เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
อยากทราบว่า
ถ้าจะทำทั้งตัดปีกจมูกและเสริมจมูก
ราคาเท่าไหร่ค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตาบค่ะ ^^
ละเอียดมากๆเลยค่ะ ขอบคุณมากมายค่ะ  ^^
153#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-30 22:41:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่เลียนแบบบอบ 555
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-29 10:49

อิ อิ

ก้อสวยเหมือนกัน

อ่ะจึ้ยยย

hk55.jpg (163.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ดีค่ะ

พี่ๆๆทุกคนสวยๆๆหล่อกันทั้งนั้นเลยนะค่ะ
หวัดดีค่ะ ๆๆ    คืออยากทราบว่าตอนนี้โทรไปถามที่คลีนิคมา  คิวยาวมมากกกกกก   ถึงเดือนธันวาแหนะ  

แล้วคือตอนนี้อยากแก้จมูก กับหมอเฉลิมมากอ่าค่ะ  แต่ว่าคิวยาวไปอ่า ตอนนี้รับสภาพจมูกไม่ได้ ตลกมาก ตรงปลายหัก และงุ้มเข้าอ่ะค่ะ  มีใครใจดี ๆๆ  แลกคิวใกล้ ๆ บ้างมั้ยค่ะ  ถ้ามีจะขอบพระคุนมากกก ค่ะ   ^^
หวัดดีค่ะ ๆๆ    คืออยากทราบว่าตอนนี้โทรไปถามที่คลีนิคมา  คิวยาวมมากกกกกก   ถึงเดือนธันวาแหนะ  

แล้วคือตอนนี้อยากแก้จมูก กับหมอเฉลิมมากอ่าค่ะ  แต่ว่าคิวยาวไปอ่า ตอนนี้รับสภาพจมูกไม่ได้ ตลกมาก ตรงปลายหัก และงุ้มเข้าอ่ะค่ะ  มีใครใจดี ๆๆ  แลกคิวใกล้ ๆ บ้างมั้ยค่ะ  ถ้ามีจะขอบพระคุนมากกก ค่ะ   ^^
ว่าจะไปทำกับคุณหมอเฉลิมอยู่เหมือนกัน บวมกี่วันอ่ะคะ พอดีอยู่ต่างจังหวัด ทำเสร็จแล้วนั่งรอกับบ้านได้เลยมั้ย
ทำยังไงคร้าบ ถึงได้คิวหมอเฉลิมอะครับ หรือว่า เราจะต้องไปที่คลีนิคเอง
แบบนี้ทำจมูกป่าวครับ ใครดูออกช่วยบอกที  จะได้ทำมั่ง 5555...สงใสต้องตัดหัวทิ้งก่อนถึงจะเหมือน

73709dcabffb5088c91768d5.jpg (40.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

ด้านข้างครับ! โด้งโด่ง....

37174993058171l.jpg (21.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

omg-1.jpg (52.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 26)

คุณหมอเฉลิม โทรจองได้ป่าวครับต้องมัดจำป่าว...เร็วสุดประมาณกี่เดือน..แล้วต้องทำยังไงบ้าง.....ขอบคุณครับ
คุณหมอเฉลิม โทรจองได้ป่าวครับต้องมัดจำป่าว...เร็วสุดประมาณกี่เดือน..แล้วต้องทำยังไงบ้าง.....ขอบคุณครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Eark เมื่อ 2009-8-6 20:56

ถ้าอยู่ กทม แนะนำให้ไปจองที่คลินิคค่ะ
แต่ถ้าต่างจังหวัด โทรจองแล้วโอนเงินไปได้ค่ะ
แต่คิวของปีนี้เต็มแล้วค่ะ

ของปีหน้ายังไม่ทราบว่าจะเปิดตอนไหนเหมือนกันนะ
ตอนนี้ไม่มีคิวแล้วคร้าบๆๆปีนี้ ต้องรอปีหน้าเลย แย่จังเยย
ชาหวัดดีค่ะ
หนูเพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้าค้า
หมออะไรที่เค้ารับเสริมจมูกแบบเกาหลีบ้างค่ะ
แล้วราคาที่ถูกสุดนี่เท่าไหร่หย๋อค่ะ
คิวคุณหมอปีนี้เต็มแล้ว    ^^  แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตอนทำเจ็บไหมค่ะ

ให้เค้าวางยาสลบได้ไหม

555

กลัวจัง
ตอนทำเจ็บไหมค่ะ

ให้เค้าวางยาสลบได้ไหม

555

กลัวจัง
ต้นฉบับโพสโดย milalina เมื่อ 2009-8-7 20:35

เจ็บแค่ตอนฉีดยาชา 2 เข็มแรกเท่านั้นครับ

หลังจากนั้นจะไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลย

จะรู้สึกว่าคุณหมอกำลังอะทำไรบนใบหน้าเราอ่ะ

ไม่มียาสลบครับ มีแต่ยาชาครับ
จะลองไปหมอกรีชาติ แห่ง ยันฮี แล้วละ คร้าบๆๆๆๆๆๆๆ รอคิวหมอเฉลิมไม่ไหว ต้องรอปีหน้าเลย อิอิ
พี่เอค่ะ

ตอนนี้อยากทำจมูกกับหมอเฉลิมมาก  แต่รอคิวยาวมากเช่นกันน

ดูมาหลายหมอแล้วยังไงก้อจะรอหมอเฉลิม

ขอบคุณมากนะค่ะสำหรับคำแนะนำ
ขอถามอีก1 อย่างนะค่ะ

(แอบกลัว)

คุณหมอฉีดยาชากี่เข็มค่ะ
ขอถามอีก1 อย่างนะค่ะ

(แอบกลัว)

คุณหมอฉีดยาชากี่เข็มค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย milalina เมื่อ 2009-8-9 09:14

ฉีดยาชาจะเจ็บแค่ 2 เข็มแรกครับ หลังจากนั้นจะมีการเติมยาชา ซึ่งจะไม่รู้สึกอะไรเลย
พี่เอมีเมลไหมอ่าคับ อยากคุยหลังไมค์ ไม่งั้นก็ช่วยเเอดผมมานะ  chakkrit_tor@hotmail.com
133# nanvaris

can i have your e-mail mr.A sorry i can't type in thai
my e-mail: chatweb_huntweb@hotmail.com
ม่ายเจ็บเลยครับบ ขนาดผมเป็นเคสแก้

ห้ะๆ

: P

แต่ความบวมอันนี้ อีกเรื่องน่ะครับ คิคิ ^ ^
อยากเห็นก่อนทำอะ เพราะว่าจะปาทำกะหมอเฉลิมเหมือนกาน
พอดีวันนี้ เข้า ฮือๆ ปิด
555+
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้