เจ้าของ: bandkonngam
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แอบไปทำตา แก้ไขหนังตาตกกับหมเจ็บ bbyou

[คัดลอกลิงก์]
ตาสวยขึ้นเยอะเลยคะ
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ ขอรายละเอียดหน่อยคร่าา
สวยค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ
ตาสวยขึ้นมากค่ะ
มีรูปก่อนทำไม๊ค่ะ ตาสวยมากเลย
ทำมาเท่าไหร่คะ ดูดีมาก
ตาสวยขึ้นค่ะรีวิวอีกนะค่ะพอดีสนใจ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แก้นี้เท่าไหร่อะค่ะทั้งหมด น่าสนใจมาก
คือดีงามค่ะ อยากทำบ้าง

คะแนน

1

แก้มาแพงไม๊ค่ะ พอดีสนใจอยู่เหมือนกัน

คะแนน

1

พอจะมีรูปก่อนทำมั๊ยค่ะ ทำแล้วดูดีมาก
แก้มาเท่าไหร่คะ เราตาตกมากๆเลย สนใจคะ
แก้หนังตาตกนี้เท่าไหร่คะ
สวยขึ้นคะ อยากเห็นรูปก่อนทำมากๆ
ทำมาแล้วดูดีมากเลยคะ อยากเห็นรูปก่อนทำ
แก้แพงมั๊ยค่ะ ทำที่สาขาไหนหรอ
ตาดูดีขึ้นค่ะ อยากเห็นภาพก่อนทำจังคะ
ราคาแก้อยู่ที่เท่าไหร่อะค่ะ สนใจๆ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ทำมาเท่าไหร่หรอค่ะ  พอดีสนใจ
รอดูรีวิวเรื่อยๆนะค่ะ อัพเดทอีกนะ
แก้หนังตาตกนี้เท่าไหร่ค่ะ ดูดีขึ้นมากๆ
ดูดีคะ แผลสวย ค่าเสียหายเท่าไหร่
ตาดูดีขึ้น หมอท่านไหนคะ
ทำมาแล้วดูดีขึ้นมากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้