เจ้าของ: tspace
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โด่งไม่พอ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-28 17:02:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลัวมันจะไม่สูงอะดิ นี่ขนาดบวม ๆ ยังไม่สูงเลย บอกหมอว่า เอาสูงกว่าแบบงะ..... งึม งึม
แคทว่าที่หมอไม่ทำให้สูงเท่าแล้ว เหล่าซิลิโคนออกอีก
น่าจะเกิดจาก เนื้อปลายจมูกเรามันทำโด่งได้แค่นี้นะ
เพราะค้าผืนมันมาก ๆ อาจมีสิทธ์ทะลุได้คะ

ยังไงก็รอให้มันยุบดี อีก 1 เดือน ก็จะเห็นไกล้เคียงกับ
รูปทรงที่แท้จริง  แล้วลองปรึกษาหมอดูอีกทีก็ได้คะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-28 18:44:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิดไปคิดมา ก็คงพอแค่นี้ก่อนดีกว่า อยู่กับมัน สักปีสองปี แล้วค่อยเอาใหม่
เอาิเิงินที่คิดจะแก้ ไปทำตาดีกว่า เผื่อมันจะดีกว่านี้

ผมว่าหมอทำเหมือนจริง ๆ นะ ไม่ได้เชียร์นะเนียะ
เท่าที่ดูจากรูปต้นแบบ และรูปน้อง

พี่ก็คิดว่าเหมือนรูปต้นแบบพอสมควร

อยากให้สังเกตุที่รูปต้นแบบด้วยครับ

ความจริงรูปต้นแบบก็ไม่ได้โด่งอะไรมากมายนะครับ

ระหว่างตาของเขาก็ไม่ได้โด่งมาก

เพียงแต่จมูกจะยาวตรงและพุ่งออกมาเท่านั้นเอง

ซึ่งของน้องตอนนี้ยังบวมอยู่มาก

ต้องรอให้จมูกยุบจะเรียวกว่านี้ครับ
โด่งเป็นจมูกแขกแล้วคะ ถ้ามองหน้าตรง ส่องกระจกอาจจะรู้สึกว่าไม่โด่ง

เนื่องจากโครงหน้าเราเองหรือเปล่าคะ ที่บอกแบบนี้เพราะเห็นดาราหลายคนมองหน้าตรงไม่ค่อยโด่ง..

ซึ่งเรามองจากรูปข้างๆที่คุณโพสมา โด่งมากมายเลยคะ
อ้าว...อย่างนี้เราว่าโด่งอยู่นะ
อย่างที่ เพื่อนๆ บอก อ่ะครับ มันเริ่มจาก บวม แล้ว ที่หมอทำก็ เหมือนกับแบบมากเลย แล้ว ก็ โด่งขึ้นด้วย ยังไง รอไปอีกหน่อยนะครับ ... ใจเย็นๆ นะ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-28 20:02:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ เหมือนแบบมาก เน้นให้หมอเอาให้โด่งกว่าแบบด้วยงะ ถามแล้วถามอีก ว่าโด่งกว่า หรือเป่า
โด่งมากกว่านี้ อันตรายนะครับมันอาจจะทะลุได้ในอนาคต  ผมว่าหมออาจมีเหตุผลบางอย่างที่ไม่กล้าทำโด่งกว่านี้
เช่นเนื้อจมูก  หรืออื่นๆ  ผมว่าถ้าทำโด่งกว่านี้ มันอาจเห็นเป็นแท่งๆ  ไม่ธรรมชาติ ก็ได้ครับ
โหวว
มองข้างๆนี่ก้อโด่งมากแระนะคะ
โว้ว นี่ก็โด่งมากมายแล้วนะคะ
หมอคงทำให้ได้แค่นี้จริงๆละครับ โ่ด่งกว่านี้อาจฝืนผิวหนังมากไป รอไปก่อนหลายๆปี รอให้ผิวหนังมันยืดตามจมูกที่เสริมแล้วค่อยกลับไปแก้ใหม่ให้โด่งกว่าเดิมยังได้
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-31 13:05:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถามหมอละ ตอนทำ หมอบอกว่า โด่งกว่านี้ก็ได้อีกนะ แต่หมอคงคิดว่า จะไมไ่ด้ทรงเหมือนแบบ เลยเหลาออก
ตอนนี้มันก็ดูดีแล้วหละครับ เป็นสันขึ้นมาแล้ว แต่ไม่มีใครทักนะครับ ว่าไปทำจมูกมา เขารู้แต่หน้าเปลี่ยน ถามว่าผอมลงหรือเป่า

หมอเฉลิมทำได้เนียน เหมือนธรรมชาิติ โด่งขึ้น แต่ยังเป็นทรงเดิม คนเลยไม่รู้ว่าไปทำมา เขาบอกว่าดุดีขึ้น ไม่รู้ว่าทำไม อิอิ
โชคดีไม่ได้เงยหน้าให้เขาดูแผลเย็บในจมูก
มันก็โด่งขึ้นเยอะนะค่ะแต่ยังบวมอยู่ยุบลงคงเห็นสันชัดเจนใจเย็นค่ะ เอาใจช่วยเน้อ
มันกะโด่งมากแล้วนะ เท่าที่ดูรูปต้นแบบช่วงหว่างตากะไ่ม่ได้สูงมากมาย
แล้วหมอทำได้เหมือนแบบมากๆเลย ไงก็รอให้มันหายบวมก่อนนะ เผื่อว่าถึงตอนนั้นแล้ว
คุณอาจจะพอใจและไม่อยากแก้แล้วก็ได้ ของงี้มันต้องใช้เวลา เป็นกำลังใจให้นะ
Pimben สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เออดูไม่โด่งจิงๆด้วยสิ
เหมือนไม่ได้ทำเยย
นี่ยังบวมด้วยชะปะคับ
รอดูสักอาทิตย์เเล้วกันว่าเป็นไง
filacoment สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
no comment  ค้า
รอยุบบวมแร้วเอารูปมาลงอีกนะค่ะ
เป็นกำลังใจให้คร้า
นี่ยังโด่งไม่พออีกเรหอคัรบ ว๊าววววววววววววว

โด่งสิทธิพร นิยม ทำไว้แต่งงานชิมิครับ

อิๆๆ มุขไรของไอ้ก้องนิ  ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก

โด่งแล้วนะครับพี่

เอาที่หนุนคอ ลายโดเรมอนมะครับ ก๊ากกกกกกกกก แข่งกันแบ๊ว
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-2 00:45:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้าว ที่รัดคอโดเรม่อน กระโดดมากระทู้นี้ได้ไง

ไปหาหมอมา หมอบอกว่า หมอพอใจแล้ว รับรองว่าเราต้องชอบ ให้ใจเย็น ๆ แบบนี้เข้ากับหน้าเราที่สุด
ได้คุยกัน case nathan ด้วยแบบว่าเปรียบเทียบกันเห็น ๆ ตรงหัวตา nathan สุงกว่าผม
แต่ว่า ตรงปลายผมสูงกว่า ของผมตรงปลายจะย้อย ๆ มี hump นิด ๆ รอสักพักจะเรียวขึ้น  สาธุ ขอให้หล่อ
ขอให้ หล่อ ๆขึ้น นะคับ^^
เป็นไงบ้างคัฟ

มาอับเดทด้วยน๊าคัฟ
ตอนนี้เป็นไงมั่งคับ

พอใจหรือป่าว

มาเล่าให้ชมมั่งจิคับ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 15:31:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ไม่พอใจครับ อยากได้มากกว่านี้ เดือนหน้าจะไปเอาออกครับ
มีหลายเหตุผลครับ
1 มันเบี้ยวครับ จมูกไม่ได้อยู่กลางตาทั้่งสองข้าง ปลายจมูกไม่ตรงกับร่องจมูก เงยหน้ามองดูแล้ว จะเป็นสามเหลี่ยมโย้ ๆ
2 หมอบอกว่า ยังโด่งได้มากกว่านี้ เนื้อยังเหลือ

จะแก้ที่มันเบี้ยว เจ็บตัวทั้งที เอาให้มันสูงขึ้นอีกดีกว่าครับ ตอนนี้ได้ทรงจมูกเหมือนในรุปเลย
ไปทำจมูกมา ไม่มีใครทักเลยสักคนเดียวครับ การเปลี่ยนแปลงน้อยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้