เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ผมไปจองคิวที่คลินิกวันนี้ ขึ้นเขียง 27 ต.ค.  คับ .....เก็บตังค์ ๆ
โห 27 ต.ค. เลย หรอครับ จองคิว ต้องวางมัดจำป่ะคับ ^ ^
เมื่อวานไปทำมาคนโล่งมากเลยคับ.................

อิอิ.............

สงสัยเพราะมีชุมนุม...............
พอดีไปทำจมูกมาที่สวยงามยังไม่ครบปีเลยดูมันจะทะลุแล้ว  เครยีดมากกแต่มันก้อไม่ได้ดูบวมหรืออะไร เพียงแค่ปลายจมูกมันโผล่ ทำให้ไม่มั่นใจมากกก เซ็งมากก ไม่น่าทำที่สวยงามเลย
ตอนนี้รอปรึกษาจะลองไปฟอร์จูนดู ขอให้ได้ทำเป็นครั้งสุดท้ายยทีเถอะ จะได้แก้ไขทีเดียวจบ
505# hongtae
ช่าย ๆ ต้องวางมัดจำคับ กรณีละ 1000 คิดตามชั่วโมงคับ...ผมตัดปีก เสริมดั้ง 2 ชั่วโมง มัดจำ 2000 คับ...เกือบเอาตังค์ไปไม่พอ ที่ทำตุลา เพราะ เลือกเองคับ เอาช่วงปิดเทอมอ่ะ...อิอิ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
แก้ไขล่าสุด muayzaaa เมื่อ 2010-3-15 17:07

คุณหมอเฉลิมคิวยาวมาก แต่ลางานแล้วตั้งแต่  25-31  /3/53  ยังไม่ได้คิวเลย
ช่วยให้คำปรึกษาหน่อย อยากทำกับหมอจริงๆ
คุณหมอเฉลิมคิวยาวมาก แต่ลางานแล้วตั้งแต่  25-31  /3/53  ยังไม่ได้คิวเลย
ช่วยให้คำปรึกษาหน่อย อยากทำกับหมอจริงๆ
ไปจองมาแล้วเหมือนกัน ได้ 1ตุลา คร๊าาาาาา
ถามพี่เอหน่อยอ่ะครับ คือผมจะไปแก้จมูกที่เนี่ยต้องทำไงบ้างอ่ะครับ จองคิวโดยการโทรได้มั้ยคับหรือว่าต้องไปเองครับ..แล้วราคาเท่าไหร่ แล้วถ้าแต่งปลายจมูกกับตัดปีกด้วยเนี่ย เบ็ดเสร็จแล้วเท่าไหร่ พอจะทราบมั้ยอ่ะครับ

ปล.พี่เอนี่ถ้าดูจากรูปที่รีวิวจบ มศว คณะ สังคมใช่มั้ยอ่ะครับ ถ้าใช่ก็คณะเดียวกันอ่ะครับ กับเจ้าบ็อบด้วย...คริคริ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
รบกวนขอ รูปตัวอย่าง  ฝีมือหมอหน่อยครับ
คือ อยากจะไปแก้ จมูก
อยากรู้ว่า  ถ้าเอาซีลีโคนอันเก่าออกมาแล้ว จะไส่อันใหม่เข้าไปเลยได้มั้ย
หรือต้องรอ อีก 1 อาทิตย์ หรือ อีกกี่ เดือน คับ ?
ถามราคามาแล้วคับ ได้คิวเอนพ.ย.โน่นอ่ะครับ

ตามจมูก ปาก เบ็ดเสร็จ 52000.- บาทถ้วนครับ
โหววว ตะกี้ ผมโทรไปที่คลีนิค ถามเรื่องวันนัดปรึกษา ว่างวันที่ 16 กรกฏาคม แล้วคิดดู ยังไม่ได้จองคิวแล้วจะได้เมื่อไหร่ละเนี่ย เหอะๆๆๆ อยากทำๆๆ
ผมได้วันแก้จมูก 4 พย  โครตนาน
กำลังจะไปแก้ที่นี้ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
อยากทำอ่ะค่ะ...แต่คิวนานมาก ๆ เลย..เหอะ ๆ
oyazumi@hotmail.com แอทเมลด์มาคุยกันได้
คิ้วคุณหมอยาวววววมาก
ถ้าจะนัดคิวปลิกษากะคุณหมอต้องรออีกสามเดือนเลย
แต่ถ้าจะทำจมูก็ปลายปีมีนัดคิวโอ้วมายก็อดด.........นานเวอร์
ขออนุญาติแอดเมลล์นะคะ
คิวนานจังเลยอะ
ถึงคิวจะนาน แต่คุ้มค่ากับการรอคอยค่ะ
509# Arashi

คิดตามชั่วโมงด้วยเหรอคะ หรือว่าเปลี่ยนไปตามนั้นแล้ว
เพราะตอนของเพื่อนเราไปจองให้ ทำจมูก + ตัดปีก ก็จ่ายไป 1 พันอะค่ะ อ่าา เริ่มงง D;
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้