ดู: 1887|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะไปทำจมูกกับหมอเฉลิมอีกคนครับ

[คัดลอกลิงก์]
วันเสาร์ที่ผ่านมาเป็นครั้งแรกครับ ที่ตื่นแต่เช้าในวันหยุดเพื่อที่จะไป ฟอร์จูน คลีนิค หั้ยทัน 11โมง

เพราะวันนี้ตั้งใจหละ จะไปคุยกะคุณหมอเสียที หลังจากได้ยินมานานว่าคุณหมอเก่ง ทำจมูกสวย

ก้อไปเลยครับ อ๋อ ก่อนไปก้อ อาบน้ำ แต่งตัว อะไรยังงี้ก่อนครับ

อืม ไปถึง คนเยอะเจงๆ มีทั้ง ที่มีผ้าก๊อต ติดจมูกอยู่ คนที่มีจมูกหายใจเป็นคนตัวเองแล้ว

แล้วก้อ พวกที่รอจะมีจมูกอย่างผม ก้อ ไปลงชื่อครับ ต้องการรับคำปรึกษากับคุณหมอ

นั่งรอไป มองหน้าคนอื่นไป ในใจแอบคิดนิดหน่อย หรือมากไปก้อไม่รู้ครับ ว่าจมูกเราจะทำได้เหมือนเขาไหม

อยากได้แบบนี้ไหม คนนั้นไหม หรืออยากได้คนไหน ...เหอะๆ อันนี้ไม่ช่ายหละครับ

ก้อ รอ จนเรียกชื่ผมอ่ะครับ เข้าไป เข้าไปปุ๊ป ก้อ กราบสวัสดีคุณหมออย่างสวยงามครับ คุณหมอจะได้ทำ

จมูกของผมได้สวยๆ เพราะคุณหมอจะได้จำหน้าไว้ ว่า อ๋อ ไอ้นี่มันไหว้สวยน่ะ ทำหั้ยมันดึๆ แล้วกัน

ว่าไปก้อปรึกษาครับ เสร็จแล้วก้อออกมา แต่ยางไม่ได้จองเลย เพราะยางหาวันที่จะหยุดงานไม่ได้ครับ

แต่คิดว่าจะไปจองละ อยากทำช่วงวันแม่ครับ เป็นของขวัญหั้ยแม่ดีไหม ประมาณว่าจะได้ลูกที่หน้าตาดีขึ้นอะไร

ทำนองนั้นครับ  ...คงเป็นกระทู้ที่ไร้ซึ่งเนิ้อหาอ่ะครับ แต่ก้อออยากโพสระบายกะคนอื่นบ้าง

คือ ผมเอง เป็นคน หน้าตา ธรรมดา ครับ แต่โดนเพือนล้อว่าไม่มีดั้ง..จมุกอ่ะครับ ไปเที่ยวกัน

เพือนในกลุ่มก้อมีกันหมดละ ทั้งแฟนและดั้งอ่ะครับ ผมเอง ไม่มีสักอย่าง คงเป็นเพราะไม่มีจมุกแน่ๆเลย

ผมเลยคิดว่า การมีจมูกเป็นของตัวเอง สิ่งดีๆ กำลังจะมาเช่นกันครับ

แบบจมูกที่ผมอยากได้ ก้อ อยากได้แบบ ยูโนะ ของ ดงบังชิงกิ อ่ะครับ เป็นแท่งตรงๆอ่ะครับ ไม่ต้องใหญ่มาก

เพราะจมูกผมไม่ยาวเท่าไหร่ คิดไปเองป่าวว่ามันจะเข้ากะหน้า ใครมีรูปจมูกสวยๆ มาแนะนำผมหน่อยน่ะครับ
คิดมากกกกกกกก

จินหน้าตาไม่ดี ยังมั่นเลย

เราต้องเริ่มจากมั่นข้างในก่อนค่ะ แล้วเราก็แอบมีเงินไปให้หมอช่วยทำให้มั่นจากข้างนอก
เราต้องมีความมั่นใจในตัวเองนะคะ คนเราเกิดมามีจุดเด่นแตกต่างกานออกไป คะ อิอิ

พี่จินในสายตาเนนะ พี่จินมีเสน่ห์ตรงความเซกซี่ นะคะ และก็สดใสตลอดเวลา อิอิ

น่าจาไปเปนนางแบบอะ เชียร์คะ
ว๊ายยย จริง ๆ ก็กำลังจะไปขึ้นปก อิมเมจ อยู่นะคะ เพียงแต่ ตอนนี้อาเจ้เล่นตัวค่ะ รอให้อิมเมจทุ่ม เจ็ดหลัก แล้วจะร่อนบิกินี ขึ้นปกเลยค่ะ ดาราดังก็ต้องเล่นตัวนิดหน่อยค่ะ 55555555555555555555555555
ว๊ายยย จริง ๆ ก็กำลังจะไปขึ้นปก อิมเมจ อยู่นะคะ เพียงแต่ ตอนนี้อาเจ้เล่นตัวค่ะ รอให้อิมเมจทุ่ม เจ็ดหลัก แ ...
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-5-26 16:49

คิดได้ไงอ่ะจิน่า  
5555+ ขำๆน้า
อิอิ    ช่าย ๆ  พอมีจมูกสิ่งดีดีจะเข้ามาคับบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ขอให้ได้ดั้งใหม้่ไว้ๆนะครับผม
คิดได้ไงอ่ะจิน่า  
5555+ ขำๆน้า
ต้นฉบับโพสโดย Stepohmz เมื่อ 2009-5-27 01:56

วันนี้อิมเมจติดต่อมาค่ะ แต่เสนอแค่หกหลัก จีน่ายังไม่แฮปปี้อ่ะนะ เลยบอกปัดไป

เชิด ๆ อะค่ะ สวย 5555555555555555555555555555555555555+
สู้ๆๆนะค่า  ซักวันเราจะมีดั้งเปงของตัวเอง อิอิ
เหมือนกันครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-27 12:49:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม อยากเปลี่ยน เอารูปมาขึ้น บ้างอ่ะครับ ทำไงอ่ะ เหนคนอื่นมีรูปชขึ้นแล้ว บอกหน่อยดิครับ

หลังไมค์ ก้อได้ ...ว่าแต่ไมค์ ผมอยู่ไหนหว่า.....55+ ขำคนเดียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้