เจ้าของ: cutegril
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สุดยอดนม "หมอเทพ 410cc"

[คัดลอกลิงก์]
ฝนทำมาแล้ว อ่าค๊าเมื่อวาน   ตอนแรก นัด เที้ี้ยง  อดข้าวตั้งแต่หกโมงเช้า แต่พอไปถึงคุณหมด  ออกไปข้างนอกกะทันหัน   คุณเจ้าหน้าที่เลยเลื่อน เป็นคิวสุดท้าย  ห้าโมงเย็น  ฝนก็โอเค  ห้าโมงก้ห้าโมง  เลยกลับโรงแรมก่อน  ขอบอก หิวมากกกกกกกๆสรุปวันนี้น  อดข้าวทั้งวันเลย    ตอนเดินกลับบ้านเห็นอะไร ก็หอม และหิวไป  หมด        คิดในใจ  เอาน่า  อดทนๆๆๆๆ  หุหุ       พอห้าโมงก็ไปตามนัด   คุณผู้ช้วยก็ทำโน้นนี้นั้น   แล้วก็ขึ้นห้องผ่า    ขอบอก  เลยค่ะ  ตอนนั้น กลัวมาก  
คุณผู้ช้วยก็ให้ขึ้นไปบนเตียง     แล้วก็ทำการฉีด  ขอบอกว่าเจ็บมาก  คุณผู้ช่วย  เขา ฉีดแล้ว ฉีดอีก   แล้วก็บอก  หาเส้นไม่เจอ     เอะ เราเป็นคนผอมมากทีเดียวเดียวเลยนะ     สรูปข้างขวา คุณผุช่วย ฉีด ไปสามรอบ  โอ้ย  เจ็บมากกกกงะ     ไอ้ผ่าตัดน่ะ  ฝนไม่ได้กลัวล่ะค่ะ ตอนนั้น  กลัว  ตอนฉีดหาเส้นนิแหละค่ะ    มือด้านซ้าย ก็จับ  พี่พุช่วยอีกคน  พี่พุช่วยบอกมือเย็นมากกก  เลย  ค่ะรู้ตัวเลย   ว่าสั่น ไปทั้งตัว    หลับตาแล้วอดทนๆ     สรุปพี่พุช่วยก็ย้าย มา เจาะ ด้านซ้าย    อ๊ายยยยย  เจ็บ    สักพักก็  ไปเที่ยว  อาวกาศ  ค่ะ    ตื่น ขึ้นมา  ตอน  สองทุ่มกว่าๆ      ก็เห็น พี่ๆ  ที่ทำสร็จหมดแล้ว กำลัง กลับ กัน    สรุป กลับกันหมดเลย    ฝนก็เลย  ขอกลับบ้าง  แต่ ไม่มีคนมารับค่ะ   พี่พยาบาล  เห็นว่า  ดึกแล้ว  อีกอย่างก้  กลับคนเดียว นอน ที่ คลีนิค ดีกว่า   พี่พยาบาลบอกพี่ก็นอนด้วย   เลย  ได้นอน ที่คลีนิค หนึ่งคืนค่ะ      และปลื่มมมมมมมใจมาก   ก็ตอน ที่ทุกคนหลับกัน หมด  จำไม่ได้ ว่า  ตีอะไรแล้ว   สดุ่งตื่น ขึ้นมา   เจอคุณหมอ กำลังดู  ฝนอยู่   ไม่รู้ว่าคุณ หมอมาตอนใหน  คุณ พุช่วย ก็ยังหลับ กันยุเลย    พอสดุ้งตื่น  คุณหมอ   ก็  ถาม ว่าเป็น ไงบ้าง  เจ็บมั้ย   อ๊ายยยยย  ปลื่มคุณ หมอมากๆๆๆๆ  เลย  ที่ไม่ทิ้งคนไข้คนนี้   ขอบคุณคุณหมอ  มากๆ ค๊า            สรุป ได้น้องนม มา 425 cc      จากเดิมหวัง  450-500     แต่คุณหมอ เลือกให้แล้วไม่น่าผิด หวังค่ะ   เพราะเป็นคนที่ผอม  มากอยู่ค่ะ  และลำตัวก็เล็กด้วย     ก็น่าจะโอเค ค่ะ     ก็คงต้อง มาขอ  คำแนะนำ  หลังผ่า จากพี่เจ้าของกระทู้ แล้วค่ะ

อุ้ยย  ยาวไปใหม  นิ  หุหุ
578#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-19 16:31:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย junjira_news เมื่อ 2013-6-19 15:35
คิวยาวหรือเปล่ามะรุเนอะค่ะ สนใจค่ะ ขอความคิดเห็นหน่ ...

คิวไม่ยาวเท่าไหร่ค่ะ ลองโทรไปจองดูนะคะ
เป็นคนรูปร่างสูงใหญ่ แนะนำให้ทำ 450-500 ไปเลยค่ะ สวย สมตัวแน่นอน
579#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-19 16:35:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Varapor เมื่อ 2013-6-19 16:23
ฝนทำมาแล้ว อ่าค๊าเมื่อวาน   ตอนแรก นัด เที้ี้ยง  อดข้า ...

ช่วงนี้ประคบเย็นบ่อยๆ นะคะ ทานยาที่หมอให้มา ให้ครบตามเวลา การประคบเย็นจะช่วยในเรื่องของการลดอาการบวมของนม ทำให้นมยุบและหายอักเสบเร็วขึ้นด้วยค่ะ ผ้าพันยังไม่ต้องไปแกะนะคะ อาจจะมีคันบ้าง เพราะอับชื้น ให้หาผ้าเช็ดตัวเช็ดตามซอกเล็กๆ และบริเวณเนื้อนมที่โผล่ออกมา แผลให้ดูแลเป็นพิเศษ งดทานไข่ประมาณ 1 เดือนเพื่อป้องกันแผลปูด เป็นคีรอยด์นะคะ ประมาณวันที่ 4 สามารถทำความสะอาดแผลเองได้ โดยการใช้แอล ก ฮ เช็ดรอบๆ แผล รอให้แผลแห้ง ใส่ยาเบตาดีนที่บริเวณแผล แล้วรอให้ยาแ้ห้งก่อน ค่อยแปะผ้าก๊อตนะคะ ทำแบบนี้เช้า เย็น จะช่วยให้แผลแห้งเร็วด้วยค่ะ ขอให้หายไวๆ นะคะ รอชมน้องนมสุดสวยค่ะ
580#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-19 16:35:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Varapor เมื่อ 2013-6-19 16:23
อุ้ยย  ยาวไปใหม  นิ  หุหุ

อ่านเพลินเลย ^^
เราจะไปทำวันศุกร์นี้แล้วแต่ไม่รู้ว่าจะทำเท่าไหร่ดี สูง167 หนัก 52 แอบกังวลจังเลยอยากให้น้องนมออกมาสวยๆแบบรุ่นพี่จังเลยค่ะ
582#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-19 20:08:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ลูกแพร์ เมื่อ 2013-6-19 17:14
เราจะไปทำวันศุกร์นี้แล้วแต่ไม่รู้ว่าจะทำเท่าไหร่ดี ...

แนะนำ 450-500 เลยค่ะ สวยแน่นอน ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย cutegril เมื่อ 2013-6-19 16:31
คิวไม่ยาวเท่าไหร่ค่ะ ลองโทรไปจองดูนะคะ
เป็นคนรูปร ...

ได้ข่าวว่าหมอดุ 555 จะขอหมอแบบว่าใหญ่ๆจะโดนดุไหมค่ะเนี่ย
584#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-20 12:32:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย junjira_news เมื่อ 2013-6-20 11:54
ได้ข่าวว่าหมอดุ 555 จะขอหมอแบบว่าใหญ่ๆจะโดนดุไหมค่ะ ...

ไม่ดุหรอกค่ะ คุณหมอเป็นคนตรงๆ พูดตรงๆ ทำแบบไหนสวย แบบไหนเหมาะ คุณหมอจะรู้ แต่คุณหมอจะไม่ชอบคนไข้แบบรู้มาก เรื่องมากค่ะ โดนแน่ 5555+
ต้นฉบับโพสต์โดย cutegril เมื่อ 2013-6-20 12:32
ไม่ดุหรอกค่ะ คุณหมอเป็นคนตรงๆ พูดตรงๆ ทำแบบไหนสวย แ ...

555 อ่ะเครค่ะ เดี๋ยวลองโทรไปถามคิวให้ตรงกับมันนี่ในกระเป๋า กิกิ ขอบคุณนะค่ะ สวยค่ะ เราสวย อย่าหยุดสวย 555
586#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-20 12:42:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย junjira_news เมื่อ 2013-6-20 12:36
555 อ่ะเครค่ะ เดี๋ยวลองโทรไปถามคิวให้ตรงกับมันนี่ใน ...

ชอบจังเลย ประโยคนี้ "เราสวย อย่าอยุดสวย" อิอิ
คุณcutegril คะรบกวนขอวิธีดูแลน้องนมหลังผ่าเสริมแล้วหน่อยได้มั้ยคะ...แล้วการประคบเย็นนี่ทำได้เลยหลังจากผ่าเลยมั้ยคะ...
588#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-20 16:39:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ลูกแพร์ เมื่อ 2013-6-20 16:29
คุณcutegril คะรบกวนขอวิธีดูแลน้องนมหลังผ่าเสริมแล้วหน่ ...

หลังผ่าตัด ประคบเย็นบ่อยๆ ค่ะ นมจะหายบวมและหายอักเสบไว ประคบไปเรื่อยๆ สัก 2 - 3 อาทิตย์ก็ได้ค่ะ งดทานไข่ ของแสลง เครื่องดื่มแอล ก ฮ ประมาณ 1 เดือนนะคะ ป้องกันแผลอักเสบ ติดเชื้อ และเป็นคีรอยด์ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะคุณcutegrilหลังแกะผ้าออกเราสามารถใส่บราเซียได้เลยมั้ยคะแล้วเวลานอนควรโนบราตลอดเลยใช่มั้ยคะ...ขอบคุณมากค่ะ
สวยมากๆๆๆๆ อยากได้จุงเบย
อยากทำมากเลยค่ะแต่สามีไม่ให้ทำ
592#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-11 11:14:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ลูกแพร์ เมื่อ 2013-6-20 17:29
ขอบคุณมากค่ะคุณcutegrilหลังแกะผ้าออกเราสามารถใส่บราเซี ...

ใส่บราเซียร์ได้เลยค่ะ ตอนนอนตามสะดวกเลยจ้า ใส่หรือไม่ใส่ก็ได้ค่ะ ^^
593#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-11 11:14:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Angie009 เมื่อ 2013-7-10 14:27
สวยมากๆๆๆๆ อยากได้จุงเบย

ขอบคุณจ้า ^^
594#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-11 11:15:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Begc เมื่อ 2013-7-10 19:20
อยากทำมากเลยค่ะแต่สามีไม่ให้ทำ

น่าสงสารจัง ทำไมไม่หนับหนุนละคะ
เพื่อความสวยของแฟนนะเนี่ย
รบกวนหน่อยคุณcutegrilตอนนี้ทำหน้าอกมาได้23วันแล้วแต่มันจับเจอขอบซิลิโคนปูดๆขึ้นมาค่ะในอนาคตจะหายไปมั้ยคะและตรงกลางหน้าอกข้างขวามันดูไม่กลมเหมือนด้านซ้ายเลยคะดูเป็นเหลี่ยมๆชอบกล ด้านข้างหน้าอกข้างขวาจับแล้วมันเป็นคลื่นๆอ่ะคะอยากทราบว่ามันจะหายไปรึป่าวทำหน้าอกมา380ccค่ะแต่เดิมไม่มีเลย32ยังไม่เต็มเลยค่ะตอนนี้นอยด์มากๆกลัวไม่อยากเจ็บอีกค่ะรบกวนช่วยสอนวิธีนวดหน้าอกที่ถูกต้องด้วยได้มั้ยค่ะ...ขอบคุณมากค่ะ
596#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-15 08:49:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ลูกแพร์ เมื่อ 2013-7-13 10:41
รบกวนหน่อยคุณcutegrilตอนนี้ทำหน้าอกมาได้23วันแล้วแต่มัน ...

ช่วงแรกๆ หน้าอกจะผิดรูปค่ะ ยังไม่กลม ไม่สวย จับแล้วจะเจอซิลิโคนบูดๆ เบี้ยวๆ ทำให้เราเกิดความกังวลใจ แต่ประมาณ 2 เดือนไปแล้ว หน้าอกจะเิ่ริ่มเข้าที่ รูปทรงเริ่มสวย และกลมขึ้น จะจับไม่เจอขอบแล้วค่ะ หายกังวลได้เลยค่ะ ใหม่ๆ อ้อนก็เป็นแบบนี้ เครียดเหมือนกันค่ะ กลัวว่าจะไม่หาย แต่พอผ่านมาสัก 2 เดือน หน้าอกเิริ่มเข้าที่ รูปทรงสวยขึ้น หายกังวลแล้วค่ะ แต่เราก็ต้องหมั่นดูแล หมั่นนวดต่อไปนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
มิวไปทำ หน้าอก ในคืนวันศุกร์ ที่ผ่านมา
วันนั้น..พอดีมิวเปิดดูทางโทรศัพท์..เจอของคุณ cutegril
รีบเอาให้คุณหมอดูค่ะ..เพราะรูปทรงหน้าอกเดิมจะคล้ายกัน
คุณหมอเลยจัดให้ค่ะ
---------------------------------
ขอโทษที่มิวไม่ได้ขออนุญาติ คุณ cutegril ก่อนนะคะ
เห็นน้องนมสวยจริงๆ..ขอนุญาติ ตรงนี้เลยค่ะ
ขอบคุณ คุณ cutegril ที่รีวิว ให้ดูนะคะ
ไม่งั้นมิวคงจะไม่ได้ น้องนมสวยๆค่ะ
คุณหมอ ทำให้ 410 cc ค่ะ
ขอบคุณ จริงๆค่ะ
---------------------------------
พอดี เห็นเข้ามาลุ้น..น้องนมสวยๆ ของคุณ เเองจี้..
598#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-16 08:23:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mayyo เมื่อ 2013-7-16 04:16
มิวไปทำ หน้าอก ในคืนวันศุกร์ ที่ผ่านมา
วันนั้น..พอดีม ...

ยินดีค่ะ มีความสวยต้องแบ่งปันกันค่ะ
ขอให้หายไวๆ นะคะ จะได้มีนมสวยๆ เหมือนกันจ้า ^^
หามีำข้อสงสัยหรืออยากปรึกษาอะไรก็แอดไลน์มาคุยกันได้นะคะ ยินดีๆ มากๆ ค่ะ
สวยมากค่ะ อยากทำแล้วให้ได้ผลออกมาแบบนี้จัง
600#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-16 10:21:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aiewzuza เมื่อ 2013-7-16 09:08
สวยมากค่ะ อยากทำแล้วให้ได้ผลออกมาแบบนี้จัง ...

ขอบคุณมากค่ะ ^^
ความสวยส่วนหนึ่งมาจากการดูแลของเราเองค่ะ
อีกส่วนหนึ่งมาจากฝีมือคุณหมอ
เป็นกำลังใจใำ้ห้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้