เจ้าของ: nicewoman
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-หมอภูศิษฐ์ รพ.ศรีวิชัย 3

[คัดลอกลิงก์]
แอบแก้ไข web site คุณหมอคะ
www.punisaclinic.com
วันที่11กพ53นี้จะไปปรึกษาทำตากับหมอพอดีเลยถ้าผลงานดีก็ทำเลย
กลัวมากเลยกลัวผลงานหมอออกมาไม่ดีอ่ะไม่ค่อยได้ยินชื่อหมอมาก่อนเลย
เดียวไงถ้าไปมาแล้วจะมาอัพเดทว่าเป็นไงน่ะค่ะ
ปรึกษาคุณหมอแล้ว ถ้าตัดสินใจทำ อย่าลืมมารีวิวให้ดูด้วยนะครับ

จอรอชม {:13_932:}
ไปปรึกษาคุณหมอมาแล้ว คลินิกสวยจัง มี internet ฟรีให้เล่นด้วย ตอนแลกเล่นไปกะจะไปจ่ายตังค์กะพี่หน้าเคาเตอร์แล้ว เลยหน้าแตกเลย กะว่าจะทำจมูกกะปากบาง อาทิตย์หน้าคะ แล้วจะอัพรูปมาให้ดูนะคะ
อยากเห็นปากบางของคุณหมอครับ อย่าลืมรีวิวนะ รอชม
กะทำปากบางต่อเหมือนกัน
อัพเดทรูปวันที่ 20 ที่หน้า 6 นะครับ
พยายามทำรีวิวจมูกกับคุณหมอให้สมบูรณ์ที่สุด เพื่อประกอบการตัดสินใจของเพื่อน ๆ นะครับ
แวะเข้าไปชมกันได้

http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D1&page=6
คุณ"fillky" อย่าลืมมาโพสรูปให้ดูด้วยนะคะ กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ค่ะ รอชมนะคะ
เราทำกับหมอภูศิษฐ์มาแล้วนะ โอม๊ากกก ธรรมชาติสุดๆๆ

หลิง398-001.jpg (172.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

คืนที่1

หลิง260.jpg (157.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

คืนที่2

หลิง284.jpg (131.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

คืนที่3

หลิง312.jpg (148.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

1อาทิตย์กว่าต่อมา ธรรมชาติไม่ค่อยลงโทษละ

หลิง404.jpg (128.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

2อาทิตย์ละ

หลิง398.jpg (194.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

รูปก่อนอัพจมูก ตัดสินใจอยู๋นาน .....

หลิง132.jpg (152.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ทามงามอะ...เนียน....มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เกาหลีสุดพลัง.....
ลูกศิษบ์หมอด้วยครับ ตามดู Review เต็ม ๆ ได้ที่ Link ตรงลายเซ็นต์ครับ

ทำมาได้ 2อาทิตย์เเล้วคะ  สวยดีคะ ไม่เขียว บวมไม่นาน
เดี๋ยวเอารูปมาโพสให้นะคะ
เดี๋ยวเอารูปมาโพสให้นะคะ
ต้นฉบับโพสโดย fillky เมื่อ 2010-2-23 04:26

รอมชมคร๊าบบ
เด๋วเราเอารูปเพื่อนอีกคนที่ทามได้ประมาร 1 เดือนมาให้ดูนะ
เราทำมา 3 สัปดาห์กับอีก 4 วัน ค่ะ

นี่คือรูปล่าสุดเพิ่งถ่ายมาล่าสุดนะคะ

มะกี้เอง

สวยเนียนมากคะ คุณ fillky เราก็เพิ่งทำได้ 2 อาทิตย์กว่าแล้ว ถ้ายุบเข้าทรงดีๆจะเอารูปมาโชว์นะ ตอนนี้ยังบวมนิดๆ แต่โดยรวมก็พอใจคะ
คุณ fillky สวยดีคัฟ ธรรมชาติดีคัฟ
มีรูปก่อนทามป่าวคัฟ อยากเหน
would like to do rhinoplasty and breast augmentation surgery??? ....Naver from Sweden
How i contact a doctor directly?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้