด่วนที่สุดค่ะ
หายไวๆนะค่ะ '
เป็นกำลังใจให้ค่าา '
เห็นรูปตอนแรกตกใจค่ะ ว่าทำไมช้ำได้ขนาดนี่ แต่ตอนนี้คิดว่าน่าจะสวยเข้าที่แล้ว อยากดูรีวิวของเจ้าของกระทู้อีกนะค่ะ
โอ้ว เป็นเยอะจังเลยครับ แก้หรือว่าทำครั้งแรกครับ ตอนนี้หายดียังครับ สวยแล้วเอารูปมาชมกันบ้างนะครับ
ขอบคุณทุกกำลังใจค่ะ ตอนนี้หายดีแล้ว เลยอัพถาพมาฝากนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sombaki เมื่อ 2013-8-15 23:16

ช้ำเยอะมากเลยค่ะ แต่จะหายแน่นอนคะ ไม่ต้องห่วงน้า กินยาตามหมอสั่ง เรพาริล ใบบัวบกตามที่เพื่อนๆแนนำอ่ะจ้า ที่สำคันพยายามอย่านอนนะ ลุกเดินปกติดีสุด
ซำ้เยอะมาก ทำที่ไหนค่ะ
หมั่นประคบเย็น สิคะ
กรี๊ส
ตกใจหมดเลย  แอบห้อยหัวแบบนี้ เลือดก็ ลงหัวสิคะ อิอิ ล้อเล้นนะคะ
ปะคบอุ่น บ่อยๆ เอานะคะ ของเรา ช้ำเหลืองวันเดียว แต่ช้ำม่วงนี่ไม่เคยนะ
สู้ๆค่ะ

ว้าววว สวยแล้วววๆ
น่ากัวจังเลย รอหน่อยนะค่ะ ขอให้หายไวๆ นะค่ะ
ซ้ำจังเลยอะ เป็นกำลังใจจ้า เดี๋ยวก็ดีเองนะ
หายเร็วๆนะคะ
โอ้ แม่เจ้า! ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยเห็น จมูกที่ชำ้ได้ขนาด นี้...
ดีใจด้วยค่ะ หายดีแล้วและสวยด้วย
ประคบร้อนค่ะ หายเร็ว
หยุนหนานไม่ช่วยไรเลย
แสดงว่าหมอมือหนักมากครับ
ผมทำที่อื่นคุณหมอมือเบามาก  วันที่ 3 ก็ไปทำงานได้เลยไม่บวมไม่ช้ำเลย  ขนาดของผมตัดปีกด้วยนะครับ
เปิดภาพมาแอบตกใจ
เราก้อช้ำแบบนั้นค่ะ ใต้ตายังไม่หายเลยค่ะ  วันนี้วันที่ 18 แล้ว ค่อยๆจางลงไป

ยังไงก้อสู้ๆเหมือนกันนะค่ะ
เกิ๊นนนนนนนนนนนน แบบนี้ผิดปกติแล้วครับ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้