เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกพร้อมกับทำลักยิ้มได้ไหม ??
แล้วได้ข่าวมาว่า ตอนฉีดยาชาเจ็บมากกก

จิงป่าว อ่า ??
ปกติเคยฉีดยามั่งปะหละคะ ก้อเจ็บแบบนั้นอ่ะแหละค่ะ เข็มแรกเข็มเดว
เสริมมาในระยะแรกไม่ต้องทำอะไรเรยใช่ไหมคับ แม้กะทั้งล้างแผล หมายถึงเสริมจมูกนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย shift-w เมื่อ 2009-7-17 18:32

พีเริม่ล้างน่ำเกลือวันที่ 2 อ่ะจ้ะ วันแรกพี่ปล่อยไว้งั้น ไม่อยากไปยุ่งกะแผลมากนัก
เราทำเสร็จ  กลับบ้านอาบนำเลย  เพียงแต่รีบซับให้แห้ง  ล้างแผลด้วยนำเลือที่ได้มาแค่นี้แผลก็ไม่ติดเชื้อแล้ว
สอบถามค่ะ ถ้าจะคุยกับคุณหมอนี่ ต้องนัดคิวหรือว่าสามารถไปที่คลีนิคได้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะ
สอบถามค่ะ ถ้าจะคุยกับคุณหมอนี่ ต้องนัดคิวหรือว่าสามารถไปที่คลีนิคได้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย air555 เมื่อ 2009-7-18 21:28

ให้ไปที่คลินิคครับ ไปนัดคิวปรึกษา หรือคิวทำ ได้ที่คลินิคครับ
พอดีอยู่ต่างจังหวัดค่ะ ถ้าเข้าไปทีคลีนิคนี่ จะได้ปรึกษาวันนั้นเลยไหมค่ะ หรือว่าได้แค่นัดคิดวปรึกษาค่ะ ขอบคุณค่ะ
พอดีอยู่ต่างจังหวัดค่ะ ถ้าเข้าไปทีคลีนิคนี่ จะได้ปรึกษาวันนั้นเลยไหมค่ะ หรือว่าได้แค่นัดคิดวปรึกษาค่ะ  ...
ต้นฉบับโพสโดย air555 เมื่อ 2009-7-18 21:59

ถ้าอยู่ต่างจังหวัดให้โทรไปสอบถามทางคลินิคก่อนครับ
ตาที่ว่าจาทำนี่ทำกับหมอกมล (ทาว์อินทาว์)รึป่าวคะ
กำลังหาข้อมูลทำจมูกอยู่คะ ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเลือกหมอท่านไหนดี แต่ดูฃองหมอเฉลิม
ก็โออยู่นะ
จมูกราคา18000 ที่ว่าพังผืดเกาะยากอ่ะคะ ดีหรือไม่ดียังไงหรอคะ ช่วยตอบทีน๊าค๊า
มีใครได้คิว เสริมจมูกกับหอมอเฉลิม ภายในเดือน สิงหาคม หรือกันยายน 52 แล้วไม่ไปไหมครับ
ผมได้คิวเดือนพฤษศจิกายน ต้องการแลกคิวโทรมาได้เลยนะครับ  086-979-6281  (DAN)
หยดน้ำคืออะไรคะ อยากรู้จิงๆ

รบกวนด้วยค่ะ :)
หยดน้ำที่พูดถึงนี่ คืออะไรคะ อยู่ตรงไหนของจมูก
กำลังหาข้อมูลทำจมูกอยู่คะ ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเลือกหมอท่านไหนดี แต่ดูฃองหมอเฉลิม
ก็โออยู่นะ ...
ต้นฉบับโพสโดย panka เมื่อ 2009-7-21 23:02

ศึกษาหลายๆหมอ จากหลายๆกระทู้ดูได้ครับ ไม่จำเป็นต้อนรีบร้อนอ่ะ
จมูกราคา18000 ที่ว่าพังผืดเกาะยากอ่ะคะ ดีหรือไม่ดียังไงหรอคะ ช่วยตอบทีน๊าค๊า ...
ต้นฉบับโพสโดย Dalyn เมื่อ 2009-7-22 13:40

พังผืด เมื่อเกาะแล้ว จะรัดซิลิโคนให้เห็นเป็นแท่งมากขึ้น

การที่พังผืดเกาะยาก ก็จะเป็นการดีครับ
มีใครได้คิว เสริมจมูกกับหอมอเฉลิม ภายในเดือน สิงหาคม หรือกันยายน 52 แล้วไม่ไปไหมครับ
ผมได้คิวเดือนพฤษศจิ ...
ต้นฉบับโพสโดย fino252525 เมื่อ 2009-7-22 17:31

ติดต่อไปที่คลินิค เพื่อขอยกเลิกคิว และรับเงินค่าจองคิวคืนได้เลยครับ

หลังจากนั้น พี่แดงจะนำคิวไปให้คนอื่นเองครับ
หยดน้ำคืออะไรคะ อยากรู้จิงๆ

รบกวนด้วยค่ะ :)
ต้นฉบับโพสโดย pueng4426 เมื่อ 2009-7-22 17:46

หยดน้ำ ก็คือด้านล่างของปลายจมูก ที่ย้อยลงมาเป็นติ่งไงครับ
หยดน้ำที่พูดถึงนี่ คืออะไรคะ อยู่ตรงไหนของจมูก
ต้นฉบับโพสโดย pueng4426 เมื่อ 2009-7-24 19:36

คือด้านล่างของปลายจมูก ที่ย้อยลงมาเป็นติ่ง
ไม่ค่อยเห็นผลงานของคุณหมอที่ทำตาสองชั้นให้ผู้หญิงเลยค่ะ ไม่รู้ว่าเป็นแบบไหนบ้าง ตอนนี้กำลังหาข้อมูลทำตาสองชั้นค่ะ เล็งหมอกมล ยูเนี่ยนมอลไว้ แต่ที่บอร์ดนี้หมอเฉลิมเค้าแรงจริงๆ อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ พอจะหาได้จากที่ไหนบ้างเอ่ย
อ ย า ก ทรา บว่า คุ น ห มอ เค้า แก้ จมูก(ที่ทำมาจากที่อื่น) ราคาเท่าไหร่อ่ะคะ...

ถ้ า เป็ นผู้หยิ ง ทำ แบบ มี ฮัมพ์ ได้มั้ย คะ...
อ ย า ก ทรา บว่า คุ น ห มอ เค้า แก้ จมูก(ที่ทำมาจากที่อื่น) ราคาเท่าไหร่อ่ะคะ...

ถ้ า เป็ นผู้หยิ ง ทำ แบบ มี ฮัม ...
ต้นฉบับโพสโดย newyear เมื่อ 2009-7-28 23:55

ของเราหมอเฉลิมค่ะ แอบฮัมพ์หน่อยๆ เพราะเราขอแบบนี้
เคสแก้ + เพิ่ม 4000
ค่าซิลลี่ มี 12000 15000 18000
148#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-29 00:36:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ปลา สวยๆ

อิ อิ

แต่ลายเซนต์เราคล้ายๆ กันเลย

ม่ะได้เลียนแบบพี่ปลาน๊าคัฟ

อิ อิ
พี่เลียนแบบบอบ 555
ผมอยากไปทำจมูกกะคุณหมออ่าครับบ
ไม่ทราบว่าตอนนี้คิวผ่าตัดยาวถึงเดือนไหนครับบ
แบบว่าอยากผ่าช่วงซัมเมอร์อะครับบทำไงดีครับบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้