เจ้าของ: kimge086
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตา2ชั้นหมอเกมส์ค้า

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-7 17:51:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย HTM3204 เมื่อ 2012-11-2 23:25
ไปทำมาเหมือนกันคะ เป็นคีรอยบ้่่างไหมคะ กำลังเครียดเ ...

ของเราไม่เปนนะคะ แต่ยังมีรอยขีดอยู่แต่ไม่นูนค่ะ
ชอบฝีมือหมอจังคะ แต่ละคนทำ ตาออกมาเกาหลีๆเลย เราชอบแบบนี้อะ ><
มีรูปที่ไม่ได้แต่งหน้าไหมครับ อยากเห็นความชัดเจนจริงๆ
พักฟื้นกีวันอ่ะค่ะ
สวยจังจ้า ของเราก็พอใจแต่ทำคนละหมอจ้า เพิ่ง 20 วัน แต่ของตัวเองเข้ัากับหน้ามากจ้ะ

แสดงความคิดเห็น

สวยจังเลย ทำที่ไหนมาหร๋อคะ ^___^ ราคาเท่าไหร่คะ Thank you Kaa ...  โพสต์ 2013-4-14 09:38
ทำที่ไหนมาจ้ะ  โพสต์ 2013-1-28 20:00
สวยจังค่ะ ทำที่ไหนคะ  โพสต์ 2013-1-23 15:09
ทำสวยจังเลยค่ะ เด่วไปทำมั่ง
ตอนนี้ราคายัง 14400 อยู่มั๊ยคะ สนใจอยากจะทำเหมือนกันค่ะ
อยากทำบางอ่ะ
ราคาเท่าไรค่ะ
หมอเกมส์ทำตาสวยจริงๆค่ะ จขกท. สวยขึ้นมาก
ตาหวานขึ้นมากเลยค่ะ  จากสาวอาหมวย
อยากทราบว่า วิธีของคุณหมอเกมส์ ได้กรีดตายาวตลอดความยาวตาหรือเปล่าคะ

จากรูปของ จขกท เหมือนกรีดเเค่ตรงหัวตาถึงกลางตา เเต่2ชั้นสวยดีค่ะ

พอดีอยากได้หมอที่กรีดยาวตลอดความยาวตาค่ะ เเต่สนใจหมอเกมส์มากๆ
เจ้าของกระทูเปนไงบ้างหว่า อยากเหนตาล่าสุดจังค่า
ต้นฉบับโพสต์โดย satang_naka เมื่อ 2012-12-29 20:30
สวยจังจ้า ของเราก็พอใจแต่ทำคนละหมอจ้า เพิ่ง 20 วัน แต ...

สวยมากทำ ที่ไหน และราคาเท่าไหร่คะ
สนใจเทคนิคหมอเกมส์มากๆ

แต่เห็นหลายคนบอกว่านานๆหนังตาจะตกลงมาอีก

รบกวนจขกท.มารีวิวแชร์บ้างนะคะ

ว่าตอนนี้เป็นไงบ้างง
เพิ่งไปทำตาสองชั้นกับหมอเกมส์มาเมื่อวานนี้เอง ยังดูตาตูบๆ ชั้นตาดูหนาอยู่เลย ลุ้นสุดๆเลยค่ะว่าพอหายบวมแล้วจะเป็นยังไงบ้าง

อยากรบกวนถามเรื่องการประคบเย็น ควรประคบ บนตาเลย หรืว่าอย่าให้โดนแผลค่ะ
สวยมากอ่ะ อบากทำบ้างจัง
เปลี่ยนไปเลยค่ะ ตาสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้