เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แล้วการทำตา 2 ชั้น  มีกี่วิธีคับ ตาผม เหมือน คนจะหลับอยู่ตลอดเวลา เลย  อิอิ
เป็นน้องใหม่ค่ะ สนใจทำจมูกกับคุณหมอเฉลิมมากๆ จากที่อ่าน
แต่มีคำถามสงสัยว่า
1. จะเป็นไปได้มั้ยคะว่า ถ้าทำแล้ว จะทำแค่ครั้งเดียว คือไม่อยากแก้น่ะค่ะ
2. ยังเรียนอยู่ค่ะ อยากทราบว่าจะใช้เวลาพักฟื้นๆ จริงๆ นานเท่าไหร่คะ จะได้ทราบว่าควรเลือกคิวช่วงไหน
3. การดูแลรักษาค่ะ หลังการทำจมูกแล้วควรทำยังไงบ้าง
จะจองคิวทำจมูก ไม่ทราบว่าคิวถึงไหนแล้วครับ
หวัดีค่ะ ทุกๆวัน คือเราอยากทำจมูกกับหมอ เฉลิมมากกก
แต่ทีนี้ คือ บัตรนัดเรามัน 2 มิถุนาที่จะถึงเนี๊ยอ่า
แระเรา เปิดเทอมช่วงเดือนมิถุนา กัวฟักฟื้นจะไม่ทันอ่ะค่ะ
อยากได้ช่วงหลัง20พฤษภา ได้ม่ะอ่ะค่ะ อยากแรก บัตรคิวอ่ะ
คัยมีช่วงพฤษภามาหั้ยแรกบ้างอ่ะค่ะ คือถ้าไม่งั้น
เราก้ต้องไปทำที่ยันฮีอ่ะ คือไม่อยากทำยันฮีอ่ะค่ะ
กัวทำยันฮีไม่สวย
เครียดจังเรยย ไอ้บัตรคิวอะ 2 มิถุนา ถ้าไม่ติดเปิดเทอม
จะไม่กัวเรย T^T
ทำไงดีอ่ะค่ะ อยากแรกบัตรคิวจังเรยยย
หวัดีค่ะ ทุกๆวัน คือเราอยากทำจมูกกับหมอ เฉลิมมากกก
แต่ทีนี้ คือ บัตรนัดเรามัน 2 มิถุนาที่จะถึงเนี๊ยอ่า
แระเรา เปิดเทอมช่วงเดือนมิถุนา กัวฟักฟื้นจะไม่ทันอ่ะค่ะ
อยากได้ช่วงหลัง20พฤษภา ได้ม่ะอ่ะค่ะ อยากแรก บัตรคิวอ่ะ
คัยมีช่วงพฤษภามาหั้ยแรกบ้างอ่ะค่ะ คือถ้าไม่งั้น
เราก้ต้องไปทำที่ยันฮีอ่ะ คือไม่อยากทำยันฮีอ่ะค่ะ
กัวทำยันฮีไม่สวย
เครียดจังเรยย ไอ้บัตรคิวอะ 2 มิถุนา ถ้าไม่ติดเปิดเทอม
จะไม่กัวเรย T^T
ทำไงดีอ่ะค่ะ อยากแรกบัตรคิวจังเรยยย
ไปทำมาเมื่อวาน
คิวตอนนี้ธันวาแล้วคับ^^

ยังไงลองโทรสอบถามทางคลีนิคิกทีนะคับ^^
ทำไมมีแต่คนทำจมูกกับหมอเฉลิมแล้วทำตากับหมอคนอื่นล่ะ
ทำไมไม่ทำตากับหมอเฉลิมไปเลยล่ะคะ ข้องใจ??
ตอบกลับ 581# nhano

ถ้าจะไปทำยันฮี ผมขอคิวได้มั้ยอ่ะครับ...อิอิ...อยากทำมากเลยแต่ว่าคิวยาวมากกกกกกกกกกกกก

เลยอาจจะต้องไปทำหมออื่นอ่ะครับ

ไงถ้าไม่มีคนแลกก็พิจารณาผมได้มั้ยอ่ะ หรือว่าเอาคิวให้กันไม่ได้ อันนี้ผมไม่รู้อ่ะนะครับ

beer_treasury@hotmail.com
เอ่อ ตอนนี้เราเริ่มมีความคิด เปลี่ยนไปแร้วอ่ะ เราจะทำช่วง 20  พฤษภา ดีไม๊อ่ะค่ะ

เปิดเทอม รับน้อง แร้วจะเปนงัย  หรือว่า ทำปิดเทอกเลกดีอ่ะค่ะ -*-
พี่เอคะ คุนหมอทำออกมาสวยทุกคนเลยป่ะคะ
แระอีกอย่าง เสริมจมูกใช้แบบไหนถึงดีคะ
ขอโทษนะคะข้อมูลหลายหน้าเราอ่านไม่ัทั่วไม่รู้มีคนถามยัง

คุณหมอเฉลิมรับทำตามั้ยคะ แบบว่าเราอยากผ่าถุงใต้ตาออก กับแก้ตาไม่เท่ากันน่ะค่ะ ราคาประมาณเท่าไหร่เอ่ย
ตอนนี้ คิวหมอเฉลิม ถึง ธันวาคัฟ  ผมจองได้ 15  ธันวา  ใครมีคิวเร็วกว่านี้  

แลกกันได้ นะ คัฟ  หรือ ไม่ ก้อ เอาคิวผมไปเลยนานเกินอ่า  

ไงติดต่อ มา นะคัฟ  baby_boy_power69@hotmail.com
ตอนนี้มกราแล้วคะ ฮือๆ อยากทำไวๆ จัง
mattie_pumpkin สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตอนนี้กะลังคิดอยู่ว่าจะปัยทำกะคุณหมอเฉลิมหรือคุณหมอปรีชาดีน้าาาา
ตอนนี้ผม อายุ 17 สามารถไปทำได้ไหมครับ ถ้ายังไม่ถึง 18
แก้ไขล่าสุดโดย arsenal_buen เมื่อ 2010-5-8 20:07

วันนี้ไปมาแล้ว..ก็ยังกลัวๆ
แต่ก็คิดว่า ก็อยากทำ จะกลัวอะไร ??

อีกอย่างคิวที่ได้ก็เกือบ มกราฯ เลย
แต่ก็อยากทำเร็วๆ

ฝากตัวเป็นศิษย์...หมอเฉลิมครับ
อยากทราบว่าคุณหมอเฉลิมทำตา2ชั้นเก่งไหมค่ะ  เห็นมีแต่คนทำจมูก
อยากทำบ้างอ่ะ อยากทำแบบว่าใ้ห้มันโ่งเห็นเลยอ่ะ ไม่อยากแบบว่าไปทำแล้ว ขึ้นมานิดนึง
หมอเค้าจะทำให้ได้มั้ยอ่ะคร้าบ แล้วอยากผมเนี่ยเรียกว่าเปนคนเนื้อจมูกน้อยป่าวอ่ะคร้าบ ถ้าน้อยมันจะโด่งได้ไม่มากช่ายมั้ยคร้าบ ชอบคุณครับ
อยากสอบถาม ค่ะ พอดี หนู เคยไปตัดปีกจมูก แล้วก้ฉีดดั้ง มาค่ะ แล้วจะมาทำใหม่ ตัดปีก กะเสริมดั้ง อยากทราบราคาทั้งหมดเท่าไรค่ะ
อยากทราบว่าถ้าผมจะไปแก้จมูกกับคุณหมอ เฉลิม จะเสียค่าใช้จ่ายในการแก้เท่าไรครับ
เพิ่งโทรไปถามมา เมื่อวาน 26000 กับ 28000  ราคาขึ้นกระจายยย
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ
หวัดดีคับ อยากทำจมูกมากเลยคับ แต่ไม่รู้ว่าตอนนี้คิวคุณหมอเฉลิมถึงเดือนไหนแล้วคับ
แก้จมูก ตั้ง 26000เรยหรอ แพงจังเรยยย ไหนบอกว่า 15000-18000 ไง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้