12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nukwanny
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ได้ฤกษ์ผ่าตัดใหญ่ (ศัลยกรรมหน้าอก) วันที่ 16 ตุลา นี้ หมอมณเทียร รพ. บำรุงราษค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-19 11:46:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาขวัญ inbox ไปให้แล้วนะคะ ยินดีให้คำแนะนำค่ะ ทุกวันนี้ปวดนิดๆ บางช่วง แต่สามารถ ทำได้ทุกสิ่งอย่าง 555
อยากทราบราคาอะคะ
หมอเย็บแผลสวยมากๆค่ะ เท่าที่ดู ของคุณขวัญแผลเนียนที่สุดเลยค่ะ
สวยมากๆเลย ค่ะ รอดูอยู่นะคะ ^ ^
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-20 16:10:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mixmic เมื่อ 2012-10-20 10:43
หมอเย็บแผลสวยมากๆค่ะ เท่าที่ดู ของคุณขวัญแผลเนียนที ...

ขอบคุณค่ะ คุณหมอเก่งมากๆ ละเอียดมากๆ จริงๆค่ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-20 16:13:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย l3eRl3eW เมื่อ 2012-10-20 14:38
สวยมากๆเลย ค่ะ รอดูอยู่นะคะ ^ ^

ขอบคุณค่ะจะพยายามอัพเดทเรื่อยๆนะคะ นี่เพิ่งจะ 4 วันเองค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-28 13:52:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
update แผลค่ะ

ยางคงบวมอยู่นะคะ ตอนแรกข้างซ้ายใหญ่กว่า ตอนนี้แลดูข้างขวาจะใหญ่กว่าละ  ขวัญใส่ข้างซ้าย 325 ข้างขวา 350 ซิลิโคน mentor
ทรงกลม ผิวทรายค่ะ

ไปให้คุณหมอดูหน้าอก บอกว่าให้นวดเข้ามาให้ชิด เราสามารถทำได้เอง ไม่ต้องไปจ้างนวด คุณหมอก็สอนนวด ส่วนแผลคุณหมอบอกรักษาดีมาก คงไม่ต้องฉีดคีรอยด์ แต่ในใจอยากจะบอกว่าคุณหมอทำเนียนมากต่างหาก คือแค่ทายาที่คุณหมอให้มาเท่านั้นเอง เลยถามคุณหมอว่าสามารถติดแผ่น mepiform ที่ซื้อมาได้รึยัง คุณหมอบอกสามารถติดได้เลย ^^

ลองเสื้อในใหม่ หาซื้อเสื้อในยากพอควร แบบมีแต่แก่ ๆ ด้วยไม่ชอบเลย TT แต่ยังไม่ซื้อไว้เยอะเท่าไหร่ เพราะคุณหมอบอกอีก 3 เดือนจะยุบลงอีก 30 % จากมะก่อน คัพ B 70 ตอนนี้ เป็น D 70 แบบล้น ๆ ละคะ ปลื้มมม
สวยมากเรยค่ะเท่าไรค่ะ
แผลสวยมากอนาคตแผลเรียบเนียนแน่นอนค่ะ
Mepiform ซื้อได้ที่ไหนคะ
ก่อนทำก็สวยใหญ่แล้วนะ คะ กำลังสนใจพอดี  ราคาแพงมี้ยคร้า
สวัสดีค่ะเพิ่งเข้ามาร่วมเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ สนใจเคสของคุณขวัญอยากทราบราคาค่ะ
สวยมาก แผลก้อเนียนดี อยากทราบราคาอ่ะค่ะ สนใจทำน๊มนมเหมือนกันค่ะ
Mint8808 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-23 10:46
สวัสดีค่ะเพิ่งเข้ามาร่วมเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ สนใจเคสของคุณขวัญอยากทราบราคาค่ะ

อยากรู้ราคาด้วยเหมือนกัน อีกไม่กี่เดือนก็จะผ่าละตอนนี้ตัดสินใจไม่ถูกเลย
ขอถามหน่อยนะคะ Eucerin ที่บอกว่าทากันหน้าอกแตกลายอันนี้ทาตั้งแต่ก่อนทำหรอคะ หรือทาหลังทำเอ่ย ขอบคุณค่า
สวัสดีค่ะคุณขวัญ มีนัดกับคุณหมอมณเฑียร เดือนหน้าแล้วาะ
ไม่ทราบว่าตอนนี้หน้าอกคุณขวัญเป็นยังไงบ้างค่ะ
กังวลจังไม่รู้เดือนหน้าจะออกมาสวยเหมือนของคุณขวัญหรือเปล่าค่ะ
ถ้าคุณขวัญจะกรุณา รบกวนรีวิวให้ดูตอนรูปปัจจุบันหน่อยได้มั่ยค่ะ อิอิ
อ๋อ! ของเราคุณหมอแนะนำให้ใส่แค่ 240cc เองค่ะ ท่านบอกว่าจะดูสวยแบบธรรมชาติดีไม่หลอกค่ะ
มีพี่ๆ คนไหนพอจะแนะนำอะไรเพิ่มเติมมั่ยค่ะ
ของคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ ^_^
พี่ขอทราบราคาที่ทำด้วยค่ะน้องขวัญ พอดีพี่จะกลับเมืองไทยเดือนมิถุนายนนีัค่ะ ขอคุณค่ะ
ปล.ทำไมพี่ดูรูปไม่ได้เลยอ่ะ
พี่ขอทราบราคาที่ทำด้วยค่ะน้องขวัญ พอดีพี่จะกลับเมืองไทยเดือนมิถุนายนนีัค่ะ ขอคุณค่ะ
ปล.ทำไมพี่ดูรูปไม่ได้เลยอ่ะ
ราคาในโรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ ศัลยกรรมหน้าอกอยู่ที่ราคาแสนกว่าบาทค่ะ
อยู่ที่รูปแบบของทรงค่ะ ถ้าทรงกลมประมาณ140,000 ขึ้น
และทรงหยดน้ำ 18x,xxx กว่าบาทค่ะ
ทาครีมป้องกันการแตกลายควรจะเริ่มทาตั้งแต่ก่อนทำและหลังทำน่ะค่ะ
คุณ sundown จะต้องเข้าไปที่ log in เข้าสู่ระบบของเว็บอ่ะค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้