เจ้าของ: nicewoman
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-หมอภูศิษฐ์ รพ.ศรีวิชัย 3

[คัดลอกลิงก์]
จองคิวกับหมอ แล้ว ครับ 28 มีนา นี้ กลัวจังเลย ครับผม
หมอหล่อค่ะ  ผลงานเลิศค่ะ  ทำมาบวม 2 วัน โอ้วววสุดยอด

แต่เซ็งค่ะ หมออยุเกาหลีตอนเรามีปัญหาเนี๊ยนะ   เมื่อไหร่จาเสด็จกลับ TT
พอดีกำลังอยากจะไปปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ แต่คุณหมออยุเกาหลีหรอเนี่ย

คุณ openpic มีปัญหาเรื่องอะไรหรอคะ  ??? ช่วยแอด msn มาคุยกันหน่อยได้มั้ยคะ

irony_ii@hotmail.com ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^_____^
สนใจอยู่เหมือนกันน่ะ หมอท่านนี้ ราคาไม่แพงด้วย
เราก็สนใจจะทำจมูกกับหมอเค้าอยู่เหมือนกัน เคยลองเมลถามคุณหมอ ดูให้ข้อมูลดีมาก หมอบอกจะกลับมาประมาณ20-23นี่แหละ เราว่าจะเข้าไปลองปรึกษาที่คลีนิกดู แต่ไม่รู้ว่าหมออยู่ที่คลีนิกวันไหน เวลาใดบ้าง ใครที่สนใจ หรือทำมาแล้ว
แอ๊ดเมลมาคุยกันนะ

sawansakulthai@hotmail.com
คุณหมอคิดค่าให้คำปรึกษาตอนครั้งแรกหรือเปล่าครับ หรือว่าให้คำปรึกษาฟรี
หมอ ใ้ห้คำปรึกษาฟรี ครับผม เมื่อ วานไปปรึกษาหมอ มา ครับผม หมอใจดีมมากครับ ได้คิว แล้ว 28 มีนาคม นี้ ครับ ใครอยากรู้ รายละเีอียด ก็  hightlan_der@hotmail.com  มาคุยกันครับ
วันนที่ 29 มีนานี้ค่ะ  ไม่คิดมากเลย ตัดสินใจทำกับคุณหมอเลยอ่ะ
ศิษย์คุณหมอ ทำแร้ว

มารีวิวหั้ยเพื่อนๆ ดูด้วยนะคร้า

รอชมอยู่จร้า
would like to do rhinoplasty and breast augmentation surgery??? ....Naver from Sweden
How i contact a doctor directly?

To Naver ;
you  can  contact  Dr.Pusit  Jittilaongwong   at  E-mail-  doctorphusit@ gmail.com  
or  www.punisaclinic .com  as  wanted.
วันนี้ไปปรึกษา แก้จมูกมา(ของเก่าทำแถว รพ.ชื่อดังแถวพระราม2....ผิดหวังสุดๆ แพงก้แพง จะกลับไปให้ดูก้ต้องนัด) อาจารย์ทั้งหนุ่มทั้งหล่อ ใจดี เปนกันเอง (นอกหน้านิดนึง) น่าจะเข้าใจความต้องการของวัยรุ่น เพิ่งกลับจากเกาหลีด้วย ผมเอาความรู้เรื่องSurgery แบบเกาหลี ไปแลกเปลี่ยนทัศนะ แกก้เล่าให้ฟังได้หมด เปนที่พอใจ เลยตัดสินใจแก้ที่นี่แหล่ะ จองคิวทำตากะจมูกเลย คิวเริ่มยาวแล้วครับ หวังว่าจะออกมาดีนะ เพี้ยง!!!!
ราคาล่าสุดตอนนี้เท่าไหร่เหรอคร้า
อยากรู้เหมือนกันครับว่าราคาตอนนี้เท่าไรแล้ว มีการปรับหรือยัง
โปรโมชั่นเสริมจมูกถึง 30 เมษา 5,900 จ้า ตัดปีก 4,000 งัพพพ

เป้ไปทำมาแว้วค่ะ 4/04/53 คิวสุดท้ายตอน 4 ทุ่ม เจ็บแค่ตอนฉีดยาชา แต่ตอนทำก็ไม่เจ็บนะ พอตื่นเช้ามาปวดตุ้บๆ ก็ประคบเย็นไปเรื่อยๆ จิบน้ำใบบัวบกทั้งวัน 555 วันที่ 2 บวมนิดหน่อย ปวดนิดๆ แระต้องตื่นตี 4 ไปที่สนามบิน กลับ ตจว.นั่งรถไป อุบล 8-9 ชม.ไม่ไหว กลัวกระทบกระเทือน(แอบแกะพลาสเตอร์ออกก่อนเข้าบ้าน) วันนี้วันที่ 3 นาร์เนียเริ่มยุบละ (ปกติก็หน้าใหญ่ หนาอยู่ละ) ทีแรกกังวลว่าจะมีรอยช้ำใต้ตาเหมือนเพื่อนๆที่เคยไปทำมาหลายๆที่ แต่เราไม่มีรอยช้ำ คุณหมอเก่งมาก รึว่าเราภูมิต้านทานดีหว่า...??
สรุปแล้ว OK ดี โด่ง ตรงตามความต้องการ ก็อยากตัดปีกจมูกนะ ไว้เก็บเงินได้ จะไปทำกับคุณหมออีก ไม่กล้าลงรูปให้ดูเลยน่ะ เป็นคนไม่สวย เลยไม่อยากลง 555
คุณหมอเป็นกันเองมากๆ น่ารักที่สุด
เข้ามาคอนเฟิร์มครับ หมอใจดี ทำได้อย่างที่เราต้องการ (ต้องดูหนังหน้าเราประกอบด้วย) ประคบเย็นดีๆ วันที่ 4 ก็เดินโชว์ได้แล้วครับ และไม่มีการเขียว หลังจากเขียวก็เหลืองที่ใต้ตา สุดยอดครับ ซิลิโคนมีขา อย่าลืมให้หมอทำหยดน้ำให้นะครับ (อันนี้ลืมบอกหมอ แต่หมอก็ทำให้ แต่ข้อจำกัดเรามีเยอะทำออกมาเลยยังไม่ชัดเจน หรือต้องรออีกสักเดือนน้อออ...)
ทำกับหมอ มา จะ ครบเดือนแหละ ๆ ทำมาดูดี มากๆๆ ครับ อิอิ
http://www.dungdong.com/redirect.php?tid=7136&goto=lastpost

เพื่อน ๆ ทั้งหลาย ทั้งแหล่ ค่ะ ทำมาแล้วก้อรีวิวบ้างก้อดีนะ

เปงกุศลแก่ชีวิตผู้หาข้อมูลอ่าค่ะ ((ข้าพเจ้าเปงทัพหลังมีเวลาแล้วจาตามมาสมทบ
ไปหาคุณหมอมาแล้วครับ จองคิวแล้ววันที่ 8 ตื่นเต้นจัง ไม่รู้จะออกมาไง ก็ลุ้นว่าขอให้หน้าตาดูดีขึ้นด้วยเถอะ
คุณหมอหล่อและใจดีมากๆ

เดี๋ยวว่าจะไปทำอ่ะ

คิวอังคารนี้ 27 เมษาแล้ว กล้ว ๆ กล้า ๆ

แต่จะหมดโปรโมชั่นแว้ว เรยต้องรีบทำแบบว่า งก อ่ะ

อ่า ๆๆๆ
ทำมาสวย ๆกันทั้งงั้นเรยอ่ะ

เดี๋ยวจะเป็นศิษย์ผู้น้องน่ะค่ะ

ตื่นเต้นอ่ะ
ศึกษามานานแระ
งบไม่เกิน 30,000 อยากได้แบบไม่ต้องแก้เลยอ่ะคะ
ขอดูต่อไปอีกสักหน่อยละกาล บวกทำใจไปด้วยเลย อิอิ
จะบอกว่าหมอตัีดปีกให้น้องชาย ได้สวยมากๆๆๆๆ
แก้ไขล่าสุดโดย maikri เมื่อ 2010-4-26 11:51

รอดูรีวิวอยู่นะค่ะ สู้ๆน้าา  

เราได้คิววันที่ 2 อ่าา  แล้วจามารีวิวให้ดูนะค่ะ
เราก้อเพิ่งไปปรึกษาหมอมาเมื่อวานนี้เองยังไม่แน่ใจว่าจะทำวันไหน
แต่เร็วๆนี้แหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้