ดู: 3629|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คิวของหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าตอนนี้คิวของหมอเฉลิมไปถึงเดือนไหนแล้วอะคับ???

ใครรู้ช่วยตอบทีคับ
นั่นสิ อยากรู้เหมือนกัน
ตอนนี้ปิดรับจองแล้วครับ คิวไปถึง สิงหาแล้ว จะเปิดจองอีกที ประมาณ กลางเดือน หรือ สิ้นเดือน มกราคม ครับ
จะรีบจองให้ทันค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-9 09:24:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห...นานจริงๆๆ
วันนี้ไปจองมาก้ได้นะครับ

ได้คิว 1 กรกฏาคม ครับ
เปิดจองรอบนี้ ราคาเปลี่ยนมั้ยคะ
เปลี่ยนค้าบ ~
18000
20000

เริ่มกรฏา
คิวคุณหมอยาวจัง
ราคาก็เปลี่ยนหรอคะ
เพิ่ง...โทรไปสอบถามที่คลีนิกมาค่ะ  ตอนนี้คิวถึง สิงหา แล้ว

ราคาเสริมใหม่ 18000  20000 บาท

ราคาแก้  26000 28000 บาทเลยง่ะ
สู้ ๆๆๆ  ขายที่ขายทาง มาทำสวยกัน อิอิ

ก่อนที่ ราคา จาสูงๆๆๆๆ ขึ้นไปกว่านี้อีก

เหอๆๆ
ราคาโหด น่าดู
ได้ข่าวว่าราคาตัดปีกก็ขึ้นนิคับ.........
คุณหมอ HOT มากๆๆๆ
สิงหาเลย โหไม่ได้อยู่เมืองไทย จะไปจองงัยเนี้ยยยเง้อ
แล้วถ้าจะแก้ปีกจมูก แบบตัดยกปีกอ่ะ ราคาประมาณเท่ารัยคะ
สนใจอยู่ค่า
แนะนำนิดนึงค่ะ ถ้าน้องคนไหนที่จองไว้แล้ว ติดธุระจำเป็นอยากทำก่อน ลองโทรไปปรึกษาพี่แดงดูค่ะ คุยกับแกดีๆ บอกเหตุผลไป ว่าช่วงนั้นติดธุระอะไร เผื่อมีคิวยกเลิกเราจะได้ขอเสียบเลยค่ะ หรือถ้าพอมีเวลาก็เข้าไปถามเองเลย มีลุ้นๆ ค่ะ เชื่อดิ
โทรไปสองวันก่อนเค้าบอกคิวถึง กันยาแล้ว

ฮือ นานเกินไปอ่ะ จะทำที่อื่นก็กลัว

ใครมีที่ดีๆโ่ด่งๆที่เชียงใหม่มั้งไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ
ผมไปจองมาเมื่อวานอ่ะคั๊บ

ได้เดือนตุลาคั๊บวันที่ 11

นานเว่อ~
พี่โทรไปถึงพ.ย.แล้วนะคะ 555 อยากแก้ไขมากกกก.....(แก้หมอศิริพรชัย 2 รอบ หายอยาก)
รีบนหมายถึงแก้กับหมอศิริพรชัยแล้วเหรอคะ
ตอบกลับ 24# thailand
แม่นแล้วค้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้