12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: dump
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอนวรัช นามสนธิ รพ.พญาไท ศรีราชา ชลบุรี

[คัดลอกลิงก์]
เดียวรอเอาพาสเตอร์ออกก่อนนะครับเดียวจะลงตั้งแต่วันแรกให้ดูเลยนะครับ

สามวันแรกบวมหน่อย

วันนี้ได้วันที่สองละ เดียวพรุ่งนี้เอาพาสเตอร์ออกเดียวลงนะ
ตอบกลับ 26# siamdream

เยี่อมเลยครับต้องหล่อมากแน่ๆ ว่าแต่แผนกที่เราจะไปทำมันอยู่ชั้นไหนหว่า
จมูกผู้ชายดูได้เลยนะครับกระทู้เดียวกับคุณมิกแหละครับ
คอนเฟริมค่ะ.. เพื่อนไปทำมาสามปีแล้วไม่มีปัญหาเลย สวยใส แนวเกาหลีมั่กมาก
รอคิวยาวเหมือนกัลเลย
แต่เราเห็นนางพยาบาลอยู่พญาไทยชื่อ กมลทิทย์ จรูญเนตร ชื่อเล่น แน๋ว เขาก็ไปเสริมจมูกมานะ แต่ไม่รู้ว่าเขาเสริมที่โรงพยาบาลหรือเปล่า แต่เราว่า เขาทำแล้วหน้าออกมาคล้ายกระเทยเลยอะ หน้าเขาจะแหลมๆหน่อย ยังไงเพื่อนอยู่ที่ศรีราชา

ก็เลยใช่วิจารณญานด้วยนะคะเห็นว่าเขาจะไปดึงคางเพราะคางเขาแหลมออกมาอะ
พี่ก้อทำที่นี่เหมือนกันค่ะ
เด๋วเอารูปให้ดู ก่อนและหลังทำนะคะ
หมอทำไม่เจ็บเรย   ครึ่งชม.ก้อเสร็จแระค่ะ
กลับบ้านได้เรยด้วย

8_1.jpg (169.51 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 21)

ก่อนทำเรยค่ะ ไม่มีเรย อิอิ

ก่อนทำเรยค่ะ ไม่มีเรย อิอิ

DSCF6453.JPG (634.1 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

หลังทำหลายเดือนแระค่ะ

หลังทำหลายเดือนแระค่ะ

09-12-05-202952.jpg (258.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

หลังทำหลายเดือนแร้ว

หลังทำหลายเดือนแร้ว

10-02-24-174206.jpg (304.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

ปัจจุบัน

ปัจจุบัน

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

พี่ก้อทำที่นี่เหมือนกันค่ะ
เด๋วเอารูปให้ดู ก่อนและห ...
ต้นฉบับโพสต์โดย nokhongyok เมื่อ 2010-5-28 22:52

อยากได้น้องบลาย เค้าจาเอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิ สวยเหมือนตุ๊กตาเยยค๊าบ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อยากทำมั้่งอะคะ  แต่ไม่รู้ว่ากี่วันถึงจาหายบวมอ่ะ  มีเวลาแค่ 7 วันเอง  ไม่รู้ว่าจะหายทันหรือป่าว
เพราะนู๋อยากไปทำมาก  รอคิวนานป่าวคร้า

เห็นรูปพี่แล้วทำสวยมากอ่ะ  หน้าเปลี่ยนเลยเหมือนลูกครึงอ่ะชอบ
พึ่ไปทำที่ โรงพยาบาลพญาไท ป่าวคร้า  หมอชื่อไรคร้า  นู่จาได้ไปทำมั่ง
ผมทำมาแล้ว อ่ะคับ พอใจมาก ทั้งทั้งที่จมูกเคยทะลุ มา แล้วก็ไม่ช้ำด้วยอ่ะคับ แต่บวมนิดหน่อยเท่านั้น
ตอบกลับ 33# deksaplay

คาง อ.นวรัชก็รับทำนะ  มีคนปทำกันเยอะเหมอนกัน
แต่ถ้าไม่ชัสร์ ลองไปฉีดดูก็ได้ หมอเค้าฦมือ O เลย
ไม่ต้องกลัว ไหล ย้อย นะ ของเค้ามีประสิทธิภาพจ๊ะ
ตอบกลับ 34# kudamon
อยากทำที่ไหนเหรอ ถ้าทำที่พญาไท ตอนนี้คิวล่าสุด ประมาณ 3  กรกฏา แล้วนะ สนใจถมเราได้ตลอดเลย[/color]
อยากทำที่ไหนเหรอ ถ้าทำที่พญาไท ตอนนี้คิวล่าสุด ประมาณ 3  กรกฏา แล้วนะ สนใจถมเราได้ตลอดเลย[/color]
ตอบกลับ 35# kudamon

เราก็ไปทำที่พญาไทศรีราชามา กับคุณหมอนวรัช สวยดีนะ ดูเป็นธรรมชาติด้วย แต่คนเยอะ

อยากทำประมาณวันไหนล่ะคะ เรามีเพื่อนอยู่ที่นั่น อาจพอรัดคิวให้ได้

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ตอบกลับ  kudamon

อยากทำประมาณวันไหนล่ะคะ เรามีเพื่อนอย ...
ต้นฉบับโพสต์โดย Aob_nisa เมื่อ 2010-6-14 16:17

ประมาน23นี้พอมีคิวไหมคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้