เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ต่างกันมากหรือเปล่าครับ แล้วคุณหมอใช้ไหมละลายกับทุกคนเลยหรือเปล่าครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย coollywing เมื่อ 2009-5-13 20:56

เท่าที่เห็นปกติก็จะใช้ไหมละลายครับ แต่ไม่ทราบเหมือนกันว่าบางเคส หมอจะใช้ไหมจริงหรือเปล่า
ต่างกันเยอะไหมอ่ะ
สีสรร และความนิ่มจะต่างกันครับ
อยากทำมั่งจังครับ
ต้นฉบับโพสโดย hinebi เมื่อ 2009-5-4 13:48

เหมือนกันคับ แต่ยังกล้า ๆ กลัว ๆอยู่
กลัวออกมาแล้ว เหมือนไม่ต่างกับตอนก่อนทำ ไรปะมานนี้
ส่วนใหญ่ พี่ ๆ ทำ 18000 หรือ 15000 อ่ะคับ

อยากรู้ความแตกต่างระหว่าง สองอันนี้อย่างชัดเจน
มันมีปัจจัยกระทบถึงรูปทรงมั้ยคับ ว่า วัสดุ ของ ทั้งสองราคา ทำให้ รูปทรงจมุก ต่างกัน ไรปะมานนี้
หรือว่ามีปัจจัยอื่นๆ ที่ พี่ ๆ เห็นโดยชัดเจน ก็ บอกมาได้เลยนะคับ^^

จิง 12000 น่าสน แต่ว่า เหมือนมะสบายใจ ฮ๋า ๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แล้วคุณหมอรับแก้จมูกไบโอมั้ยคะ

ขอบคุณคะ
แล้วคุณหมอรับแก้จมูกไบโอมั้ยคะ

ขอบคุณคะ
ต้นฉบับโพสโดย mengjai91 เมื่อ 2009-5-15 11:11

รับแก้คัฟ

พี่แคท ก็แก้ที่นี่คัฟ
ตกลงว่าต่างกัน 15000 กับ 18000 นอกจากนิ่ม และผังผืดแล้ว อ่ะ
เหนมีคนบอก15000 ทามได้โด่งกว่า 18000
ตกลงว่าต่างกัน 15000 กับ 18000 นอกจากนิ่ม และผังผืดแล้ว อ่ะ
เหนมีคนบอก15000 ทามได้โด่งกว่า 18000 ...
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-5-15 15:49

ได้ยินอย่างนั้นมาเหมือนกันคัฟ

พี่ทำได้โด่งกว่าเพราะสิลิโคนแข็งกว่าคัฟ
คุณ bikzrin2---->พอจะทราบเส้นทางมั้ยคะ จากสนามบินสุวรรณภูมิ ไปคลีนิค คุณหมอยังไงคะ..

สงสารคนตาดำๆ ตัวดำๆ ด้วยคะ ไปไม่ถูก
คุณ bikzrin2---->พอจะทราบเส้นทางมั้ยคะ จากสนามบินสุวรรณภูมิ ไปคลีนิค คุณหมอยังไงคะ..

สงสารคนตาดำๆ ตัวดำๆ ด้วยค ...
ต้นฉบับโพสโดย mengjai91 เมื่อ 2009-5-16 08:19

แทกซี่ดีมั้ยคัฟ ถ้าจะให้เร็วก็ทางด่วน แล้วมาลงด่าน พระรามเก้าคัฟ

ใครมีรายละเอียดเรื่องการเดินทาง ช่วยกันอีกแรงน่ะคัฟ อิ อิ

เพราะว่าบอบไม่ได้ใช้รถส่วนตัวเลยม่ายค่อยรู้ อ่ะคัฟ

เอาเป็นว่า บอกแทกซี่ ไปฟอร์จูน ตรงแยกพระรามเก้า (รายละเอียดเพิ่มเติม คือ อยู่บนถนนรัชดาภิเษก คัฟ)

คิดว่า แทกซี่มาส่งถูกแน่นอนคัฟ
ตึก fortune town กะโรงแรม fortune นี่มันที่เดียวกันมั้ยคะ
ที่เดียวกัน เปนตึกเดียวกัน

แต่แบ่งเปนสองฝั่ง ฝั่งโรงแรมและฝั่งห้างสรรพสินค้า คัฟ
จริงๆ อยู่ม่ะไกลจาก เม่งจ๋าย เรยอ่าคัฟ

อิ อิ

ตอนแรกเหนชื่อ ยูสเซอร์เหม่งจ๋ายย

นึกว่าคุณเหม่ง อยู่ เหม่งจ๋ายซ่ะอีก อ่าคัฟ

อิ อิ
ข้อมูลละเอียดจริงๆ:)

ปล. ดีคุณเอด้วยนะ(แอบตามมาจากพันธ์ทิพย์อ่ะ อิอิ)
ข้อมูลละเอียดจริงๆ:)

ปล. ดีคุณเอด้วยนะ(แอบตามมาจากพันธ์ทิพย์อ่ะ อิอิ)
ต้นฉบับโพสโดย kimhun เมื่อ 2009-5-18 16:55

ขอบคุณคร๊าบบบ
อยากทำตาสองชั้นค่ะ คุณหมอ
อยากทำตาสองชั้นค่ะ คุณหมอ
ต้นฉบับโพสโดย nu_kik1024 เมื่อ2009-5-18 23:25

จัดไปเลยคับ{:13_946:}
ผมทำกับหมอเฉลิมครับ 18,000 ครับ ใช้ไหมตัดครับสีดำ(ไม่รู้ทำไมไม่ใช่ไหมละลาย)
        คุณหมอใจดีมาก ยิ้แย้ม ใส่ใจที่จะรับฟัง จะเอาแบบไหน มีตัวอย่างมาไหม(รูปภาพดารา)  ไม่มีครับแต่อยากได้แบบเกาหลี ถ้าอย่างนั้นไปหาก่อนนะครับ เผอิญมีหนังสือดาราเกาหลีอยู่เล่มหนึ่งระหว่างรอ รีบไปหาเลยผม ..ได้มาหนึ่งรูป เอาแบบนี้ครบ หมอดูแล้วเนื้อจมูกเราได้ ผม ทำเลย.. รอคิวตั้งเดือน กว่าจะได้เจอหมอ...กล้าๆกลัวๆว่าจะเจ็บเปล่า  เจ็บยาชาเข็มแรก ต่อมาชาหมด ไม่เจ็บ..เสร็จแล้ว หน้าเปลี่ยนเลย บวมนิดๆ (มีเค้าความหล่อเลย)อีก2วันจะบวมกว่านี้  .. ตอนนี้ผมทำมา 28 วันแล้ว แฟนบอกว่าเป็นธรรมชาติมาก จมูกสวย โด่งเป็นสัน เหมาะกับผู้ชาย พูดง่ายๆ หล่อ

ขอขอบคุณข้อมูลทุกๆข้อมูล

มาดูข้อมูลของคุณ ทาเคชิ กับ อีกคน ที่ทำจมูก คาง ตา ออกมาอย่างหล่อ
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคน ขอแนะนำตัวนะคะ สมาชิกใหม่ ศึกษาข้อมูลศัลยกรรมมานาน ตอนนี้ตัดสินใจเต็ม  100 คะ  อิอิ ขอแฟนก้อโอเคผ่านแร้ว คิดว่าน่าจะทำจมูกกับคุณหมอเฉลิมคะ ยังตัดสินใจไม่ถูก 15000 กับ 18000 คะ คือว่าอยากสวยแต่เจ็บทีเดียวคะ ตาว่าจะทำกับคุณหมอกมล (กลุ้มขมับกลัวววววววววมาก) ไม่ทราบว่าคุณหมอเฉลิมทำลักยิ้มสวยหรือเปล่าคะ ถามเป็นชุด....แต่ก้อกลัวมากๆ นอน ตี2 ตี3 มาเป็นเดือนแล้วคะ นั่งหาแต่ข้อมูล ดูความสวยความหล่อของเพื่อนๆ eiei แอบอิจฉา ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ มีข้อมูลหรือเปล่าคะ รบกวนหน่อยนะคะ ว่าพรุ่งนี้จะลองโทรไปเช็คคิวดูคะ ขอบคุณมากๆ นะคะ เวปนี้มีข้อมูลและความรู้ที่เป็นประโยชน์มากเลย
จองคิวแล้วเหมือนกันค่ะ ยังไมได้เลือกซิลิโคน

ลังเล 18000  กับ 15000
ผมทำกับหมอเฉลิมครับ 18,000 ครับ ใช้ไหมตัดครับสีดำ(ไม่รู้ทำไมไม่ใช่ไหมละลาย)
        คุณหมอใจดีมาก ยิ้แย้ม ใส่ใ ...
ต้นฉบับโพสโดย tomcpa_01 เมื่อ 2009-5-21 23:21

ขอบคุณคร๊าบ ที่ตามมาดูข้อมูลถึงดั้งโด่งอ่ะ
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคน ขอแนะนำตัวนะคะ สมาชิกใหม่ ศึกษาข้อมูลศัลยกรรมมานาน ตอนนี้ตัดสินใจเต็ม  100 คะ  อิอิ  ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-5-22 01:14

ยินดีต้อนรับสู่เว็บด้งโด่งครับ ขอให้ทำแล้วออกมาสวยถูกใจนะครับ

15000 18000 จะต่างกันที่ความนิ่ม และ 18000 พังผืดเกาะยากครับ
ขอบคุณมากคะ สำหรับข้อมูลที่ช่วยตอบให้ เมื่อกี้โทรไปสอบถามเจ้าหน้าที่บอกว่าคิวจองตอนนี้ วันที่ 27 ก.ค. เลยคะ (จะได้มีเวลาเก็บตังค์) เวลาจองเข้าไปจองที่คลีนิคเลยจะจองได้เร็วกว่าหรือเปล่าคะ เพราะเจ้าหน้าที่บอกว่ามัดจำ 1000 บาท วันมาทำคอยมาเลือกซิลิโคน ถามอะไรไม่ค่อยอยากตอบ บอกให้มาคุยที่คลีนิคดีกว่า หรือว่าโทรไปสอบถามกันเยอะ ก้อต้องถามๆ มาก มันอยู่กับเราไปตลอดชีวิต อิอิ ก้อคิดมากหน่อย แล้วแบบจมูกที่เป็นหยดน้ำมันแตกต่างยังไงคะ เพื่อนๆ มีแบบให้ดูหรือเปล่า รบกวนหน่อยนะคะ
แล้วคุณหมอเฉลิมสามารถทำให้ได้หรือเปล่า มีค่าใช้จ่ายเพิ่มหรือเปล่าคะ เวลาทำดั้งโด่งนานๆ ไปจะหายยุบลงหรือเปล่าคะสงสัยอีกแล้น ขอบคุณนะคะ
ขอบคุณมากคะ สำหรับข้อมูลที่ช่วยตอบให้ เมื่อกี้โทรไปสอบถามเจ้าหน้าที่บอกว่าคิวจองตอนนี้ วันที่ 27 ก.ค. เลย ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-5-22 14:31

ฟอร์จูนคลินิค
คลินิคศัลยกรรมเพื่อความงาม

นพ.เฉลิม สุพักตร์มนตรี

อว.ศัลยศาสตร์ตกแต่งและเสริมสร้างใบหน้า

เลขที่ 1 ศูนย์การค้าฟอร์จูนทาวน์ ห้องที่ 76 ชั้นใต้ดิน ถนนรัชดาภิเษก ห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10400

โทร. 026411862
มือถือ 0816588161
เปิด 11:00 - 20:00 น.
หยุดวันอาทิตย์

ข้อมูลบางอย่างไม่สามารถให้คำตอบได้หมดจากการโทรศัพท์คุยกันอ่ะครับ เพราะบางทีพูดไปอาจได้ยินไม่ถนัด ทำให้ข้อมูลผิดพลาดคลาดเคลื่อนได้ แล้วก็อีกอย่าง หมอและพยาบาลที่คลินิคงานเยอะมากๆครับ ถ้าไปดูที่คลินิคจะเห็นว่าทุกคนต้องทำงานแข่งกับเวลามากๆ ไม่มีเวลาได้หยุดพักหายใจกันเลยครับ

เรื่องแบบ ควรนำไปเพื่อประกอบการอธิบายของเรา ทำให้การสื่อสารกับหมอเข้าใจง่ายกว่าการไม่มีแบบไป และจะทำให้เราได้แบบที่ถูกใจด้วยครับ แต่คุณหมอคงไม่ทำตามแบบเป๊ะหรอกครับ คุณหมอจะปรับแบบให้เข้ากับหน้าเราครับ และถ้าไม่สามารถทำตามแบบให้ได้ คุณหมอก็จะบอกเราครับ

ราคาเสริมจมูกมี 3 ราคา 12000 15000 18000 ถ้าเป็นการแก้ก็บวกเพิ่มอีก 4000 ราคานี้รวมทุกอย่างแล้วทั้งยาด้วย ทำมาใหม่ๆจะบวมและโด่งมาก อย่าเพิ่งตกใจนะครับ มันจะค่อยๆยุบลงไปจนเข้าที่ประมาณ 3 เดือน

ถ้าอยากรู้ว่าทรงจมูกที่แท้จริงที่เราจะได้เป็นอย่างไร แนะนำว่าให้รีบส่องกระจกทันทีที่คุณหมอทำเสร็จใหม่ๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้