1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: yanisathongrod
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 7 วันแร้วค่ะ เสริม+ตัดปีก+แต่งปลาย By V.Coon

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย Zaza11 เมื่อ 2013-3-29 20:30
เพื่อนไปทำมาค่ะ สวยแป๊ะเวอร์เลยคร้า ออกมางี้ได้ทรง ...

ขอชมรูปดูความสวยงามหน่อยสิครับ
ได้คร้าได่ แต่ยังทำอัพรูปไม่ค่อยเก่งเลยอ่ะคร้าา เดี๋ยวจาพยายามน๊าคร้าา
แป๊ปคร้าาาาาา
เดี๋ยวขอให้ผ่านไปซัก 10 วันก่อนน๊าคร้าา เพราะตอนนี้ บวมเบ๋งเลยคร้าาา และส่วนตัวเค้า เค้าไม่อยากให้บอกใครว่าทำ แต่เราอ่ะ
เอาของเค้ามาบอก อิอิ
สวยค่ะ อัพใหม่เรื่อยๆๆนะคะ ดีแล้วบอกต่อด้วยจร้า อิอิ
ตอนนี้มิ้นไปแก้มา หกวันแล้วแต่ยังไม่ค่อยยุบเลย ข้างในมันเหมือนนิ่มๆพองๆถ้าเอานิ้วจับๆมันเหมือนข้างในมีลม ไม่รู้จะผิดปกติอะไรไหม
จมูกสวยมากมากค่ะ^^
ตัดปีกมาเท่ากันไหมอะค่ะ  ตอนนี้เห็นแผลเป็นไหม  อยากทำมากค่ะ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้