เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ไปจองคิวมาแว๊ว วว .... ตื่นเต้น
เนื้อจมูกน้อยอะ..ทำไงดี ??
ไปจองคิวมาแว๊ว วว .... ตื่นเต้น
เนื้อจมูกน้อยอะ..ทำไงดี ??
ต้นฉบับโพสโดย sanchaii เมื่อ 2009-6-12 15:23

เนื้อจมูกน้อย ก็คงทำได้น้อยครับ
จาถาม พี่เอ ว่า หลังจาเสริมซิลิโคนแบบนิ่ม ไปแล้ว โดนกระแทำจะเป็นอารัยมากมั๊ยคะ
จาถาม พี่เอ ว่า หลังจาเสริมซิลิโคนแบบนิ่ม ไปแล้ว โดนกระแทำจะเป็นอารัยมากมั๊ยคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย peena เมื่อ 2009-6-18 10:04

ถ้าไม่รุนแรงก็ไม่เป็นไรครับ แต่ถ้ากระแทกแรงมากๆ ก็เหมือนกับกระดูกคนเราอ่ะ มีแตกหักเสียหายได้
[b]อยากทำจมูกค่ะพี่เอ.....แต่ทำงาน จัน - เสาร์ วันอาทิตย์ก็เรียนอีก

เลยอยากรู้ว่ามันจะบวมแบบออกจากบ้านไม่ได้ (เพราะอาย) เนี๊ย ซักกี่วันคร้า....

น้องใหม่สงสัย?????
หวัดดีฮะ ผมเปนน้องใหม่เพิ่งเข้ามา

อยากรุว่าคุณหมอท่านทำตาสองชั้นราคาเท่าไหร่ฮะ

แล้วคุณหมอท่านทำแบบกรีด หรือแบบไม่ได้กรีดฮะ

ขอข้อมูลละเอียดหน่อยนะฮะ
อยากรู้ว่า ถ้าเราฉีดคลอลาเจลเหลวมา ถ้าจะเสริมต้องเสียค่าใช้จ่ายมากเป่าค่ะ
แบบว่าอยากสวย แต่ทรัพย์พอประมาณ
อยากทำจมูกค่ะพี่เอ.....แต่ทำงาน จัน - เสาร์ วันอาทิตย์ก็เรียนอีก

เลยอยากรู้ว่ามันจะบวมแบบออกจากบ้านไม่ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย devilgirl_crazy เมื่อ 2009-6-18 23:19

บวมมากที่สุด 3 วันครับ 3 วันนี้ไม่ควรออกไปไหนเลย

หลังจากนั้นจะค่อยๆยุบลง ควรหยุดพักจริงๆ ประมาณ 5 วัน ครับ
อยากทำบ้างจังค่ะ.....  แล้วคนที่แผลหายช้า น้ำเหลืองไม่ดีเนี่ยจะทำจมูกได้ป่าวค๊ะ
เอ่อ ถ้าเป็นโรคภูมิแพ้นี่เสริมจมุกได้อะเปล่าค่ะ
{:13_951:}อยากทำบ้างจังค่ะ
สุดยอดเลย....บอกละเอียดดีจิงๆค่ะ
ภูมิแพ้ไม่น่ามีผลกะการทำจมูกนะคะ
รอๆๆๆแล้วก็รอmoney
อยากแก้ซะแล้ว ว

ไม่ชอบของหมอบุญถิ่นเลย ย

มันเปนแท่งๆ T^T
ตัดปีก 8000 ครับ
ถ้าตัดแล้วยก อาจแพงกว่านี้ครับ
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-6-6 12:50

เพ่เอคราฟ   อยากรู้เรื่องตัดปีกอะคราฟ

ที่เพ่บอกว่าตัดแล้วยก มันเปนยังไงอ่ะคราฟ   สนใจตัดปีกอยู่เหมือนกันอ่ะคราฟ   
84# nanvaris
ขอบคุณคร่า....พี่เอ
ได้ข้อมูลเยอะดีจัง

อยากทำมั่งแต่คิวคุณหมอยาวเหยียด
จำเป็นต้องเอารูปจมูกที่อยากได้ไปให้คุณหมดดุไหมครับ หรือให้คุณหมอแนะนำ อันไหนดีกว่ากันครับ
จำเป็นต้องเอารูปจมูกที่อยากได้ไปให้คุณหมดดุไหมครับ หรือให้คุณหมอแนะนำ อันไหนดีกว่ากันครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย tossot เมื่อ 2009-7-6 18:10

เอาไปก็ดีครับ บางทีการอธิบายปากเปล่า ของเราอาจจะทำให้ไม่เข้าใจตรงกัน
ระหว่างเรากับคุณหมอ เพื่อความชัวร์ควรจะนำไปนะครับ
แล้วคุณหมอก็จะแนะนำอีกทีว่า ได้แค่ไหน อะไร ยังไง
{:13_929:}ได้รายละเอียดเพียบเลย  แต่ก้อยังคิดไม่ตกว่าหน้าแบบนี้ควรจะเสริมหรือตัดปีกจมูกดีค่ะ
ขอรบกวนท่านกูรูช่วยชี้แนะด้วยคนน่าค๊า
พี่ค่ะ อยากทำปากอ่าะ ค่ะ รบกวน สอบถามราคาด้วยค่ะ

พอดีว่าปากมีแผลเป็นด้วยอ่ะค่ะ แล้วอยากได้รูป ปากสวยๆๆ แบบพี่ ญ ด้วยอ่ะ สวยมากๆๆ

รบกวน ตอบด้วยน่ะค่ะ เพราะอยู่ ต่างจังหวดัค่ะจะไ้ด้ลงไปได้ถูกวันแล้วกี่วันแผลหายค่ะ ขอบคุณค่ะ

mj_dogi@hotmai.com
เเล้ว เเบบที่เป็นธรรมชาตินี่ 18000 กะ 15000

เเบบไหนจะเป็นธรรมชาติมากกว่า กันค่ะ เเล้ว ถ้าเสริมนี่ปีกจมูกจะยก+เเคบเองช่ายไหมค่ะ

รบกวนกูรู ทั้งหลายชี้เเนะด้วยน่ะค่ะ ^^ ขอบคุณค่ะ
พี่ค่ะ อยากทำปากอ่าะ ค่ะ รบกวน สอบถามราคาด้วยค่ะ

พอดีว่าปากมีแผลเป็นด้วยอ่ะค่ะ แล้วอยากได้รูป ปากสวยๆๆ  ...
ต้นฉบับโพสโดย backpack เมื่อ 2009-7-9 15:22

ปากบน 12000 ปากล่าง 12000 ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้