เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ท่าทาะ หล่อนะเราอะ
มี เว็บไซต์ ของหมอเฉลิมมั้ยคะพี่ๆ
ชอบคุณล่วงหน้าค่ะ
เพิ่งเข้ามาอ่าน คิวคุณหมอปีนี้เต็มเเล้วหรอ กรี๊ด..ดดดดดดดดดดดด
มี เว็บไซต์ ของหมอเฉลิมมั้ยคะพี่ๆ
ชอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย Moshi_MoD เมื่อ 2009-8-9 20:15

ไม่มีอ่ะค่ะ ท่านไม่มีเว็ป
พี่ค่ะทำจมูกมีราคาเท่าไรบ้างค่ะ
12000 15000 18000 เคสแก้+4000
คิวปีหน้าเปิดเมื่อไหร่วานช่วยอัพเดทหน่อยนะคับผมจะรีบไปจองเเล้ววว

อิอิ
{:13_955:}
แก้ไขล่าสุด Porita เมื่อ 2009-8-11 17:17

จะถามว่าวางยาสลบได้ป่ะค่ะ แบบว่ากลัวมากมาย
แล้วคิดว่าซิลิโคนแบบไหนดีสุดอ่าค่ะ ลังเลระหว่าง15000 โด่งได้เยอะ
กะ18000 พังผืดเกาะยาก รบกวนด้วยนะค่ะ
ตอนแรกไม่กล้าทำพอเห็นคนทำแล้ว เปลี่ยนใจทันที กลัวเรื่องตอนทำอย่างเดียว
184# dodoe

อยากรู้ว่าเปิดเมื่อไหร่ปีหน้าอ่ะครับ อยากแก้
ม่ายเจ็บเลยครับบ ขนาดผมเป็นเคสแก้

ห้ะๆ

: P

แต่ความบวมอันนี้ อีกเรื่องน่ะครับ คิคิ ^ ^ ...
ต้นฉบับโพสโดย septies เมื่อ 2009-8-9 19:30

บวมกี่วันคะ
คุณหมอทำตาสองชั้นแหล่มป่ะคะ

กำลังหาข้อมูล รบกวนด้วยนะค่ะ
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-8-14 03:09
จะถามว่าวางยาสลบได้ป่ะค่ะ แบบว่ากลัวมากมาย
แล้วคิดว่าซิลิโคนแบบไหนดีสุดอ่าค่ะ ลังเลระหว่าง15000 โด่งไ ...
ต้นฉบับโพสโดย Porita เมื่อ 2009-8-11 17:06

ไม่แน่ใจนะคะ เหมือนเคยได้ยินว่าเพิ่มค่ายา3000 หรืองัยเนี่ย แต่หมอทำไม่เจ็บเรยนะ ไม่น่ากลัวด้วยค่ะ นอนฟังเพลงไปแปปๆเด๋วก้อเสดแร้น
184# dodoe

อยากรู้ว่าเปิดเมื่อไหร่ปีหน้าอ่ะครับ อยากแก้
ต้นฉบับโพสโดย pradit_3 เมื่อ 2009-8-12 23:19

ธันวาค่ะ
บวมกี่วันคะ
ต้นฉบับโพสโดย Ariko เมื่อ 2009-8-13 01:55

โดยปกติ บวมมากๆประมาน 3-5 วัน
คุณหมอทำตาสองชั้นแหล่มป่ะคะ

กำลังหาข้อมูล รบกวนด้วยนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย appairline เมื่อ 2009-8-13 23:19

แหล่มไม่แหล่ม แล้วแต่คนชอบค่ะ ของเรานัดทำตาวันที่ 17 นี้อ่ะ รอดูแระกันนะคะ ว่าชอบมั้ยดีกว่า
พี่ปลาคับ เห็นว่ามีราคา 12000/15000/18000
แต่ตอนนี้คุณหมอเค้าปิดจองคิวไปแล้วเหรอคับพี่ปลา
..นัทอยากทำมากมาย
แล้วถ้าเรื่องไปปรึกษาเกี่ยวกับแบบก่อนน่ะคับ
ต้องรอตอนไปจองคิวก่อนหรือปล่าวคับ
เห็นว่าต้องดูเนื้อจมูกกับแบบที่เราอยากได้ด้วยก่อนใช่มั๊ยคับพี่ปลา..
นัทลงแบบกับรูปนัทไว้แล้วอ่ะคับ พี่ปลาลองแวะไปช่วยดูหน่อยคับ
ว่านัทพอจะทำได้มั๊ยอ่า..

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
เห็นพี่ A ทำดั้งแล้วหล่อขึ้นอย่างมากมาย อยากถามว่าถ้าซิลิโคนอ่อน18000 พังผืดเกาะยากแล้วเวลาไปโดนมันจะเบี้ยวง่ายมั้ยค่ะ หรือมันจะอยู่ตัวยากกว่ารึเปล่า อยากรุ้ว่า 15000 กะ 18000 มันต่างกันยังไง
พี่ เอ ทำดั้งแล้วหล่อขึ้นอย่างแรง เห็นพี่บอกว่า 18000 พังผืดไม่ค่อยเกาะมันเป็นยังไงค่ะ ถ้าไปโดนจมูกมันจะผิดรูปง่ายรึป่าวค่ะ อยากรุ้ความแตกต่างของซิลิดคนอ่อน กับ อ่อนมาก อันไหนดีกว่ากัน
เมื่อกี้ มิ้นโทรไปที่คลินิก
คนรับโทรศัพท์บอกว่า ไม่รับจองคิวแล้ว เพราะคิวเต็มไปจนถึงปีหน้า
ให้โทรมาเช็คคิวอีกทีเดือน พ.ย. -  ธ.ค. เลย

กริ๊ดดดด ... จะได้ทำเมื่อไรเนี่ย T-T
ไทรอยด์เป็นพิษสามารถเสริมจมูกได้มั้ยครับ  ตอนนี้กำลังรักษาไทรอยด์เป็นพิษอยู่

ในกรณีที่เป็นเคสแก้ ต้องถอดอันเก่าออกแล้วรอเวลาไปทำ หรือว่า ถอดแล้วทำได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

คือนู๋วุ่นทำจมูกกะหมอเฉลิม 2 ครั้ง ตา1ครั้ง พอใจทุกครั้งเลยค๊ะ อิอิรักหมอเฉลิมจัง

พี่ผู้ช่วยก็ใจดีอิอิ
ไทรอยด์เป็นพิษสามารถเสริมจมูกได้มั้ยครับ  ตอนนี้กำลังรักษาไทรอยด์เป็นพิษอยู่

ในกรณีที่เป็นเคสแก้ ต้องถอดอันเก่าออกแล้วรอเวลาไปทำ หรือว่า ถอดแล้วทำได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

------------------------

เคสแก้เอาอันเก่าออกแล้วเสริมใหม่ได้เลยค่ะคริคริ ขอลนู๋ไม่ได้แก้เพราะไม่พอใจแต่เปลี่ยนทรง

ในกรณีที่เป็นเคสแก้ ต้อง ...
ต้นฉบับโพสโดย VoonY เมื่อ 2009-8-27 22:44

ขอบคุณครับ
พี่ๆคะเบอคินิกฟอร์นจูนเบอะอะรัยค๊ะ

ช่วยตอบหน่อยนะคะ ^ ^"
พี่ๆค๊ะ

เเร้วหมอเฉลิมเค้าทำให้ผู้ชายหล่อทั้งนั้เลย(หมายถึงท่านถนัดทำให้เเต่ผู้ชายรึป่าวอ่ะค่ะ ^ ^")

แร้วถ้าเปงผู้หญิงจะสวยมั้ยค๊ะ??(อยาได้เเบบเกาหลีค่ะ^ ^")

ช่วยตอบหน่อยน๊าค๊ะ >0<

ผู้หญิงทำที่หมอเฉลิมในเว็ปนี้ มีรีวิวให้ดูเยอะค่ะ น้องลองเข้าไปดูสิคะ ของพี่ก้อทั้งตาและจมูกที่หมอเฉลิมเลย เบอร์คลินิค
โทร. 026411862
มือถือ 0816588161
อยากทราบอ่าคับว่าตอนที่ไปทำพวกพี่ๆ ไปทำเดี๋ยวนั้นเลยหรอคับ
หรือว่า คุณหมอนัดมาดูโครงสร้างำก่อนแล้วนัดทำอิกทีคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้