ดู: 3435|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] ผิวหน้าเป้นจุดด่างดำหลุมสิวแบบนี้รักษาที่ไหนยังไงดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ผิวหน้าเป้นจุดด่างดำหลุมสิวแบบนี้รักษาที่ไหนยังไงดีคะ รบกวนพี่ๆ ที่เคยทำหน้าแนะนำหน่อย  ขอบคุณมากค่ะ^^
เรื่องหลุมสิว E-Matrix ช่วยได้ครับ
แต่ค่าใช้สูงเอาการอยู่เหมือนกัน แต่เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกเลยครับ
ลองหาข้อมูลเรื่องคลีนิคจากกูเกิ้ลดูอีกทีแล้วกันนะครับ น่าจะมีคลีนิคที่รับทำอยู่เยอะเหมือนกัน
ส่วนเรื่องสิว รู้สึกว่าษิตาวรรณจะรักษาดีนะครับอยู่แถวห้วยขวาง แต่คิวนานนนนนมาก คนไปหาเยอะครับ
รอยดำจากสิวIPLช่วยได้รอยดำจางหายค่ะ ส่วนหลุมสิวเป็นตัวINSKINหลุมตื้นและกระชับรูขุมขนหน้าขาวอมฃมพูด้วยค่ะเพราะที่บอกได้เคยไปทำที่โบนิต้าคลินิกทั้งสองอย่างค่ะเห็นผลจริงๆเห็นตอนนี้เค้ามีโปรลดสุดๆเลยลองโทรไปสอบถาม02-1086098ดูนะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-23 13:03:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีอันอื่นนอกจาก อีแมททริกซ์หรอคะ  รู้สึกหาที่ทำยากพอสมควรเลยอะ ราคาค่อนข้างสูงมากด้วย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-23 13:13:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-10-22 16:48
เรื่องหลุมสิว E-Matrix ช่วยได้ครับ
แต่ค่าใช้สูงเอาการอย ...

แล้วหน้าแบบหนูอะต้อง กี่ชอตอะคะ - -*

แสดงความคิดเห็น

น่าจะ 200 ช๊อตอ่ะครับ  โพสต์ 2012-10-23 20:05
ลองทำเมโสหน้าใสดูสิคะ ประหยัดกว่าเยอะเลยค่ะ ทำประมาณ 3-4 ครั้งก็เห็นผลแล้วค่ะ ลองโทรปรึกษาคุณหมอดูก่อนนะคะ ที่ชยพัฐคลินิก 089-815-1558 เข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ www.chayapatclinic.com
เรื่องรักษาสิวหมอที่ษิตาวรรณ ดีจิงอะไรจิงเคยไปรักษาเหมือนกัล แต่ คิวยาวรอนานมว๊ากกก ไป6โมงได้ตรวจเกือบเที่ยงคืน 55
ส่วนเรื่องหลุมสิวเราทำเดอร์ม่าโรลเลอร์ ตอนนี้ทำมา 4 ครั้งแล้ว โดยส่วนตัวผลที่ได้ถือว่าพอใจพอสมควร แต่ไม่เถิงกันเนียนนะคะ แต่ช่วยได้จากเดิม 60-70 เปอร์เซน ค่อยๆ ดีขึ้นตามจำนวนครั้งค่ะ  เด่วสิ้นเดือนนี้จะไปทำอีกค่ะ ^^
ส่วนเรื่องรอยแดง ต้องทำ IPL ค่ะ หลายครั้งหน่อยนะคะ หน้าใสเลยค่ะ และที่สำคัญต้องทากัลแดดทุกวัน เดือนนึงรอยแดงน่าจะจางลงบ้าง ค่ะ อีกอย่างต้องล้างหน้าให้สะอาดมากๆ นะคะไม่งั้นสิวขึ้นอีกแน่ๆ ค่ะ ^^

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-25 08:22:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นมากๆเลย จะลองตัดสินไจดูคร่า ^^
หายยังค่ะ ถ้าสนใจเราใช้ครีมตัวนึงอยู่ หายค่ะ รอยแดง ดำจางหายค่ะ
ทำเลเซอร์เลยค่ะ ที่เลอแบงค๊อกมีเลเซอร์ที่ช่วยเรื่องหลุมสิวโดยตรง เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกค่ะ  ลองเข้าไปปรึกษาดูสิค่ะ ไม่เสียค่าใช้จ่ายในการปรึกษาด้วยค่ะ
รอยเหล่านี้ครีม Miracle Fernez ช่วยได้ค่ะ ดูรีวิวที่ห้องขายสินค้าได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้