เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
เเล้ว เเบบที่เป็นธรรมชาตินี่ 18000 กะ 15000

เเบบไหนจะเป็นธรรมชาติมากกว่า กันค่ะ เเล้ว ถ้าเสริมนี่ปีกจมูกจะยก ...
ต้นฉบับโพสโดย pheonixs เมื่อ 2009-7-10 13:14

ความเป็นธรรมชาติ ไม่ได้ขึ้นอยู่ที่ราคาของซิลิโคนอย่างเดียวครับ

ขึ้นอยู่กับการเหลาของหมอด้วยครับ

เสริมจมูกปีกอาจจะหุบลงไปบ้างครับ แต่ไม่มากพอที่จะทำให้ปีกหายไป

เพียงแต่ความโด่งของจมูก จะทำให้ดูเหมือนปีกน้อยลงกว่าเดิมเท่านั้นเอง
สู้ๆๆ....ถึงอย่างไร..ก็สวยอยู่แย้ววว
อยากทราบว่าอายุเท่าไหร่หรือค๊ะ คุณหมอถึงจะทำให้ แล้วอาการบวมกับมีรอยช้ำมีบ้างหรือป่าวค๊ะ เวลาทำใช่การฉีดยาสลบหรือว่ากินนอนหลับให้หลับก่อนแล้วค่อยทำหรือว่าฉีดยาชาค๊ะ
หวัดดีค่าพี่เอ อยากจะทราบว่าพี่เอไปแก้จมูกอ่ะเจ็บมั้ยคะ คือหนูก้อจะไปแก้เดือนกันยานี้อะค่า
อยากรู้มากๆเลยค่ะ แล้วสรุป 15000 หรือ 18000 ดีอะคะ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะค๊า
แล้วตอนดึงซิลิโคนอันเก่าออกอ่ะค่ะมันเป็นยังไงหรอคะคือ หมอเค้าเอาออกยังไงอะคะ
แบบว่าหนูกลัวมากมายเลยคะ ขอโทดที่ถามเยอะไปหน่อยนะคะ อิอิ
ผมแก้มา สองครั้งแล้ว กับฉีดตรงปลายนิดหน่อย อยากให้หมอ แก้ให้อีก จะได้ไหมคับ
อยากทราบว่าอายุเท่าไหร่หรือค๊ะ คุณหมอถึงจะทำให้ แล้วอาการบวมกับมีรอยช้ำมีบ้างหรือป่าวค๊ะ เวลาทำใช่การ ...
ต้นฉบับโพสโดย ahbu เมื่อ 2009-7-11 15:42

อายุ 18 ปีขึ้นไปครับ ทำแล้วจะมีอาการบวมช้ำครับ แต่จะมากหรือน้อยขึ้นอยู่กับแต่ละคน อาการบวมมากๆ จะลดลงไปหลังจากวันที่ 4 การทำไม่มียาสลบครับ มีแต่ยานอนหลับกินเพื่อแก้เครียด จะไม่หลับสนิทครับ แค่สะลึมสะลือ และมีการฉีดยาชาครับ
หวัดดีค่าพี่เอ อยากจะทราบว่าพี่เอไปแก้จมูกอ่ะเจ็บมั้ยคะ คือหนูก้อจะไปแก้เดือนกันยานี้อะค่า
อยากรู้มาก ...
ต้นฉบับโพสโดย Dalyn เมื่อ 2009-7-11 17:10

แก้จมูกก็จะคล้ายๆกับเสริมจมูกครับ เจ็บแค่ฉีดยาชาไม่กี่เข็มเท่านั้น

15000 จะนิ่ม 18000 จะนิ่มมากแต่พังผืดเกาะยาก

15000 จะทำได้โด่งกว่า 18000

18000 อาจจะเหลายากนิดนึงเพราะนิ่มมาก
แล้วตอนดึงซิลิโคนอันเก่าออกอ่ะค่ะมันเป็นยังไงหรอคะคือ หมอเค้าเอาออกยังไงอะคะ
แบบว่าหนูกลัวมากมายเลยคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Dalyn เมื่อ 2009-7-11 17:17

ก็เปิดแผล แล้วเอาที่คีบคีบออกมาครับ ไม่ต้องกลัวหรอกครับเพราะไม่เจ็บ
ผมแก้มา สองครั้งแล้ว กับฉีดตรงปลายนิดหน่อย อยากให้หมอ แก้ให้อีก จะได้ไหมคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย dunggy เมื่อ 2009-7-11 17:54

ต้องไปคุยกับคุณหมอครับ คุณหมอจะแก้ให้ก็ต่อเมื่อเบี้ยวจริงๆ หรือปลายจมูกมีปัญหาสมควรแก้ ซึ่งอาจต้องเสียค่าใช้จ่ายในบางกรณีครับ
อยากทำแต่เก็บตังค์ก่อน
พี่เอคะ ส่วนใหญ่คนทำ 18000 จะมีโอกาสเบี้ยวมากกว่า 15000 รึป่าวคะ(เกี่ยวกันมั้ย)
พี่เอคะ ส่วนใหญ่คนทำ 18000 จะมีโอกาสเบี้ยวมากกว่า 15000 รึป่าวคะ(เกี่ยวกันมั้ย) ...
ต้นฉบับโพสโดย Dalyn เมื่อ 2009-7-13 18:34

โอกาสเบี้ยวสามารถเกิดขึ้นได้ทุกซิลิโคน และทุกหมอครับ
ถ้าอย่างของก้อยฐานจมูกเอียงเป็นทุนเดิมอยู่แล้วอย่างนี้หมอเค้าจะมีวิธีแก้ไหมคะพี่เอ แล้วก้อยควรใช้ซิลิโคนแบบไหนดีอ่ะ

รบกวนตอบทีค่ะ
อยากรู้จักว่า ที่นี้ตัดปีกเท่าไรจะ
คุณหมอเฉลิมรับแก้คางที่ฉีดซิลิโคนมาหรือเปล่า ราคาเท่าไหร่ คับ
ถ้าอย่างของก้อยฐานจมูกเอียงเป็นทุนเดิมอยู่แล้วอย่างนี้หมอเค้าจะมีวิธีแก้ไหมคะพี่เอ แล้วก้อยควรใช้ซิล ...
ต้นฉบับโพสโดย Chidchaya เมื่อ 2009-7-15 10:05

ต้องให้คุณหมอดูครับ ว่าจะทำได้หรือไม่ ถ้าได้จะได้แค่ไหน

เพราะของพี่จมูกเดิมจะเบี้ยวเหมือนกัน ทำมากี่ครั้งก็จะเบี้ยวอยู่ คุณหมอก็พยายามหาวิธีแก้ไขให้ครับ

แต่ถ้าของเดิมเบี้ยวเยอะ อาจหมดหนทางแก้ไขก็ได้อ่ะ เพราะถ้าเสริมไป ก็จะเห็นความเบี้ยวชัดขึ้นครับ

ซิลิโคนชนิด 15000 และ 18000 ก็จะมีความนิ่มต่างกัน

ส่วนตัวพี่คิดว่า 18000 ก็ดีอ่ะ นิ่มดี และในอนาคตพังผืดเกาะยากครับ
อยากรู้จักว่า ที่นี้ตัดปีกเท่าไรจะ
ต้นฉบับโพสโดย kukung เมื่อ 2009-7-15 10:56

ตัดปีก 9000 บาทครับ แต่ถ้าตัดยาก อาจต้องเพิ่มขึ้นอีก
คุณหมอเฉลิมรับแก้คางที่ฉีดซิลิโคนมาหรือเปล่า ราคาเท่าไหร่ คับ
ต้นฉบับโพสโดย dunggy เมื่อ 2009-7-15 11:58

ราคาต้องสอบถามทางคลินิคดูครับ คิดว่าคงทำให้ครับ
ดีค่ะ เราเปงสมาชิกใหม่ค่ะ สนใจอยากแก้จมูกกะหมอเฉลิมอะ แต่ว่าโทรไปแล้วคิวยาวววววมากกก จะกลับเมืองไทยช่วงกันยาค่ะ  มีใครเลื่อนคิวไหมค่ะ  อยากแก้จมูกมากกกกเลยค่ะ ทำมาเจ็ดปีแล้ว แต่เบี้ยว จิตตกมากเลย หรือว่าใครสนใจจะ ขายคิวคุยกันได้นะค่ะ vmarnisara@yahoo.com   
                                       thankyou
ต้นฉบับโพสโดย kukung เมื่อ 2009-7-15 10:56

ตัดปี8,000 บาท แต่ถ้าเสริมด้วยและตัดปีกก็7000
ซิลิโคนแบบ18000 ที่ว่าพังผืดเกาะยากหมายความว่ายังไงหรอคะ แล้วดีหรือไม่ดียังไงอะคะ รบกวนตอบด้วยนะค๊าขอบคุณค่า
รอกูรูมาชี้แจงนะ
อ่ะ!!~ แล้วแต่ดวงสินะคะ
โอกาสเบี้ยวสามารถเกิดขึ้นได้ทุกซิลิโคน และทุกหมอครับ
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-13 22:25
เสริมมาในระยะแรกไม่ต้องทำอะไรเรยใช่ไหมคับ แม้กะทั้งล้างแผล หมายถึงเสริมจมูกนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้