เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ยังไม่ได้บอกแฟนครับ ว่าจะพาไปแก้จมูก กะรอ ทำ เซอร์ไพร์ ><

คือราคานี่ 15-18k แล้วก็รวมค่าแก้เข้าไปด้วยหรอครั ...
ต้นฉบับโพสโดย gj01 เมื่อ 2009-10-10 00:52

ไม่ใช่ครับ ราคา 15k-18k + ค่าแก้ ครับ

ปีนี้ค่าแก้ 4000 บาท

ปีหน้า ค่าแก้อาจเป็น 6000 บาท ครับ
15000  กับ 18000  นี่  ราคาค่าทำเลยเปล่าค่ะ
15000  กับ 18000  นี่  ราคาค่าทำเลยเปล่าค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย engeng เมื่อ 2009-10-11 14:55

ครับ เป็นราคาค่าทำจมูกครับ ราคานี้รวมทุกอย่างแล้วทั้งยา และอุปกรณ์การทำแผล
โอ้ยย จะถามใครดี
พี่เอ...

ถ้าเราอยากแก้ทรงจมูกกับ ติดปีกด้วย เราต้องไปให้หมอเฉลิม เค้าดูก่อนมั้ย.. อีกอย่าง คิวหมอ ไม่ว่างเลย เราจะทำไงดีค่ะ
แก้ไขล่าสุด t901020 เมื่อ 2009-10-13 05:30

ทำคางปกติคุณหมอเปิดแผลที่คางหรือปาก หรือแล้วแต่เคสคะ?
และใช้ไหมธรรมดาหรือละลายหรอคะ ได้ยินจ่าตัดไหมเจ็บอ่าค่ะ  

ขอบคุณล่วงหน้าค่า
ที่คางค่ะ ไหมคางนะจะไหมธรรมดานะคะ
ขอบคุณค่าาพี่ปลา^^
สวัสดีค่ะ เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกวันนี้วันแรก
สนใจอยากทำจมูกเหมือนกานค่ะ แต่หลังจากทำแล้วต้องพักฟื้นนานมั้ยคะ
แล้วต้องมีผ้าปิดที่จมูกป่ะคะ
แก้ไขล่าสุด มิกิ เมื่อ 2009-10-14 15:11

อยากขอคำปรึกษา หน่อยคะ คือว่าเปนคนที่เนื้อจมูกเยอะ และอยากทำแบบทรงเกาหลี จาทำได้ไหมคะ
และต้องตัดปีกจมูกรึเป่างะ อิกอย่างนัดคิวปรึกษาหมอ วันที่ 4พย. 52 นี้คะแล้วอยากผ่าวันนั้นเลย จาผ่าได้เลยรึเป่าคะ ยังไงช่วยตอบด้วยนะค๊า ขอบคุณมากๆค่ะ ^/\^

Photo-0260.jpg (34.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

หวัดดีคับ..............

Bคับฝากตัวด้วย....................

อยากถามกูรูทั้งหลายหน่อยนะคับ..........

ถ้าโทรจองนี่เราจองทำได้เลยป่าวคับ............

แล้ววันที่จะทำประมาณเดือนมีนา'53ได้ป่าวคับ............

หรือต้องมีการปรึกษาอะไรก่อนหรือป่าว..............

ขอบคุณล่วงหน้าคับ..................
สวัสดีค่ะ เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกวันนี้วันแรก
สนใจอยากทำจมูกเหมือนกานค่ะ แต่หลังจากทำแล้วต้องพักฟื้นนาน ...
ต้นฉบับโพสโดย Nanny_^ เมื่อ 2009-10-14 01:46

พักฟื้นจริงๆ 5 วันครับ หลังจากนั้นสามารถใช้ผ้าปิดจมูกไว้เพื่อออกจากบ้านได้ครับ

ทำเสร็จใหม่ๆ จะไม่มีการปิดพลาสเตอร์ใดๆไว้ครับ
อยากขอคำปรึกษา หน่อยคะ คือว่าเปนคนที่เนื้อจมูกเยอะ และอยากทำแบบทรงเกาหลี จาทำได้ไหมคะ
และต้องตัดปีกจมู ...
ต้นฉบับโพสโดย มิกิ เมื่อ 2009-10-14 15:08

เท่าที่ดู น่าจะทำได้ครับ เพราะเนื้อเยอะ คิวปรึกษากับคิวทำ คนละคิวกันครับ ถ้าปรึกษาเสร็จแล้วสนใจจะทำ ต้องนัดคิวใหม่ครับ
หวัดดีคับ..............

Bคับฝากตัวด้วย....................

อยากถามกูรูทั้งหลายหน่อยนะคับ..........

ถ้าโทรจองนี่เราจองทำได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย BB.Kub เมื่อ 2009-10-14 15:43

ตอนนี้ปิดรับจองคิวชั่วคราวครับ จะเปิดรับจองคิวอีกครั้งในเดือนพ.ย.ที่จะถึงนี้ คงต้องติดต่อทางคลินิคต้นเดือนพ.ย.ครับ
ขอบคุนคร่า พี่เอ ถ้านัดผ่าใหม่ สงสัยคิวยาวแน่ๆ คะ รอเหนื่อยเล๊ยยย คิวยาว มากๆ
พี่เอ

นู๋ชอบจมูกพี่มากเรย
โด่งเป็นธรรมชาติมากมาย
;)
แก้ไขล่าสุด BB.Kub เมื่อ 2009-10-16 13:54

ขอบคุณนะคับพี่เอ:)

เอออยากถามอีกอย่างคับพี่

คือว่าดูยังไงเนื้อจมูกเยอะเนื้อจมูกน้อยอะคับ
ขอบคุนคร่า พี่เอ ถ้านัดผ่าใหม่ สงสัยคิวยาวแน่ๆ คะ รอเหนื่อยเล๊ยยย คิวยาว มากๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย มิกิ เมื่อ 2009-10-14 18:59

ก็ต้องรีบไปจองไว้ครับ
พี่เอ

นู๋ชอบจมูกพี่มากเรย
โด่งเป็นธรรมชาติมากมาย
;)
ต้นฉบับโพสโดย อัตพร เมื่อ 2009-10-16 13:07

ขอบคุณครับ ไม่โด่งมากหรอกครับ
ขอบคุณนะคับพี่เอ:)

เอออยากถามอีกอย่างคับพี่

คือว่าดูยังไงเนื้อจมูกเยอะเนื้อจมูกน้อยอะคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย BB.Kub เมื่อ 2009-10-16 13:48

ของพี่ใช้วิธีลองใช้มือดึงเนื้อขึ้นมาครับ
เดือน พย. นี่คุณหมอเปิดให้จองคิวให้คำปรึกษาหรือว่าคิวผ่าตัดคะ
แล้วคุณหมอให้เวลาในการปรึกษาแต่ละคิวนานไหมคะ
แล้วคิวที่ จะเปิดให้จองปีหน้านี่ เราจองเป็นคิวผ่าตัดได้เลยรึป่าว อะคับ
พี่เอ หนูขอถามมั่ง แล้วถ้าเราจะไปแก้แต่ไม่ได้ไปปรึกษาก่อน แล้วเราจะนัดวันไปทำได้เลยหรือเปล่าค่ะ ขอบคุณมากนะคะ...
เดือน พย. นี่คุณหมอเปิดให้จองคิวให้คำปรึกษาหรือว่าคิวผ่าตัดคะ
แล้วคุณหมอให้เวลาในการปรึกษาแต่ละคิวนาน ...
ต้นฉบับโพสโดย envy_poison เมื่อ 2009-10-18 22:26

น่าจะทั้ง 2 อย่างครับ การปรึกษาแต่ละครั้งคงไม่นานครับ ประมาณ 5 นาทีอ่ะ เพราะมีคิวรออยู่เยอะ
แล้วคิวที่ จะเปิดให้จองปีหน้านี่ เราจองเป็นคิวผ่าตัดได้เลยรึป่าว อะคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย hazard เมื่อ 2009-10-19 20:32

ทั้งคิวผ่าตัด และคิวปรึกษาครับ แล้วแต่ว่าเราจะจองคิวอะไรอ่ะ
พี่เอ หนูขอถามมั่ง แล้วถ้าเราจะไปแก้แต่ไม่ได้ไปปรึกษาก่อน แล้วเราจะนัดวันไปทำได้เลยหรือเปล่าค่ะ ขอบคุณ ...
ต้นฉบับโพสโดย phu_jump เมื่อ 2009-10-23 14:22

ได้ครับ ก็นัดวันทำ แล้วขอคุยกับหมอก่อนทำก็ได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้