ดู: 3268|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เดี่ยวนี้ เขาชอบให้แฟน ผอมๆ เหรอครับ (เอาความรู็เรื่องวิตามิน อีมาฝาก)

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-5-28 12:34:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เริ่ด ค่ะ เริ่ด  คุนจิน เรื่องความอ้วน แฟน โอ๋ เค้าน่าร๊ากกกนะ เมื่อไหร่ ที่เราเผลอกินมาก เค้าก็จะพูดน่ารักมั่ก มั่ก'' เฮ้ย! แก่แล้วกินเยอะๆ อ้วนแล้วลดยากนะ(โว๊ย)'' ดูสิ น่ารักมั้ยค่ะ  เค้าเป็นห่วงเรามากเลย แล้วก็บอกอีกว่า ''ไปออกกำลังทุกวัน กลับมาก็กินอย่างกะปอป แล้วจะไปออก ทำไม?'' เห็นมั้ยค๊ะ  น่ารักจะตายยย  และเมื่อไหร่ที่เค้าอยากกินไร ก็จะชวนเรา เป็นห่วงเรากัวเราจาอ้วน เค้ากินเนื้อ ตักผักให้เรากินบอก ''กินผักเยอะๆจะได้ไม่อ้วน'' แหม ดูสิห่วงเราซ๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้