เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
นั่นสิคะ หนูก็อยู่ต่างจังหวัดเหมือนกันค่ะ ขายของทุกวันด้วย พี่เค้าบอกว่าให้เพื่อนจองให้
โอนตังค่าจองให้เพื่อนไปจองให้ เพื่อนก็ดันเลิกงาน 2 ทุ่ม หยุดวันอาทิตย์อีก
ตอนโทรไปคิวถึง พ.ค.ไม่รู้ว่าตอนนี้ถึงไหนแล้ว อยากได้คิวแต่ต้องรอเพื่อนว่าง ฮือออ
มีวิธีไหนให้หนูบ้างคะ
แต่ละคนหล่อๆทั้ง แงๆ
เราอยู่ต่างจังหวัดแต่เราก็โทรไปจองนะโอนมัดจำไปให้ด้วย1000ได้คิววันที่13ม.คนะนี้ก็นับวันรออยู่
พี่ๆพอจะทราบกันป่าวคะ
ว่าตอนนี้คิวถึงประมาณไหนละคะ
(จะได้รีบไปจองไว้)
มีเรื่องจะสอบถามกูรูค๊าา พอดีตัดสินใจแล้วว่าจะทำกับหมอเฉลิมในเร็ววัน
แต่มีเรื่องสงสัยมากอยู่เรื่องนึง คือถ้าไปทำจมูกเสร็จแล้วเรียบร้อย แล้วลดน้ำหนักลงประมาณ 10 กิโล หรือ 15 กิโล
จะมีผลต่อจมูกไหมคะ หรือว่าควรไปทำหลังลดน้ำหนักแล้วดี คือสงสัยมาก 555

ขอบคุณค่ะ
ขอบคุณค่ะพี่เอ ที่ให้คำแนะนำ
ขอโทดนะคะคืออยากทราบแบบหยดน้ำคะ

ต้องเสียค่าใช่จ่ายเท่าไรคะ และ ทำยังไงอ่ะ

อันตรายป่ะคะ
349# nickie

ผมโทรไปแล้วครับ แต่พี่เค้าบอกว่าไม่ได้ เขาบอกกลัวมันมีปัญหา จะทำไงดีครับพี่เอ ...
ต้นฉบับโพสโดย dindanhangruk_a เมื่อ 2009-12-8 00:44

ก็คงต้องฝากเพื่อนหรือใครจองให้ครับ
มีเรื่องจะสอบถามกูรูค๊าา พอดีตัดสินใจแล้วว่าจะทำกับหมอเฉลิมในเร็ววัน
แต่มีเรื่องสงสัยมากอยู่เรื่องนึง ...
ต้นฉบับโพสโดย patz เมื่อ 2009-12-9 09:07

น่าจะลดน้ำหนักลงก่อนนะครับ
ขอโทดนะคะคืออยากทราบแบบหยดน้ำคะ

ต้องเสียค่าใช่จ่ายเท่าไรคะ และ ทำยังไงอ่ะ

อันตรายป่ะคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pooh1224 เมื่อ 2009-12-10 17:43

ถ้าเป็นการเสริมจมูก หรือแก้จมูกใหม่ แล้วต้องการให้มีหยดน้ำตรงปลาย ก็สามารถบอกคุณหมอได้ครับ ค่าใช้จ่ายจะรวมอยู่ในราคาค่าทำครับ ไม่ต้องเสียเพิ่มอีกครับ

แต่ถ้าเป็นการเติมหยดน้ำอย่างเดียวตรงปลาย (ไม่ได้ทำจมูก) ควรปรึกษาแพทย์ หรือสอบถามทางคลินิคครับ เพราะมีค่าใช้จ่ายต่างกัน แล้วแต่ความยากง่าย
1.หมอสามารถแก้ตาที่เคยทำได้ด้วยรึเปล่าคะ

2.หมอเฉลิมทำตาราคาเท่่าไหร่คะ  แล้วทำตา+ฉีดไขมันแบบพี่ปลาราคาเท่าไหร่คะ

3.ถ้ารอไม่ไหวหมอวรวิทย์แก้จมูกสวยเหมือนหมอเฉลิมรึเปล่าคะพี่
คิวคุณหมอยาวมากกกกก

อยากทำแต่ไม่มีคิวว่างช่วงสงกรานต์หรือปีใหม่เลย Y_Y
สวัสดีค่ะ...เป็นสมาชิกใหม่นะคะ
ประทับใจกระทู้นี้ เพราะพี่เอมากๆเลยค่ะ ตอบทุกคำถามแบบละเอียดมาก ขอบคุณนะคะ

อยากถามอีกนิดน่ะค่ะ ที่พี่เอบอกว่าพักฟื้นเจ็ดวันออกจากบ้านได้แต่อาจต้องใช้ผ้าปิดจมูก
แล้วนานเท่าไรถึงจะออกจากบ้าน ทำงานได้แบบไม่ต้องเอาผ้าปิดล่ะคะ
คือขอวันหยุดไว้เจ็ดวันพอดีน่ะค่ะ แล้วหลังจากนั้นต้องทำงานเลย เรื่องบวมคงไม่เป็นไร แต่ถ้าต้องปิดจมูกคงไม่ได้น่ะค่ะ
แนะนำด้วยนะคะ..
ขอบคุณพีมากๆค่ะ
ฮุฮุ..............

คุณหมอคิวทองสุดยอด...............
อยากทราบว่าหมอเฉลิมฉีดจมูกสวยหรือเปล่า  พอดีว่าไม่กล้าผ่าตัดเลยจะิเสริมแบบฉีดค่ะ
ท้อเลย เห็นคิวถึงพ.ค. แล้ว พอดีงานยุ่งๆ ไม่ได้เชคนึกว่าคิวปีใหม่ยังมะเปิดซะอีก 55
สวัสดีค่ะ...เป็นสมาชิกใหม่นะคะ
ประทับใจกระทู้นี้ เพราะพี่เอมากๆเลยค่ะ ตอบทุกคำถามแบบละเอียดมาก ขอบคุณนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย AjaNa เมื่อ 2009-12-12 01:51

ขอบคุณครับ ความจริง หลีง 7 วัน ก็สามารถออกจากบ้านไปไหนมาไหนได้ โดยไม่ต้องปิดจมูก

แต่บางคน หลัง 7 วันอาจยังเห็นอาการบวมมากอยู่

หรือบางคนจะมีอาการช้ำสีต่างๆ เช่น เหลือง ม่วง เขียว ดำ

เหล่านี้ก็คงต้องใส่ผ้าปิดจมูกไว้ แต่ถ้าสามารถแต่งหน้ากลบได้ก็ไม่ต้องใช้ครับ
อยากทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ แต่โทรไปถามคิวนี่ถึงกลับเลย พฤษภา เลย อ่า
ตอนนี้คิวคุณหมออยุ่ที่เดือนมิถุนาแล้วนะคะ
ไปจองมาเรียบร้อยแล้ว
แอบตื่นเต้นล่วงหน้าแล้วค่า
อืม น่าสนใจค่ะ รอคิวนานมั้ยคะ
เพื่อนเราก็กะลังจะไปปรึกษาหมอเฉลิมอยู่ค่ะ แต่ก็แอบดูหมอกมลด้วย

ว่าแต่ คุณหมอทั้งสองคนนี้เค้าจะเด่นทางไหน และ จะต่างกันมากมั้ย พอจะทราบไหมคะ
เพิ่งโทรไปถามสดๆค่ะ
ตอนนี้คิวถึงเดือนมิถุนา 53 แล้วนะคะ  
ดีค่ะ มาใหม่ แหะๆ
นักกะคุณหมอเฉลิมวันที่ 3/2/2010 โน้นนแหนะ
นานมากกก(แล้วแฟนนู๋จะกลับมาวันที่ 5/2/2010 )คือแบบว่าอยากให้แฟนเหนในสภาพที่สมบูรที่สุดอ่ะค่ะ
คืออยากถามว่าจะเสียมารยาทไม๊ค่ะ ถ้าหาคนแลกคิวในนี้คะ
(คือเพิ่งเข้ามาจิงๆ ไม่รุ้ว่ากฎเปนยังไงอ่ะค่ะ ถ้าไม่ได้ก้ขอโทดด้วยค่ะ)

ปล. คือว่าซิลิโคนระหว่าง 15000 กับ 18000 คุณภาพต่างกันไมค่ะ
ถ้าให้กูรูแนะนำควรทำแบบไหนดีค่ะ

แล้วก้  ใส่คอนเทคเลน ทำได้ป่ะค่ะ
         ต้องกินยาแก้ปวดไปก่อนไม๊อ่ะค่ะ

อยากรุ้จิงๆๆๆๆค่ะ  ช่วยด้วย

ขอบคุนค่ะ
ทำตาสองชั้นราคาเท่าไหร่อ่ะคะ ของหมอเฉลิม ขอบคุณค่ะ
จัดฟันอยู่ จาเสริมจมูกได้ป่าวคับ เเล้วเสริมพร้อมกับตัดปีกทีเดียวเลยได้ป่าวคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้