เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำมากค่ะ  เคยโทรไปถามที่คลินิก  แต่เค้าบอกคิวยาวถึง ม.ค. 53 ค่ะ  จะจองคิวได้ตอนเดือน ธ.ค. ค่ะ  จริงๆ แล้วช่วงนี้กำลังว่าง สามารถหยุดงานได้ (แค่ช่วงนี้ช่วงเดียว) อยากทำมาก  เศร้าใจจังค่ะ
อยากทำมั่งจัง ตอนนี้หาข้อมูลอยู่อะ

กลัวเหมือนกันนะเนี่ย ไม่รู้ว่าต้องลางาน (พัก) กี่วันอะ
อืม..น่าสนใจมากคะ
แต่ มีความรู้ที่สุดเลย
ขออนุญาติ เพิ่มนิดนึงนะคะ
ถ้าแก้อักเสบ ต้อง อม๊อกซี่คาฟ 1000 mg
แก้ปวดต้องไอบลูโพเฟ่น 400 MG แก้ปวดได้ดีกว่าพาราคะ
ขอบคุณคะ(ราคาถามได้ร้านขายยานะคะ)
อยากสอบถามว่าถ้าเสริมจมูกมา

แล้วจะตัดปีกจมูกต้องเว้นระยะห่างสักเท่าไรค่ะ

เพิ่งเสริมมาได้อาทิตย์หนึ่งอ่าค่ะ

แบบว่าปีกจมูกบานอ่าค่ะ

คุณหมอเฉลิมตัดปีกสวยหรือป่าวค่ะ  

กลัวตัดแล้วมันเอาคืนไม่ได้อ่า
เปิดจองตอนไหนบอกกล่าวกันบ้างนะค่ะ :)
หมอไหน ตัดปีกจมูกสวยสุดคะ ...
อยากรู้ จัง
คิว ตอนนี้ พ.ย 2552 แล้วคะ ตายๆ ผิด คิวไปตอนมิถุนายน เดียอยากร้องไห้
ไม่ใช่ พย. 2552 นะคะ คิวปีนี้ไม่มีแล้วตะหาก ต้องรอเปิดคิวของปีหน้าเดือนพฤศจิค่ะ
แสดงว่า ตอนนี้เปิดให้จองคิวแล้วเหรอค่ะ

แล้วถ้า ไปฉีด fillter มา หมอจะทำให้ไหมค่ะ

ถือว่าเป็น เคสแก้ ไหมค่ะ
โอเคครับ เด่ววันที่ 1 พย. ผมจะโทรไปคนแรกเลย
เซ็งเลยอ่า

ว่าแต่ทำไมถึงต้องเป็นเดือน พย. ปีหน้าล่ะคับ
คิวของปีนี้ เต็มถึงปลายธันวานะคะ

ส่วนคิวของปีหน้าที่เริ่มตั้งแต่วันที่ 1 มกรา จะเปิดให้จองช่วง พฤศจิ-ธันวา 2552 ค่ะ อย่า งง ค่ะ อย่า งง

ตอบ คุณ ladymoon ถ้าสารที่ฉีดไป เป็น filler จิงๆนะคะ ไม่น่าจะเปนการแก้นะคะ แต่เอาให้ชัวร์ยังงัย เราจะถามคุณหมอให้นะคะ พรุ่งนี้เราต้องเข้าคลินิคพอดี
คุณหมอค่ะ ที่คลีนิก มีปรับแต่งรูปหน้ามั้ยค่ะ แบบว่า หนูกรามออกใหญ่หน่อยน่ะค่ะ
อ่อ

ก้อคือว่าตอนนี้เค้าเปิดหั้ยจองคิวช่วงตั้งแต่วันที่ 1 มกรา 53 เป็นต้นไป

ใช่มั้ยคับ
ใครรู้มั่งว่าหมอเฉลิมรับทำจมูกแบบที่ต้องเหลาฮัมพ์ปะคับ

คือจมูกผมมันโด่งมากแต่งุ้มอะคับ ดูรูปได้ในทู้นี้

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=2732&extra=
ข้อมูลเพียบจนล้นออกมาละ แบบนี้ต้องเตรียมตัวจองกับเค้าบ้างซะแล้ว
อยากไปเสริมจมูกกับหมอเฉลิม แต่จากที่อ่านกระทุ้มา ท่าทางคิวจะต็ม ทำงัยดีน่า
กูรูช่วยตอบทีนะคะ วิว-จองคิวปรึกษากะคุณหมอได้ 24 ธ.ค. อยากรู้ว่าถ้าเรา ok แร้ว เราจะทำวันนั้นหรือเวลานั้นเลยได้มั้ยคะ หรือเราต้องจองคิวทำวันอื่นอ่ะคะ???
อยากสอบถามหน่อยครับ

คือว่าแฟนผมเคยไปทำจมูกมาแล้วครั้งนึง(ที่อื่นนะ)
ตอนนี้อยากแก้มาก คุณหมอท่านรับแก้มั๊ยครับ

แล้วราคายังอยู่ที่ประมาณ 15000-18000 อยู่รึเปล่าครับ

เพราะครั้งที่แล้วทำไป 20000 นิดๆ รู้สึกเสียดายเงินเล็กน้อย (T T)
แฟนผมก่อนนั้นไม่มีดั้งเลย ตอนนี้มี แต่ดูแข็งๆไม่เป็นธรรมชาติ

รบกวนด้วยนะครับ แวะมาเจอข้อมูลดีๆพอดี ^^
อยากทำบ้างครับ
อยากไปเสริมจมูกกับหมอเฉลิม แต่จากที่อ่านกระทุ้มา ท่าทางคิวจะต็ม ทำงัยดีน่า ...
ต้นฉบับโพสโดย chonlada เมื่อ 2009-10-8 14:30

รอเปิดรับจองอีกครั้งในเดือน พ.ย. ครับ
กูรูช่วยตอบทีนะคะ วิว-จองคิวปรึกษากะคุณหมอได้ 24 ธ.ค. อยากรู้ว่าถ้าเรา ok แร้ว เราจะทำวันนั้นหรือเวลานั้นเล ...
ต้นฉบับโพสโดย chew เมื่อ 2009-10-8 21:34

เป็นคิวปรึกษาครับ ถ้าคิวทำต้องจองใหม่อีกครั้ง และจ่ายค่ามัดจำคิว 1000 บาทครับ
อยากสอบถามหน่อยครับ

คือว่าแฟนผมเคยไปทำจมูกมาแล้วครั้งนึง(ที่อื่นนะ)
ตอนนี้อยากแก้มาก คุณหมอท่านรับแก้ม ...
ต้นฉบับโพสโดย gj01 เมื่อ 2009-10-9 00:54

คุณหมอรับแก้ครับ แต่ปีหน้า ราคาค่าแก้อาจปรับขึ้นจากเดิมครับ
ยังไม่ได้บอกแฟนครับ ว่าจะพาไปแก้จมูก กะรอ ทำ เซอร์ไพร์ ><

คือราคานี่ 15-18k แล้วก็รวมค่าแก้เข้าไปด้วยหรอครับ อาจ 20k นิดๆ-กลางๆ

ผมเข้าใจถูกต้องมั๊ยครับ แล้วเริ่มเปิดจองเดือน พ.ย ใช่มั๊ย
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้