ดู: 3061|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ยากทราบว่าสริมหน้าอกหมอเทพหรือหมอธีดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกหมอเทพหรือหมอธีดีค่ะเพื่อนๆ
ขอเเนะนำหมอเทพค่ะ ทำออกมาสวยเเน่นอนรับรองไม่ผิดหวังค่ะ เพราะเราก้อเพิ่งไปทำมาค่ะ
......แนะนำลองให้เข้าไปดูรูปรีวิวหน้าอก ในห้องรีวิวดูนะคะ ว่าถูกใจฝีมือคนไหน
เพราะแต่ละท่านก็มีฝีมือสไตล์การทำทรงหน้าอกต่างกันอยู่ค่ะ
เราเพิ่งไปทำหมอธีรพงษ์มา ได้ 12 วันแล้วค่ะ ตัดสินใจจากเว็บนี้แหละ ..ผลก็แฮปปี้ดีค่ะ
     ถ้าเป็นหมอเทพจะราคาถูกกว่า 45000 ผ่าตัดที่คลีนิคค่ะ ไม่นอนค้าง พักฟื้น 2-3 ชม กลับเลย
ไม่ว่างยาสลบ ใช้ยาเบลอค่ะ หมอเทพมีซิลิโคนทุกยี่ห้อเหมือนกัน แต่รับประกันเฉพาะ mentor ทรงกลม ผิวเรียบ
     หมอธีรพงษ์ ราคา 50000 ผ่าตัดที่ รพ.ราษฎร์บูรณะ วางยาสลบ นอนพักฟื้นหอ้งพิเศษ1 คืน มีซิลิโคนทุกยี่ห้อ
ถ้าเก็บรักษาหนังสือรับประกันซิลิโคนไว้ ก็รับประกันตลอดชีพค่ะ
    ....ทั้ง 2 ที่ ไม่มีค่าใช้จ่ายหลังการผ่าตัดค่ะ ไม่ว่าจะตัดไหม หรือนวด หรือค่ายา ฟรีค่ะ
ลองศึกษาดูนะคะ ว่าชอบสไตล์ของหมอท่านไหน เพราะทำออกมาได้สวยทุกหมอค่ะ
อยากจะบอกว่าวันนี้เดินทางจากต่างจังหวัด เข้ากทม มาเพื่อทำนม แต่พอตัดสินใจว่าจะโทรไปจองคิวกะหมอเทพ แต่พนักงานที่รับปากหม_มากๆ พูดไม่เข้าหูอ่ะไม่ง้อลูกค้าด้วย. เสียงออกแนวแก่ๆนะ  แล้วฉั๊นจะง้อเธอหราจ๊ะ ดังนั้นจังขอทำที่คลินิคหมอธีดีกว่าค่ะ
*ปล.No หน้าม้า แล้วก็No ผลประโยชน์ใดๆจากคลินิคหมอธีจ้า
ยังไงลองดูรีวิวไปเรื่อยๆ หลายที่ก็ได้นะ ตอนแรกเราก็รู้จักไม่กี่ที่เอง แต่พอได้ลองหาไปเรื่อยๆ
เราก็มาสนใจที่อัคราคลินิก เพราะว่าทรงที่หมอทำออกมา ทำได้เป็นธรรมชาติมากเลย
แบบไม่ได้ดูกลมบ้อกจนเกินไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้